Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 140 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 363 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 748 gói thầu, trong đó có 357 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 256 gói (với 293 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 311 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 98 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 493 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 472 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,78%, Xây lắp 2,39%, Tư vấn 5,46%, Phi tư vấn 87,37%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 453.298.291.989 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 449.392.789.524 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 140 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,78%, Xây lắp 2,39%, Tư vấn 5,46%, Phi tư vấn 87,37%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 453.298.291.989 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 449.392.789.524 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội.
14/08/2026 17:15
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải TBMT Nghiên cứu xây dựng Đề án Phát triển Công nghiệp thành phố Hà Nội giai đoạn 2026-2030, tầm nhìn đến năm 2045 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 15:29
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền các quy định của pháp luật về phát triển, lắp đặt điện mặt trời mái nhà tự sản xuất, tự tiêu thụ của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ HỢP TÁC QUỐC TẾ
27/07/2026 14:32
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Đề án Phát triển Công nghiệp thành phố Hà Nội giai đoạn 2026-2030, tầm nhìn đến năm 2045 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội với 1 gói thầu.
23/07/2026 14:46
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ, vật tư tiêu hao, vật rẻ tiền, văn phòng phẩm và hộp mực in, lọ mực đổ phục vụ công việc của Văn phòng Sở Công Thương Hà Nội trong Quý III, Quý IV năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa Hàng Thiết Bị Máy Văn Phòng Bình Minh
21/07/2026 16:20
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm thực hiện Kế hoạch phát triển điện lực trên địa bàn Thành phố Hà Nội năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội với 1 gói thầu.
21/07/2026 11:38
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm, sửa chữa tài sản, trang thiết bị cơ quan và thuê dịch vụ phục vụ hoạt động thường xuyên của Văn phòng Sở Công Thương năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội với 3 gói thầu.
17/07/2026 10:54
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm công cụ, dụng cụ, vật tư tiêu hao, vật rẻ tiền, văn phòng phẩm và hộp mực in, lọ mực đổ phục vụ công việc của Văn phòng Sở Công Thương Hà Nội trong Quý III, Quý IV năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội với 1 gói thầu.
17/07/2026 10:52
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm thực hiện Kế hoạch phát triển điện lực trên địa bàn Thành phố Hà Nội năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội với 1 gói thầu.
14/07/2026 10:23
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng “Đề án liên thông dữ liệu, tối ưu hóa chi phí logistics - xuất nhập khẩu” của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Chiến lược, Chính sách Công Thương
08/06/2026 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tổng kết, trao tặng danh hiệu Nghệ nhân Hà Nội năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ ĐẦU TƯ ĐẶNG GIA
17/10/2025 17:20
Sở Công Thương Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tiếp Đoàn Sở Công Thương Viêng Chăn, CHDCND Lào sang làm việc và học tập kinh nghiệm với ngành Công Thương Hà Nội năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH HÀ NỘI - CÔNG TY TNHH
07/07/2025 18:16
Sở Công Thương Hà Nội đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Thực hiện Chương trình quốc gia về quản lý nhu cầu điện trên địa bàn thành phố Hà Nội năm 2025 với 1 gói thầu.
03/07/2025 22:55
Sở Công Thương Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức lấy mẫu thực phẩm, kiểm nghiệm thực phẩm năm 2025 tại các cơ sở kinh doanh.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM NGHIỆM AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM QUỐC GIA
03/07/2025 16:47
Sở Công Thương Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra tính hiệu quả và tính khả thi của dự án, thẩm tra thiết kế triển khai và thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG PIP VIỆT NAM
03/07/2025 15:36
Sở Công Thương Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật dự án “Xây dựng hệ thống quản lý và khai thác dữ liệu số Sở Công Thương Hà Nội (giai đoạn 1)”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ FPS VIỆT NAM
03/07/2025 15:32
Sở Công Thương Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua vé máy bay cho Đoàn công tác đi học tập kinh nghiệm về Công tác Quản lý nhà nước về bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng tại một số tỉnh miền Trung/Tây Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại du lịch dịch vụ Nét Việt
03/07/2025 11:00
Sở Công Thương Hà Nội đăng tải KHLCNT Đón tiếp Đoàn Sở Công Thương Viêng Chăn, CHDCND Lào sang làm việc và học tập kinh nghiệm với ngành Công Thương Hà Nội năm 2025 với 1 gói thầu.
30/06/2025 10:37
Sở Công Thương Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình "Hành động vì quyền lợi người tiêu dùng" năm 2025 trên địa bàn thành phố Hà Nội (đợt 2) với 2 gói thầu.
30/06/2025 09:50
Sở Công Thương Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa, bảo dưỡng hệ thống điều hòa tại tòa nhà trụ sở Sở Công Thương Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGỌC CƯỜNG
26/06/2025 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội.
14/08/2026 17:15
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải TBMT Nghiên cứu xây dựng Đề án Phát triển Công nghiệp thành phố Hà Nội giai đoạn 2026-2030, tầm nhìn đến năm 2045 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 15:29
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền các quy định của pháp luật về phát triển, lắp đặt điện mặt trời mái nhà tự sản xuất, tự tiêu thụ của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ HỢP TÁC QUỐC TẾ
27/07/2026 14:32
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Đề án Phát triển Công nghiệp thành phố Hà Nội giai đoạn 2026-2030, tầm nhìn đến năm 2045 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội với 1 gói thầu.
23/07/2026 14:46
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ, vật tư tiêu hao, vật rẻ tiền, văn phòng phẩm và hộp mực in, lọ mực đổ phục vụ công việc của Văn phòng Sở Công Thương Hà Nội trong Quý III, Quý IV năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa Hàng Thiết Bị Máy Văn Phòng Bình Minh
21/07/2026 16:20
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm thực hiện Kế hoạch phát triển điện lực trên địa bàn Thành phố Hà Nội năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội với 1 gói thầu.
21/07/2026 11:38
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm, sửa chữa tài sản, trang thiết bị cơ quan và thuê dịch vụ phục vụ hoạt động thường xuyên của Văn phòng Sở Công Thương năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội với 3 gói thầu.
17/07/2026 10:54
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm công cụ, dụng cụ, vật tư tiêu hao, vật rẻ tiền, văn phòng phẩm và hộp mực in, lọ mực đổ phục vụ công việc của Văn phòng Sở Công Thương Hà Nội trong Quý III, Quý IV năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội với 1 gói thầu.
17/07/2026 10:52
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm thực hiện Kế hoạch phát triển điện lực trên địa bàn Thành phố Hà Nội năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội với 1 gói thầu.
14/07/2026 10:23
Bên mời thầu Sở Công Thương Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng “Đề án liên thông dữ liệu, tối ưu hóa chi phí logistics - xuất nhập khẩu” của chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Chiến lược, Chính sách Công Thương
08/06/2026 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội là chủ đầu tư của 363 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 303 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 60 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội là chủ đầu tư của 293 TBMT, trong đó tự mời thầu 265 TBMT, đơn vị khác mời thầu 28 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội là chủ đầu tư của 311 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Hà Nội là chủ đầu tư có quan hệ với 140 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đàn ông bạc tình, đàn bà bạc mệnh, đó là chân lý ngàn năm không đổi. Tự cổ chí kim, bao nhiêu đàn bà được sủng ái hết mực, nhưng thực sự có thể khiến đàn ông từ bỏ tất cả, liệu được mấy người? Trước quyền thế, đàn ông luôn hy sinh hồng nhan tri kỷ, nhưng mấy ai chê cười họ vong ân. Bởi lẽ họ là đàn ông! "
Diệp Lạc Vô Tâm
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh