Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 519.838.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 519.838.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 519.838.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 519.838.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THUYÊN HUẾ
06/07/2026 21:44
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà bia liệt sĩ xã Phiêng Khoài, tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài với 1 gói thầu.
06/07/2026 21:41
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, mở rộng phần mềm đánh giá, chấm điểm mức độ hoàn thành nhiệm vụ hàng năm của cơ quan đơn vị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT PHẦN MỀM GDT
10/02/2026 08:37
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Nâng cấp, mở rộng phần mềm đánh giá, chấm điểm mức độ hoàn thành nhiệm vụ hàng năm của cơ quan đơn vị của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài với 1 gói thầu.
10/02/2026 08:18
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài đã đăng tải kết quả gói thầu Mua gạo hỗ trợ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯƠNG THỰC HÀ NAM
26/01/2026 16:56
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm, trợ giúp gạo thiếu đói nhân dịp Tết Nguyên đán Bính Ngọ và giáp hạt năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài với 1 gói thầu.
26/01/2026 16:30
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài đã đăng tải kết quả gói thầu Làm ma két, bằng giôn trang trí khánh tiết; biểu niêm yết, hòm phiếu phục vụ công tác Bầu cử ĐBQH và Đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài.
- Nhà thầu trúng thầu: Đào Đức Điệp
20/01/2026 15:09
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Làm ma két, băng rôn trang trí khánh tiết; biểu niêm yết, hòm phiếu phục vụ công tác Bầu cử ĐBQH và Đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài với 1 gói thầu.
19/01/2026 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Phiêng Khoài là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bất cứ khi nào có người làm chuyện hoàn toàn cực kỳ ngu xuẩn, nó thường luôn là vì những động cơ cao cả nhất. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026