Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.443.173.969 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.404.842.969 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.443.173.969 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.404.842.969 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, lớp 5 và lớp 8, lớp 9 cho các cơ sở giáo dục công lập trên địa bàn xã Thái Bình tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU G6
24/12/2025 15:05
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Pano hai mặt thực hiện dự án 9 tiểu dự án 2 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 xã Thái Bình tỉnh Lạng Sơn. của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: LÃ QUỐC VIỆT
16/12/2025 15:34
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Cung cấp và lắp đặt Pano hai mặt thực hiện dự án 9 tiểu dự án 2 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 xã Thái Bình tỉnh Lạng Sơn. của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình với 1 gói thầu.
15/12/2025 15:24
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Cung cấp và lắp đặt Pano hai mặt thực hiện dự án 9 tiểu dự án 2 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 xã Thái Bình tỉnh Lạng Sơn. của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình với 1 gói thầu.
15/12/2025 15:17
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: “Mua sắm Thiết bị cho nhà trường và học sinh trên địa bàn xã Thái Bình” của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI LONG HƯNG
13/12/2025 20:55
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Thiết bị cho nhà trường và học sinh trên địa bàn xã Thái Bình của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình với 1 gói thầu.
13/12/2025 18:54
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Cung cấp và lắp đặt Pano hai mặt thực hiện dự án 9 tiểu dự án 2 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2025 xã Thái Bình tỉnh Lạng Sơn. của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình với 1 gói thầu.
12/12/2025 20:52
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị nhà Văn hoá thôn trên địa bàn xã Thái Bình năm 2025 (Gói thầu số 01: Cung cấp và lắp đặt thiết bị) của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ KIM LAN
10/12/2025 07:54
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị nhà Văn hoá thôn trên địa bàn xã Thái Bình năm 2025 (Gói thầu số 01: Cung cấp và lắp đặt thiết bị) của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình với 1 gói thầu.
09/12/2025 16:20
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4, lớp 5 và lớp 8, lớp 9 cho các cơ sở giáo dục công lập trên địa bàn xã Thái Bình tỉnh Lạng Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/12/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội xã Thái Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự tha thứ là chìa khóa mở cánh cửa oán trách và chiếc còng tay của hận thù. Nó là thứ sức mạnh có thể phá vỡ xiềng xích của cay đắng và gông cùm của lòng ích kỷ. "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026