Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,81%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 76,19%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.661.125.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.746.035.305 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,81%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 76,19%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.661.125.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.746.035.305 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản, in ấn cuốn Lịch sử Đẳng bộ quận Đống Đa của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN HÀ NỘI
12/05/2025 11:36
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Xuất bản, in ấn cuốn Lịch sử Đảng bộ quận Đống Đa của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa với 1 gói thầu.
08/05/2025 10:45
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ khóa XXVIII tại Cơ quan Quận ủy của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Doffice
06/05/2025 15:16
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Biên soạn, cập nhật và bổ sung giai đoạn 2010-2025 trong cuốn Lịch sử Đảng bộ quận Đống Đa (1930-2025) của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ QUỐC GIA HỒ CHÍ MINH
29/04/2025 17:01
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Biên soạn, cập nhật và bổ sung giai đoạn 2010-2025 trong cuốn Lịch sử Đảng bộ quận Đống Đa (1930-2025) của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa với 1 gói thầu.
24/04/2025 17:07
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ khóa XXVIII tại Cơ quan Quận ủy của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/04/2025 16:19
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ khóa XXVIII tại Cơ quan Quận ủy của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa với 2 gói thầu.
08/04/2025 17:43
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản, in ấn, phát hành sách giấy và sách điện tử ấn phẩm “Bản tin nội bộ - Quận ủy Đống Đa” của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN THANH BÌNH
13/02/2025 10:13
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải TBMT Xuất bản, in ấn, phát hành sách giấy và sách điện tử ấn phẩm “Bản tin nội bộ - Quận ủy Đống Đa” của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/01/2025 16:22
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải TBMT Xuất bản, in ấn, phát hành sách giấy và sách điện tử ấn phẩm “Bản tin nội bộ - Quận ủy Đống Đa” của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/01/2025 18:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Quận ủy Đống Đa công bố kết quả gói thầu Xuất bản, in ấn cuốn Lịch sử Đẳng bộ quận Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN HÀ NỘI
12/05/2025 11:36
Quận ủy Đống Đa đăng tải KHLCNT Xuất bản, in ấn cuốn Lịch sử Đảng bộ quận Đống Đa với 1 gói thầu.
08/05/2025 10:45
Quận ủy Đống Đa công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ khóa XXVIII tại Cơ quan Quận ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Doffice
06/05/2025 15:16
Quận ủy Đống Đa công bố kết quả gói thầu Biên soạn, cập nhật và bổ sung giai đoạn 2010-2025 trong cuốn Lịch sử Đảng bộ quận Đống Đa (1930-2025).
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ QUỐC GIA HỒ CHÍ MINH
29/04/2025 17:01
Quận ủy Đống Đa đăng tải KHLCNT Biên soạn, cập nhật và bổ sung giai đoạn 2010-2025 trong cuốn Lịch sử Đảng bộ quận Đống Đa (1930-2025) với 1 gói thầu.
24/04/2025 17:07
Quận ủy Đống Đa công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ khóa XXVIII tại Cơ quan Quận ủy với 1 nhà thầu tham gia.
17/04/2025 16:12
Quận ủy Đống Đa đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ khóa XXVIII tại Cơ quan Quận ủy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/04/2025 16:19
Quận ủy Đống Đa đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ khóa XXVIII tại Cơ quan Quận ủy với 2 gói thầu.
08/04/2025 17:43
Quận ủy Đống Đa công bố kết quả gói thầu Xuất bản, in ấn, phát hành sách giấy và sách điện tử ấn phẩm “Bản tin nội bộ - Quận ủy Đống Đa”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH IN THANH BÌNH
13/02/2025 10:13
Quận ủy Đống Đa công bố KQMT gói thầu Xuất bản, in ấn, phát hành sách giấy và sách điện tử ấn phẩm “Bản tin nội bộ - Quận ủy Đống Đa” với 1 nhà thầu tham gia.
03/02/2025 14:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản, in ấn cuốn Lịch sử Đẳng bộ quận Đống Đa của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN HÀ NỘI
12/05/2025 11:36
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Xuất bản, in ấn cuốn Lịch sử Đảng bộ quận Đống Đa của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa với 1 gói thầu.
08/05/2025 10:45
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ khóa XXVIII tại Cơ quan Quận ủy của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Doffice
06/05/2025 15:16
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Biên soạn, cập nhật và bổ sung giai đoạn 2010-2025 trong cuốn Lịch sử Đảng bộ quận Đống Đa (1930-2025) của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG HỌC VIỆN CHÍNH TRỊ QUỐC GIA HỒ CHÍ MINH
29/04/2025 17:01
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Biên soạn, cập nhật và bổ sung giai đoạn 2010-2025 trong cuốn Lịch sử Đảng bộ quận Đống Đa (1930-2025) của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa với 1 gói thầu.
24/04/2025 17:07
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ khóa XXVIII tại Cơ quan Quận ủy của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/04/2025 16:19
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ khóa XXVIII tại Cơ quan Quận ủy của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa với 2 gói thầu.
08/04/2025 17:43
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Xuất bản, in ấn, phát hành sách giấy và sách điện tử ấn phẩm “Bản tin nội bộ - Quận ủy Đống Đa” của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN THANH BÌNH
13/02/2025 10:13
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải TBMT Xuất bản, in ấn, phát hành sách giấy và sách điện tử ấn phẩm “Bản tin nội bộ - Quận ủy Đống Đa” của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/01/2025 16:22
Bên mời thầu Quận ủy Đống Đa đã đăng tải TBMT Xuất bản, in ấn, phát hành sách giấy và sách điện tử ấn phẩm “Bản tin nội bộ - Quận ủy Đống Đa” của chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/01/2025 18:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 23 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 21 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Quận ủy Đống Đa là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những người bạn gọi anh lúc 11 giờ đêm cho anh nghe tiếng hót chim họa mi. "
Brown
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh