Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 703.748.752 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 700.838.752 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 703.748.752 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 700.838.752 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Ủy ban nhân dân xã Bình Yên của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 17:37
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, đồ dùng, công cụ phục vụ học sinh ăn bán trú tại Trường TH&THCS Bình Yên, Trường TH&THCS Định Biên và Trường Tiểu học Trung Lương của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI AN NAM
24/08/2026 16:57
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, đồ dùng, công cụ phục vụ học sinh ăn bán trú tại Trường TH&THCS Bình Yên, Trường TH&THCS Định Biên và Trường Tiểu học Trung Lương của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:50
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định EHSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THÀNH ĐẠT
24/08/2026 16:23
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá EHSDT của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BMT
24/08/2026 16:21
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Ủy ban nhân dân xã Bình Yên của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên với 3 gói thầu.
20/08/2026 15:24
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ lưu trữ tại Ủy ban nhân dân xã Bình Yên của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên với 3 gói thầu.
19/08/2026 17:08
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh trang tuyến đường trục xã Bình Yên của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG AACC
27/12/2025 12:02
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang tuyến đường trục xã Bình Yên của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên với 1 gói thầu.
22/12/2025 22:19
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên đã đăng tải kết quả gói thầu kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án 7, Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025: Chăm sóc sức khoẻ nhân dân, nâng cao thể trạng, tầm vóc người dân tộc thiểu số của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Y TẾ THÁI NGUYÊN
29/10/2025 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Bình Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi ở trong một mối quan hệ, người đàn ông chân chính không làm người phụ nữ của mình phải ghen người khác, anh ta khiến người khác phải thấy ghen tị người phụ nữ của mình. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026