Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.243.617.728 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.218.255.328 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.243.617.728 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.218.255.328 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp phòng họp trực tuyến không giấy (Mua sắm và lắp đặt màn hình LED hội trường) của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO ĐẠI TÂY DƯƠNG
03/09/2026 15:32
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt bổ sung loa truyền thanh thông minh tại trụ sở 12 nhà văn hóa của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU HỒNG THANH
14/08/2026 18:55
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ đã đăng tải KHLCNT Kinh phí thực hiện các nhiệm vụ lĩnh vực khoa học, công nghệ, đổi mới sáng tạo và chuyển đổi số trên địa bàn xã Đắk Ơ năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ với 5 gói thầu.
14/08/2026 18:03
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt và duy trì hệ thống wifi công cộng tại trụ sở 12 nhà văn hóa thông và công viên xã của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
14/08/2026 16:07
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị phòng học trực tuyến tại trụ sở 12 nhà văn hóa thôn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
14/08/2026 15:41
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ đã đăng tải TBMT Nâng cấp phòng họp trực tuyến không giấy (Mua sắm và lắp đặt màn hình LED hội trường) của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 08:38
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ đã đăng tải KHLCNT Kinh phí thực hiện các nhiệm vụ lĩnh vực khoa học, công nghệ, đổi mới sáng tạo và chuyển đổi số trên địa bàn xã Đắk Ơ năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ với 5 gói thầu.
12/08/2026 09:45
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BP-TECH
08/08/2026 09:04
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ đã đăng tải KHLCNT Kinh phí thực hiện các nhiệm vụ lĩnh vực khoa học, công nghệ, đổi mới sáng tạo và chuyển đổi số trên địa bàn xã Đắk Ơ năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ với 5 gói thầu.
06/08/2026 14:23
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị nhiệm vụ Phòng học thông minh - Trường THCS Đắk Ơ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
29/07/2026 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đăk Ơ là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ở người đàn ông, miệng là cửa vào của tâm hồn. Ở người phụ nữ, nó là cửa ra của trái tim. "
A.Bierce
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026