Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.292.300.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.292.300.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.292.300.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.292.300.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Lắp đặt khung gắn Pano phục vụ công tác trang trí tuyên truyền cổ động phục vụ Nhân dân đón Tết; chào mừng Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ XIV của Đảng và Bầu cứ đại biểu Quốc hội khóa XVI, Bầu cử đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh quảng cáo in mầu, nội thất Hà Thành
17/03/2026 20:36
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt khung gắn Pano phục vụ công tác trang trí tuyên truyền cổ động phục vụ Nhân dân đón Tết; chào mừng Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ XIV của Đảng và Bầu cứ đại biểu Quốc hội khóa XVI, Bầu cử đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN với 1 gói thầu.
17/03/2026 20:25
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị cho Nhà Văn Hóa các thôn xã Cao Sơn năm 2025 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: LƯƠNG VĂN VĨNH
15/12/2025 14:29
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Nhà Văn hóa các thôn xã Cao Sơn năm 2025 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN với 1 gói thầu.
15/12/2025 14:21
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị cho trường TH Tân Minh và trường PTDT Bán Trú THCS Tân Minh thuộc Dự án 5 phát triển giáo dục đào tạo nâng cao chất lượng nguồn nhân lực Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: LƯƠNG VĂN VĨNH
15/12/2025 14:15
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị cho trường TH&THCS Cao Sơn thuộc Dự án 5 phát triển giáo dục đào tạo nâng cao chất lượng nguồn nhân lực Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: LƯƠNG VĂN VĨNH
15/12/2025 14:10
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho trường TH Tân Minh và trường PTDT Bán Trú THCS Tân Minh thuộc Dự án 5 phát triển giáo dục đào tạo nâng cao chất lượng nguồn nhân lực Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN với 1 gói thầu.
15/12/2025 14:01
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho trường TH&THCS Cao Sơn thuộc Dự án 5 phát triển giáo dục đào tạo nâng cao chất lượng nguồn nhân lực Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN với 1 gói thầu.
15/12/2025 12:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ CAO SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người đàn ông có hai sở thích: thú phiêu lưu và sự nguy hiểm. Bởi vậy đàn ông rất thích tình yêu, vì tình yêu là một trò chơi hết sức nguy hiểm. "
Công tước De Richelieu
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026