Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.571.924.390 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.031.839.128 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.571.924.390 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.031.839.128 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,77%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, nâng cấp, hoàn thiện hệ thống thông tin, thiết bị phục vụ chuyển đổi số tại xã Minh Đức của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
26/08/2026 09:35
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy quay phim, bộ nhớ lưu trữ và các thiết bị thu âm, thu hình phục vụ đăng tải thông tin, nâng cao hiệu quả trang thông tin điện tử xã Minh Đức của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
26/08/2026 09:35
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Đề án quản lý và xử lý nghiệp vụ đối với khối hồ sơ, tài liệu đã được thống kê của cơ quan, tổ chức khi sắp xếp tổ chức, bộ máy của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỈNH LÝ VÀ SỐ HÓA ĐỒNG NAI
18/08/2026 14:47
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC đã đăng tải TBMT Mua sắm máy quay phim, bộ nhớ lưu trữ và các thiết bị thu âm, thu hình phục vụ đăng tải thông tin, nâng cao hiệu quả trang thông tin điện tử xã Minh Đức của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 14:32
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC đã đăng tải TBMT Mua sắm, nâng cấp, hoàn thiện hệ thống thông tin, thiết bị phục vụ chuyển đổi số tại xã Minh Đức của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 10:08
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC đã đăng tải TBMT Đề án quản lý và xử lý nghiệp vụ đối với khối hồ sơ, tài liệu đã được thống kê của cơ quan, tổ chức khi sắp xếp tổ chức, bộ máy của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 16:16
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Đề án quản lý và xử lý nghiệp vụ đối với khối hồ sơ, tài liệu đã được thống kê của cơ quan, tổ chức khi sắp xếp tổ chức, bộ máy của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:01
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BP-TECH
24/07/2026 15:18
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy quay phim, bộ nhớ lưu trữ và các thiết bị thu âm, thu hình phục vụ đăng tải thông tin, nâng cao hiệu quả trang thông tin điện tử xã Minh Đức của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC với 2 gói thầu.
24/07/2026 15:16
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BP-TECH
24/07/2026 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HOÁ - XÃ HỘI MINH ĐỨC là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta luôn luôn không thỏa mản. Ăn trái ngọt ta nhớ vị chua. Ăn trái chua ta nhớ vị ngọt. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026