Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 373.673.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 368.059.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 373.673.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 368.059.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải TBMT Mua sắm test xét nghiệm, kit Realtime PCR phục vụ công tác xét nghiệm; thiết bị, vật tư y tế phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Covid-19 của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/03/2022 15:33
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm test xét nghiệm, kit Realtime PCR phục vụ công tác xét nghiệm; thiết bị, vật tư y tế phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Covid-19 của huyện Vân Đồn (Đợt 1 – Năm 2022) của phòng Y tế của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với 3 gói thầu.
08/03/2022 11:24
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 12 trạm y tế xã, thị trấn của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/12/2021 08:31
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 12 trạm y tế xã, thị trấn của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với 3 gói thầu.
29/12/2021 08:08
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị, vật tư, sinh phẩm y tế phục vụ công tác xét nghiệm Covid-19 và tiêm Vaccine diện rộng của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/08/2021 15:46
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, vật tư, sinh phẩm y tế phục vụ công tác xét nghiệm Covid-19 và tiêm vaccine diện rộng trên địa bàn huyện Vân Đồn của Phòng Y tế của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với 3 gói thầu.
18/08/2021 17:57
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng; bổ sung và nuôi cấy vi sinh; kiểm định nước thải đầu ra đối với hệ thống xử lý nước thải y tế tại 12 trạm y tế xã, thị trấn năm 2019 của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn.
23/10/2019 14:38
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải TBMT Bảo trì, bảo dưỡng; bổ sung và nuôi cấy vi sinh; kiểm định nước thải đầu ra đối với hệ thống xử lý nước thải y tế tại 12 trạm y tế xã, thị trấn năm 2019 của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2019 12:17
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: bảo trì, bảo dưỡng; bổ sung và nuôi cấy vi sinh; kiểm định nước thải đầu ra đối với hệ thống xử lý nước thải y tế tại 12 trạm y tế xã, thị trấn năm 2019 của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với 1 gói thầu.
06/09/2019 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Y tế huyện Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, vật tư, sinh phẩm y tế phục vụ công tác xét nghiệm Covid-19 và tiêm Vaccine diện rộng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Trang Thiết Bị Vật Tư Y Tế Phương Nam
04/04/2022 11:46
Phòng Y tế huyện Vân Đồn công bố KQMT gói thầu Mua sắm test xét nghiệm, kit Realtime PCR phục vụ công tác xét nghiệm; thiết bị, vật tư y tế phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Covid-19 với 1 nhà thầu tham gia.
19/03/2022 09:03
Phòng Y tế huyện Vân Đồn đăng tải TBMT Mua sắm test xét nghiệm, kit Realtime PCR phục vụ công tác xét nghiệm; thiết bị, vật tư y tế phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Covid-19 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/03/2022 15:33
Phòng Y tế huyện Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 12 trạm y tế xã, thị trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thúy
11/01/2022 10:34
Phòng Y tế huyện Vân Đồn công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 12 trạm y tế xã, thị trấn với 1 nhà thầu tham gia.
06/01/2022 09:15
Phòng Y tế huyện Vân Đồn đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 12 trạm y tế xã, thị trấn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/12/2021 08:31
Phòng Y tế huyện Vân Đồn đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 12 trạm y tế xã, thị trấn với 3 gói thầu.
29/12/2021 08:08
Phòng Y tế huyện Vân Đồn công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị, vật tư, sinh phẩm y tế phục vụ công tác xét nghiệm Covid-19 và tiêm Vaccine diện rộng với 1 nhà thầu tham gia.
27/08/2021 16:35
Phòng Y tế huyện Vân Đồn đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị, vật tư, sinh phẩm y tế phục vụ công tác xét nghiệm Covid-19 và tiêm Vaccine diện rộng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/08/2021 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải TBMT Mua sắm test xét nghiệm, kit Realtime PCR phục vụ công tác xét nghiệm; thiết bị, vật tư y tế phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Covid-19 của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/03/2022 15:33
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm test xét nghiệm, kit Realtime PCR phục vụ công tác xét nghiệm; thiết bị, vật tư y tế phục vụ công tác phòng chống dịch bệnh Covid-19 của huyện Vân Đồn (Đợt 1 – Năm 2022) của phòng Y tế của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với 3 gói thầu.
08/03/2022 11:24
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 12 trạm y tế xã, thị trấn của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/12/2021 08:31
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho 12 trạm y tế xã, thị trấn của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với 3 gói thầu.
29/12/2021 08:08
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị, vật tư, sinh phẩm y tế phục vụ công tác xét nghiệm Covid-19 và tiêm Vaccine diện rộng của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/08/2021 15:46
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, vật tư, sinh phẩm y tế phục vụ công tác xét nghiệm Covid-19 và tiêm vaccine diện rộng trên địa bàn huyện Vân Đồn của Phòng Y tế của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với 3 gói thầu.
18/08/2021 17:57
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng; bổ sung và nuôi cấy vi sinh; kiểm định nước thải đầu ra đối với hệ thống xử lý nước thải y tế tại 12 trạm y tế xã, thị trấn năm 2019 của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn.
23/10/2019 14:38
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải TBMT Bảo trì, bảo dưỡng; bổ sung và nuôi cấy vi sinh; kiểm định nước thải đầu ra đối với hệ thống xử lý nước thải y tế tại 12 trạm y tế xã, thị trấn năm 2019 của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2019 12:17
Bên mời thầu Phòng Y tế huyện Vân Đồn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu: bảo trì, bảo dưỡng; bổ sung và nuôi cấy vi sinh; kiểm định nước thải đầu ra đối với hệ thống xử lý nước thải y tế tại 12 trạm y tế xã, thị trấn năm 2019 của chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn với 1 gói thầu.
06/09/2019 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Y tế huyện Vân Đồn là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Internet giống như Miền tây hoang dã vậy. Chẳng có luật lệ. "
Steven Wright
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh