Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.369.575.654 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.369.513.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.369.575.654 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.369.513.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 07:29
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án:Đầu tư xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất trường THCS Ama Trang Lơng; Hạng mục: Nhà lớp học 10 phòng và thiết bị kèm của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA với 3 gói thầu.
24/08/2026 17:01
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án:Đầu tư xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất trường THCS Ama Trang Lơng; Hạng mục: Nhà lớp học 10 phòng và thiết bị kèm của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA với 3 gói thầu.
11/08/2026 22:23
PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng, nâng cấp cơ sở vật chất trường THCS Ama Trang Lơng; Hạng mục: Nhà lớp học 10 phòng và thiết bị kèm.
11/08/2026 22:22
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA đã đăng tải kết quả gói thầu Viết bài đăng trên báo điện tử tuyên truyền biểu dương, tôn vinh điển hình tiên tiến, phát huy vai trò của người có uy tín, phổ biến, giáo dục pháp luật, vận động đồng bào DTTS trên địa bàn xã Dliê Ya (Tiểu dự án 1, Dự án 10) thuộc CTMTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS và miền núi của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Lao động
05/08/2026 09:47
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 20:31
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA đã đăng tải KHLCNT Viết bài đăng trên báo điện tử tuyên truyền biểu dương, tôn vinh điển hình tiên tiến, phát huy vai trò của người có uy tín, phổ biến, giáo dục pháp luật, vận động đồng bào DTTS trên địa bàn xã Dliê Ya (Tiểu dự án 1, Dự án 10) thuộc CTMTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS và miền núi của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA với 1 gói thầu.
30/07/2026 15:01
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD SỐ 1 ĐẮK NÔNG
28/07/2026 19:10
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NKH
28/07/2026 19:08
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT ĐẮK NÔNG
28/07/2026 19:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 26 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ DLIÊ YA là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng mua thứ hữu ích mà hãy mua thứ cần thiết. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh