Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 60,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.113.566.636 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.983.357.028 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 60,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.113.566.636 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.983.357.028 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập Đề án “Thành lập Trung tâm công nghiệp, dịch vụ năng lượng tái tạo liên vùng tại Ninh Thuận” của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NĂNG LƯỢNG
14/07/2025 09:19
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập báo cáo Nghiên cứu tiền khả thi (PreFS) cho 04 dự án điện gió trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận: (1) Nhà máy điện gió Đầm Nại 3, công suất 39,84MW; (2) Nhà máy điện gió Đầm Nại 4, Công suất 27.6MW; (3) Nhà máy điện gió Hồ Bầu Ngứ, công suất 25,2MW; (4) Nhà máy điện gió 7A giai đoạn 2, công suất 21MW. của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NĂNG LƯỢNG
18/06/2025 16:57
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Lập Đề án “Thành lập Trung tâm công nghiệp, dịch vụ năng lượng tái tạo liên vùng tại Ninh Thuận” của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 15:09
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu lập Đề án “Thành lập Trung tâm công nghiệp, dịch vụ năng lượng tái tạo liên vùng tại Ninh Thuận” của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận với 2 gói thầu.
27/05/2025 09:55
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Lập báo cáo Nghiên cứu tiền khả thi (PreFS) cho 04 dự án điện gió trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận: (1) Nhà máy điện gió Đầm Nại 3, công suất 39,84MW; (2) Nhà máy điện gió Đầm Nại 4, Công suất 27.6MW; (3) Nhà máy điện gió Hồ Bầu Ngứ, công suất 25,2MW; (4) Nhà máy điện gió 7A giai đoạn 2, công suất 21MW. của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2025 16:57
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu lập Báo cáo Nghiên cứu tiền khả thi (PreFS) cho 04 dự án điện gió trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận với 4 gói thầu.
18/05/2025 11:24
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI NĂM NGỌC NINH THUẬN
31/12/2024 15:57
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Công bố đồ án quy hoạch phân khu xây dựng (tỷ lệ 1/2000) Khu vực điện khí LNG, kho xăng dầu và khu vực mũi Sừng, xã Phước Diêm, huyện Thuận Nam, tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA HUY CONSTRUCTION
26/11/2024 08:47
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CHÁNH QUÂN
14/10/2024 09:33
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2024 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập Đề án “Thành lập Trung tâm công nghiệp, dịch vụ năng lượng tái tạo liên vùng tại Ninh Thuận”.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NĂNG LƯỢNG
14/07/2025 09:19
Sở Công Thương Ninh Thuận công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Lập Đề án “Thành lập Trung tâm công nghiệp, dịch vụ năng lượng tái tạo liên vùng tại Ninh Thuận” với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 09:02
Sở Công Thương Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập báo cáo Nghiên cứu tiền khả thi (PreFS) cho 04 dự án điện gió trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận: (1) Nhà máy điện gió Đầm Nại 3, công suất 39,84MW; (2) Nhà máy điện gió Đầm Nại 4, Công suất 27.6MW; (3) Nhà máy điện gió Hồ Bầu Ngứ, công suất 25,2MW; (4) Nhà máy điện gió 7A giai đoạn 2, công suất 21MW..
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NĂNG LƯỢNG
18/06/2025 16:57
Sở Công Thương Ninh Thuận đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Lập Đề án “Thành lập Trung tâm công nghiệp, dịch vụ năng lượng tái tạo liên vùng tại Ninh Thuận” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 15:09
Sở Công Thương Ninh Thuận công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Lập báo cáo Nghiên cứu tiền khả thi (PreFS) cho 04 dự án điện gió trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận: (1) Nhà máy điện gió Đầm Nại 3, công suất 39,84MW; (2) Nhà máy điện gió Đầm Nại 4, Công suất 27.6MW; (3) Nhà máy điện gió Hồ Bầu Ngứ, công suất 25,2MW; (4) Nhà máy điện gió 7A giai đoạn 2, công suất 21MW. với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 10:28
Sở Công Thương Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu lập Đề án “Thành lập Trung tâm công nghiệp, dịch vụ năng lượng tái tạo liên vùng tại Ninh Thuận” với 2 gói thầu.
27/05/2025 09:55
Sở Công Thương Ninh Thuận đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Lập báo cáo Nghiên cứu tiền khả thi (PreFS) cho 04 dự án điện gió trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận: (1) Nhà máy điện gió Đầm Nại 3, công suất 39,84MW; (2) Nhà máy điện gió Đầm Nại 4, Công suất 27.6MW; (3) Nhà máy điện gió Hồ Bầu Ngứ, công suất 25,2MW; (4) Nhà máy điện gió 7A giai đoạn 2, công suất 21MW. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2025 16:57
Sở Công Thương Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu lập Báo cáo Nghiên cứu tiền khả thi (PreFS) cho 04 dự án điện gió trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận với 4 gói thầu.
18/05/2025 11:24
Sở Công Thương Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI NĂM NGỌC NINH THUẬN
31/12/2024 15:57
Sở Công Thương Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Công bố đồ án quy hoạch phân khu xây dựng (tỷ lệ 1/2000) Khu vực điện khí LNG, kho xăng dầu và khu vực mũi Sừng, xã Phước Diêm, huyện Thuận Nam, tỉnh Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA HUY CONSTRUCTION
26/11/2024 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập Đề án “Thành lập Trung tâm công nghiệp, dịch vụ năng lượng tái tạo liên vùng tại Ninh Thuận” của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NĂNG LƯỢNG
14/07/2025 09:19
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập báo cáo Nghiên cứu tiền khả thi (PreFS) cho 04 dự án điện gió trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận: (1) Nhà máy điện gió Đầm Nại 3, công suất 39,84MW; (2) Nhà máy điện gió Đầm Nại 4, Công suất 27.6MW; (3) Nhà máy điện gió Hồ Bầu Ngứ, công suất 25,2MW; (4) Nhà máy điện gió 7A giai đoạn 2, công suất 21MW. của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NĂNG LƯỢNG
18/06/2025 16:57
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Lập Đề án “Thành lập Trung tâm công nghiệp, dịch vụ năng lượng tái tạo liên vùng tại Ninh Thuận” của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 15:09
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu lập Đề án “Thành lập Trung tâm công nghiệp, dịch vụ năng lượng tái tạo liên vùng tại Ninh Thuận” của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận với 2 gói thầu.
27/05/2025 09:55
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Lập báo cáo Nghiên cứu tiền khả thi (PreFS) cho 04 dự án điện gió trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận: (1) Nhà máy điện gió Đầm Nại 3, công suất 39,84MW; (2) Nhà máy điện gió Đầm Nại 4, Công suất 27.6MW; (3) Nhà máy điện gió Hồ Bầu Ngứ, công suất 25,2MW; (4) Nhà máy điện gió 7A giai đoạn 2, công suất 21MW. của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2025 16:57
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu lập Báo cáo Nghiên cứu tiền khả thi (PreFS) cho 04 dự án điện gió trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận với 4 gói thầu.
18/05/2025 11:24
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI NĂM NGỌC NINH THUẬN
31/12/2024 15:57
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Công bố đồ án quy hoạch phân khu xây dựng (tỷ lệ 1/2000) Khu vực điện khí LNG, kho xăng dầu và khu vực mũi Sừng, xã Phước Diêm, huyện Thuận Nam, tỉnh Ninh Thuận của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA HUY CONSTRUCTION
26/11/2024 08:47
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CHÁNH QUÂN
14/10/2024 09:33
Bên mời thầu Sở Công Thương Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2024 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Ninh Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ qua niềm vui và đau khổ mà con người thấu hiểu bản thân và vận mệnh của mình. Người ta học được cần phải làm gì và cần phải tránh gì. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh