Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.305.587.343 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.304.845.292 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.305.587.343 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.304.845.292 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Phát triển giáo dục nghề nghiệp vùng nghèo, vùng khó khăn thuộc Dự án 4 - Chương trình mục tiêu quốc gia của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐÀO TẠO ẨM THỰC CHUYÊN NGHIỆP "NẤM" TẠI THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG
25/08/2026 08:21
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Phát triển giáo dục nghề nghiệp vùng nghèo, vùng khó khăn thuộc Dự án 4 - Chương trình mục tiêu quốc gia Địa điểm: Xã Hùng Sơn, thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN với 1 gói thầu.
24/08/2026 17:42
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ phát triển khoa học, công nghệ, đổi mới sáng tạo và chuyển đổi số của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 08:26
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị và đường truyền mạng công cộng của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
06/08/2026 15:37
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và số hóa tài liệu của xã Hùng Sơn của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ VIỆT TIN
03/08/2026 17:23
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và số hóa tài liệu của xã Hùng Sơn của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN với 1 gói thầu.
03/08/2026 17:20
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị phần mềm Trí tuệ nhân tạo MISA OneAI cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn xã Hùng Sơn của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MISA
03/08/2026 17:12
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Trang bị phần mềm Trí tuệ nhân tạo MISA OneAI cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn xã Hùng Sơn của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:55
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Trang bị phần mềm Trí tuệ nhân tạo MISA OneAI cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn xã Hùng Sơn của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:53
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Trang bị phần mềm Trí tuệ nhân tạo MISA OneAI cho các cơ quan, đơn vị trên địa bàn xã Hùng Sơn của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ HÙNG SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người sắp chết luôn nói thật. Bởi lẽ, họ không hão huyền như kẻ sống, luôn nghĩ rằng mình còn thời gian để ghen ghét, giả tạo, tức giận rồi lại yêu thương. "
Phạm Anh Tuấn
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026