Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.253.970.258 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.041.410.484 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.253.970.258 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.041.410.484 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẾN TRE
17/12/2024 11:23
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua 36 phần quà tết của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh với 1 gói thầu.
17/12/2024 11:01
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô 05 chỗ ngồi của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SÀI GÒN Ô TÔ
25/11/2024 17:37
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống âm thanh cho Hội trường A của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BFAUDIO MIỀN NAM
16/11/2024 07:28
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN LỘC
08/11/2024 09:11
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ & XÂY DỰNG PHÚC KHANG
08/11/2024 09:08
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô 05 chỗ ngồi của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 18:14
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô 05 chỗ ngồi của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
06/11/2024 12:44
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô 05 chỗ ngồi của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/10/2024 17:26
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG
22/10/2024 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quận ủy Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua 36 phần quà tết với 1 gói thầu.
17/12/2024 11:01
Quận ủy Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN LỘC
08/11/2024 09:11
Quận ủy Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ & XÂY DỰNG PHÚC KHANG
08/11/2024 09:08
Quận ủy Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG
22/10/2024 14:12
Quận ủy Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Chi phí tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT KIẾN PHÁT
22/10/2024 14:10
Quận ủy Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống báo cháy cho Quận ủy Bình Thạnh với 1 gói thầu.
18/10/2024 18:06
Quận ủy Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và Đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ & XÂY DỰNG PHÚC KHANG
18/10/2024 17:53
Quận ủy Bình Thạnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN LỘC
18/10/2024 17:50
Quận ủy Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trụ sở Quận ủy Bình Thạnh với 6 gói thầu.
12/10/2024 10:29
Quận ủy Bình Thạnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm xe ô tô 05 chỗ ngồi phục vụ công tác chung cho Quận ủy Bình Thạnh với 3 gói thầu.
04/10/2024 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẾN TRE
17/12/2024 11:23
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua 36 phần quà tết của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh với 1 gói thầu.
17/12/2024 11:01
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô 05 chỗ ngồi của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SÀI GÒN Ô TÔ
25/11/2024 17:37
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống âm thanh cho Hội trường A của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BFAUDIO MIỀN NAM
16/11/2024 07:28
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TIẾN LỘC
08/11/2024 09:11
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ & XÂY DỰNG PHÚC KHANG
08/11/2024 09:08
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô 05 chỗ ngồi của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/11/2024 18:14
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô 05 chỗ ngồi của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
06/11/2024 12:44
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô 05 chỗ ngồi của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/10/2024 17:26
Bên mời thầu Quận ủy Bình Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG
22/10/2024 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Quận ủy Bình Thạnh là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu phải chọn lựa giữa việc hít thở và yêu em, anh sẽ dành hơi thở cuối cùng của anh để nói rằng: ” Anh yêu em “. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh