Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.924.991.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.945.765.390 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.924.991.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.945.765.390 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức truyền thông, tư vấn và chăm sóc sức khỏe người cao tuổi trên địa bàn xã Đầm Hà năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN HOÀNG NHẤT HIẾU
20/08/2026 19:35
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức truyền thông, tư vấn và chăm sóc sức khỏe người cao tuổi trên địa bàn xã Đầm Hà năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngô Văn Thông
20/08/2026 18:54
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà đã đăng tải KHLCNT Tổ chức truyền thông, tư vấn và chăm sóc sức khỏe người cao tuổi trên địa bàn xã Đầm Hà năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà với 2 gói thầu.
14/08/2026 10:03
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống họp trực tuyến từ xã đến các thôn, khu phố tại xã Đầm Hà của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giang Huy Computer
06/08/2026 11:59
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống họp trực tuyến từ xã đến các thôn, khu phố tại xã Đầm Hà của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà với 1 gói thầu.
31/07/2026 17:54
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác cho cán bộ, công chức của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Lương Thị Hương Dịu
29/07/2026 09:06
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác cho cán bộ, công chức của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà với 1 gói thầu.
28/07/2026 19:21
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa di sản văn hóa phi vật thể Hát Nhà tơ xã Đầm Hà của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tổ chức sự kiện và truyền thông T&Đ
25/07/2026 08:58
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Số hóa di sản văn hóa phi vật thể Hát nhà tơ xã Đầm Hà của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà với 1 gói thầu.
24/07/2026 19:37
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Xây dựng hệ thống mạng LAN tại trụ sở Đảng ủy, HĐND và UBND, Khối đoàn thể, Trung tâm Phục vụ hành chính công xã Đầm Hà đạt cấp độ 2 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
08/06/2026 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Đầm Hà là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tri thức dẫn ra trí tuệ, là chìa khóa mở cánh cửa trí tuệ, nhưng nó không bằng trí tuệ. "
Ikeda Taikasu (Nhật)
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026