Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 29,41%, Phi tư vấn 58,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.891.203.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.627.205.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 29,41%, Phi tư vấn 58,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.891.203.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.627.205.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,77%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị cấp vùng định hướng chính sách, chia sẻ giải pháp quản lý cho cán bộ quản lý nhà nước, kinh nghiệm thúc đẩy thương mại điện tử của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
23/04/2026 16:32
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Diễn đàn giới thiệu giải pháp, hướng dẫn ứng dụng các mô hình công nghệ mới trong thương mại điện tử của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
23/04/2026 16:24
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Khu vực triển lãm các giải pháp mô hình ứng dụng TMĐT, các sản phẩm đặc trưng, tiêu biểu của tỉnh Gia Lai; các phiên livestream hỗ trợ doanh nghiệp, hợp tác xã, hộ kinh doanh quảng bá, giới thiệu và bán các sản phẩm đặc trưng qua nền tảng số. của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
23/04/2026 16:22
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ doanh nghiệp tham gia Hội chợ Quốc tế đồ gỗ và Mỹ nghệ xuất khẩu Việt Nam 2026” thuộc “Chương trình Hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa tham gia cụm liên kết ngành, chuỗi giá trị lĩnh vực sản xuất, chế biến trên địa bàn tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai với 1 gói thầu.
26/03/2026 16:26
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu thuộc Chương trình “Tổ chức chương trình hỗ trợ doanh nghiệp, cơ sở, hợp tác xã trong tỉnh đẩy mạnh bán hàng qua kênh thương mại điện tử thông qua các sự kiện xúc tiến thương mại, kích cầu tiêu dùng theo hướng phát triển thương mại điện tử xanh, bền vững” của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai với 3 gói thầu.
26/03/2026 16:22
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đề án đầu tư phát triển hệ thống logistics tỉnh Gia Lai đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 theo Quy hoạch đã được phê duyệt của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU VÀ PHÁT TRIỂN LOGISTICS VIỆT NAM
20/01/2026 09:57
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải TBMT Xây dựng đề án đầu tư phát triển hệ thống logistics tỉnh Gia Lai đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 theo Quy hoạch đã được phê duyệt của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/11/2025 14:25
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu Xây dựng đề án đầu tư phát triển hệ thống logistics tỉnh Gia Lai đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 theo Quy hoạch đã được phê duyệt của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TMT
18/11/2025 09:45
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu Xây dựng đề án đầu tư phát triển hệ thống logistics tỉnh Gia Lai đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 theo Quy hoạch đã được phê duyệt của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai với 1 gói thầu.
11/11/2025 10:40
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đề án đầu tư phát triển hệ thống logistics tỉnh Gia Lai đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 theo Quy hoạch đã được phê duyệt của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai với 1 gói thầu.
11/11/2025 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương Gia Lai công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ các doanh nghiệp tham gia Hội chợ hàng phong cách ngoài trời Q-FAIR 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỘI CHỢ NGÀNH GỖ VIỆT NAM
07/05/2025 11:43
Sở Công Thương Gia Lai công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ các doanh nghiệp tham gia Hội chợ hàng phong cách ngoài trời Q-FAIR 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
03/03/2025 07:34
Sở Công Thương Gia Lai đăng tải TBMT Hỗ trợ các doanh nghiệp tham gia Hội chợ hàng phong cách ngoài trời Q-FAIR 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/02/2025 10:10
Sở Công Thương Gia Lai đăng tải KHLCNT Hỗ trợ các doanh nghiệp tham gia Hội chợ hàng phong cách ngoài trời Q-FAIR 2025 với 1 gói thầu.
24/02/2025 08:50
Sở Công Thương Gia Lai công bố kết quả gói thầu Xây dựng ấn phẩm song ngữ Việt – Anh về thu hút đầu tư phát triển cụm công nghiệp trên địa bàn tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG THƯƠNG MẠI VIỆT
21/11/2024 15:59
Sở Công Thương Gia Lai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 Mở rộng cụm công nghiệp thị trấn Vân Canh (giai đoạn 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THƯƠNG MẠI DU LỊCH VIỆT NGUYÊN, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG VIỆT QUY NHƠN
24/09/2024 10:46
Sở Công Thương Gia Lai công bố KQMT gói thầu Xây dựng ấn phẩm song ngữ Việt – Anh về thu hút đầu tư phát triển cụm công nghiệp trên địa bàn tỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
16/09/2024 11:05
Sở Công Thương Gia Lai đăng tải TBMT Xây dựng ấn phẩm song ngữ Việt – Anh về thu hút đầu tư phát triển cụm công nghiệp trên địa bàn tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/09/2024 10:25
Sở Công Thương Gia Lai công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ doanh nghiệp quảng bá, xúc tiến bán hàng thông qua thương mại điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
30/08/2024 10:44
Sở Công Thương Gia Lai công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ doanh nghiệp quảng bá, xúc tiến bán hàng thông qua thương mại điện tử với 1 nhà thầu tham gia.
15/08/2024 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị cấp vùng định hướng chính sách, chia sẻ giải pháp quản lý cho cán bộ quản lý nhà nước, kinh nghiệm thúc đẩy thương mại điện tử của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
23/04/2026 16:32
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Diễn đàn giới thiệu giải pháp, hướng dẫn ứng dụng các mô hình công nghệ mới trong thương mại điện tử của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
23/04/2026 16:24
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Khu vực triển lãm các giải pháp mô hình ứng dụng TMĐT, các sản phẩm đặc trưng, tiêu biểu của tỉnh Gia Lai; các phiên livestream hỗ trợ doanh nghiệp, hợp tác xã, hộ kinh doanh quảng bá, giới thiệu và bán các sản phẩm đặc trưng qua nền tảng số. của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
23/04/2026 16:22
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ doanh nghiệp tham gia Hội chợ Quốc tế đồ gỗ và Mỹ nghệ xuất khẩu Việt Nam 2026” thuộc “Chương trình Hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa tham gia cụm liên kết ngành, chuỗi giá trị lĩnh vực sản xuất, chế biến trên địa bàn tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai với 1 gói thầu.
26/03/2026 16:26
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu thuộc Chương trình “Tổ chức chương trình hỗ trợ doanh nghiệp, cơ sở, hợp tác xã trong tỉnh đẩy mạnh bán hàng qua kênh thương mại điện tử thông qua các sự kiện xúc tiến thương mại, kích cầu tiêu dùng theo hướng phát triển thương mại điện tử xanh, bền vững” của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai với 3 gói thầu.
26/03/2026 16:22
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng đề án đầu tư phát triển hệ thống logistics tỉnh Gia Lai đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 theo Quy hoạch đã được phê duyệt của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU VÀ PHÁT TRIỂN LOGISTICS VIỆT NAM
20/01/2026 09:57
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải TBMT Xây dựng đề án đầu tư phát triển hệ thống logistics tỉnh Gia Lai đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 theo Quy hoạch đã được phê duyệt của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/11/2025 14:25
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu Xây dựng đề án đầu tư phát triển hệ thống logistics tỉnh Gia Lai đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 theo Quy hoạch đã được phê duyệt của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TMT
18/11/2025 09:45
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu Xây dựng đề án đầu tư phát triển hệ thống logistics tỉnh Gia Lai đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 theo Quy hoạch đã được phê duyệt của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai với 1 gói thầu.
11/11/2025 10:40
Bên mời thầu Sở Công Thương Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đề án đầu tư phát triển hệ thống logistics tỉnh Gia Lai đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 theo Quy hoạch đã được phê duyệt của chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai với 1 gói thầu.
11/11/2025 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Gia Lai là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều chúng ta gọi là vận may là bản ngã nội tâm ngoại hiện. Chúng ta tự gây nên những sự việc đến với mình. "
Robertson Davies
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh