Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 975.385.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 975.385.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 975.385.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 975.385.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm máy móc thiết bị cho Phòng Văn hóa Xã hội xã Phú Thiện của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Lưu Lại Thùy Dung
25/06/2026 10:56
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm máy photocopy Phòng Văn hóa – Xã hội xã Phú Thiện của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN với 1 gói thầu.
25/06/2026 10:47
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các trang thiết bị; hàng hóa phục vụ công tác bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI
và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: Thạch Văn Tây
14/03/2026 07:43
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các trang thiết bị; hàng hóa phục vụ công tác bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN với 1 gói thầu.
13/03/2026 17:00
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa văn bản đi UBND xã Phú Thiện giai đoạn 2011-2025 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SPACENET
04/12/2025 10:59
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
19/11/2025 12:19
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn Thẩm định Hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG PHÁT CAO NGUYÊN
19/11/2025 11:31
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và đánh giá Hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BTCONS
19/11/2025 11:26
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN đã đăng tải KHLCNT Nâng cao hiệu quả hoạt động của hệ thống thiết chế văn hóa, thể thao cơ sở, tăng cường nâng cao chất lượng hoạt động văn hóa, thể thao nông thôn, gắn với các tổ chức cộng đồng của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN với 3 gói thầu.
04/11/2025 09:44
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN đã đăng tải KHLCNT Nâng cao hiệu quả hoạt động của hệ thống thiết chế văn hóa, thể thao cơ sở, tăng cường nâng cao chất lượng hoạt động văn hóa, thể thao nông thôn, gắn với các tổ chức cộng đồng của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN với 3 gói thầu.
04/11/2025 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI XÃ PHÚ THIỆN là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"“Nhưng,” bạn có thể hỏi, “làm sao chúng ta có thể quên đi những lời ác ý đã nói ra… sự đối xử tàn nhẫn và bất công mà ta đã nhận? Làm sao ta có thể chỉ đơn giản là quên chúng đi? Không đơn giản được như vậy!” Chỉ có một cách chắc chắn. Đừng bao giờ nói về chúng, và đừng bao giờ nghĩ về chúng. Nếu bạn muốn quên đi điều gì đó, đừng bao giờ nói về nó thậm chí ngay cả với người bạn thân nhất của mình. Khi nó hiện lên trong tâm trí, lập tức xua đuổi nó đi. Bạn sẽ thấy ngạc nhiên mình có thể quên bất cứ gì nhanh đến thế nào khi đi theo phương pháp đó. "
Peter Marshall
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026