Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.187.702.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.789.378.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.187.702.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.789.378.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTCDT của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 3D
29/08/2026 16:23
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:40
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD&TM ĐĂNG TUẤN
27/08/2026 22:39
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KT-KT Công trình của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
27/08/2026 22:29
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và Tư vấn xây dựng MT HOME
27/08/2026 19:18
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
27/08/2026 19:16
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
27/08/2026 19:14
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây mới phòng học và phòng chức năng trường Tiểu học Liên Chung, xã Phúc Hòa, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà với 8 gói thầu.
27/08/2026 19:11
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà với 3 gói thầu.
26/08/2026 15:40
Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường tiểu học Phúc Hoà, xã Phúc Hoà, tỉnh Bắc Ninh Hạng mục: Xây mới nhà đa năng và các công trình phụ trợ.
26/08/2026 13:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Phúc Hoà là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc đời thực ra không hề phức tạp, không có thứ gì không thể tan vỡ. Hôn nhân hết sức mong manh, chỉ khẽ đụng nhẹ một cái, sẽ vỡ tan. "
Lâm Địch Nhi
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh