Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 437.150.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 437.150.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 437.150.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 437.150.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, thi công, lắp đặt biển Nhà Văn hóa, Khu dân cư các thôn trên địa bàn xã sau sáp nhập thôn của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc với 1 gói thầu.
05/09/2026 07:47
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua gạo cho các hộ gia đình có nguy cơ thiếu đói lương thực được hỗ trợ gạo trong thời kỳ giáp hạt đầu năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ TUYẾT MAI
18/06/2026 10:25
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc đã đăng tải KHLCNT Mua gạo cho các hộ gia đình có nguy cơ thiếu đói lương thực được hỗ trợ gạo trong thời kỳ giáp hạt đầu năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc với 1 gói thầu.
16/06/2026 10:37
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất, bảng biển phục vụ bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026 - 2031 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hà Văn Thắng
13/03/2026 14:31
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm, in ấn tài liệu phục vụ công tác Bầu cử đại biểu Quốc hội và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp, nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: Ma Thị Điệp
13/03/2026 14:28
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc đã đăng tải KHLCNT In ấn tài liệu và cung cấp văn phòng phẩm phục vụ bầu cử của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc với 1 gói thầu.
07/03/2026 20:46
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất, bảng biển phục vụ bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026 – 2031 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc với 1 gói thầu.
07/03/2026 20:41
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất, bảng biển phục vụ bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026 – 2031 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc với 1 gói thầu.
07/03/2026 16:26
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Téc đựng nước (bồn inox) thực hiện hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán “nội dung 4, Dự án 1 - Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi” năm 2025\ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc với 1 gói thầu.
26/11/2025 20:08
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, thể thao đối với các Nhà văn hóa, khu thể thao thôn, bản thuộc Dự án “Bảo tồn, phát huy giá trị văn hóa truyền thống tốt đẹp của các dân tộc thiểu số gắn với phát triển du lịch” (Dự án 6) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Vũ Thế Anh
10/11/2025 13:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Nà Phặc là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Làm tốt nhất vào khoảng khắc hiện tại đặt bạn vào vị trí tốt nhất cho khoảng khắc tiếp theo. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026