Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.742.735.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.715.015.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.742.735.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.715.015.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Cao Thị Nấm năm học 2026,2027 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ.
03/09/2026 19:44
Bên mời thầu Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường tiểu học Đỗ Văn Đạo năm học 2026, 2027 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ.
03/09/2026 19:44
Bên mời thầu Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường tiểu học Hoàng Đạo Cật năm học 2026, 2027 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ.
03/09/2026 19:43
Bên mời thầu Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường Trường tiểu học Hà Nguyên Thị năm học 2026,2027 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Thương Mại Thủy Hữu Nguyên
03/09/2026 19:42
Bên mời thầu Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh các trường Tiểu học trên địa bàn xã Phúc Thọ năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ với 4 gói thầu.
27/08/2026 20:51
Bên mời thầu Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thuê áo dài cho Tổ đón tiếp phục vụ công tác bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 trên địa bàn xã Phúc Thọ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Mạnh Quân
15/03/2026 15:21
Bên mời thầu Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ, dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp gói thầu số 11: Thuê áo dài cho Tổ đón tiếp phục vụ công tác bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 trên địa bàn xã Phúc Thọ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ với 1 gói thầu.
15/03/2026 14:36
Bên mời thầu Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Mua nước uống và cốc uống nước phục vụ công tác bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 trên địa bàn xã Phúc Thọ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng tổng hợp Hạnh Nguyên
13/03/2026 21:49
Bên mời thầu Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ, dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công gói thầu số 10: Mua nước uống và cốc uống nước phục vụ công tác bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 trên địa bàn xã Phúc Thọ. của chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ với 1 gói thầu.
13/03/2026 21:44
Bên mời thầu Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thuê máy tính, máy in phục vụ công tác bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 trên địa bàn xã Phúc Thọ của chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hoàng Anh Tú
13/03/2026 21:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa- Xã hội xã Phúc Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lịch sử của nhân loại là lịch sử của tư tưởng. "
Luigi Pirandello
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh