Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 661.768.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 661.768.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 661.768.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 661.768.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Giải pháp Phòng họp không giấy tờ tại UBND Xã Vạn Thắng của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng với 1 gói thầu.
03/07/2026 10:46
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang trí phục vụ công tác bầu cử xã Vạn Thắng của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Nhân
03/03/2026 14:18
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang trí phục vụ công tác bầu cử xã Vạn Thắng của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng với 1 gói thầu.
03/03/2026 09:05
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn tài liệu thực hiện công tác bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH
03/03/2026 08:47
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng đã đăng tải KHLCNT In ấn tài liệu thực hiện
công tác bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu hội đồng nhân dân các cấp
nhiệm kỳ 2026-2031 của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng với 1 gói thầu.
03/03/2026 08:39
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa, lắp đặt hệ thống đài truyền thanh xã cho Phòng Văn hoá Xã hội xã Vạn Thắng của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Nhân
06/12/2025 09:51
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy tính, máy scan cho Phòng Văn hoá Xã hội xã Vạn Thắng của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VINH TOÀN PHÁT
05/12/2025 16:53
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt máy tính, máy scan cho Phòng Văn hoá Xã hội xã Vạn Thắng của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng với 1 gói thầu.
05/12/2025 15:45
Bên mời thầu Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa, lắp đặt hệ thống đài truyền thanh xã cho Phòng Văn hoá Xã hội xã Vạn Thắng của chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng với 1 gói thầu.
05/12/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá - Xã hội xã Vạn Thắng là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"– Nghệ thuật là gì? – Là căn bệnh.– Tình yêu là gì?– Là ảo ảnh.– Tôn giáo là gì?– Là thứ thay thế phong cách cho Đức tin.– Anh đúng là kẻ ưa hoài nghi.– Không bao giờ! Hoài nghi là điểm bắt đầu của Tin tưởng.– Vậy anh là gì?– Định nghĩa là giới hạn. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026