Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,64%, Xây lắp 13,64%, Tư vấn 31,82%, Phi tư vấn 40,91%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.448.996.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.048.193.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,64%, Xây lắp 13,64%, Tư vấn 31,82%, Phi tư vấn 40,91%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.448.996.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.048.193.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện đảm bảo an toàn thông tin cấp độ 2 cho Hệ thống thông tin Sở Công Thương tỉnh Thanh Hóa” của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
31/07/2026 17:13
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Thực hiện đảm bảo an toàn thông tin cấp độ 2 cho Hệ thống thông tin Sở Công Thương tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa với 1 gói thầu.
09/07/2026 10:16
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Đặt mua báo, tạp chí của Đảng năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Bưu Điện phường Hạc Thành – Bưu Điện tỉnh Thanh Hó
07/07/2026 16:34
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Đặt mua báo, tạp chí của Đảng năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa với 1 gói thầu.
26/06/2026 15:15
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền về công tác đấu tranh chống buôn lậu, gian lận thương mại và hàng giả trên phương tiện báo và truyền hình, của Ban Chỉ đạo phòng chống buôn lậu, gian lận thương mại và hàng giả tỉnh Thanh Hoá năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa với 1 gói thầu.
21/05/2026 08:39
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Chương trình vệ sinh an toàn thực phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa với 1 gói thầu.
26/03/2026 09:40
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tổ chức các " Phiên chợ thực phẩm an toàn" năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG HK
30/06/2025 16:17
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Tổ chức các " Phiên chợ thực phẩm an toàn" năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 15:22
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Chương trình vệ sinh an toàn thực phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa với 3 gói thầu.
09/04/2025 18:31
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị kết nối doanh nghiệp sản xuất, xuất nhập khẩu và phân phối các sản phẩm công nghiệp, tiểu thủ công nghiệp, nông nghiệp tỉnh Thanh Hoá với các tỉnh, thành phố khu vực phía Bắc năm 2024 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG N & A
15/08/2024 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tổ chức các " Phiên chợ thực phẩm an toàn" năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG HK
30/06/2025 16:17
Sở Công Thương Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 6: Tổ chức các " Phiên chợ thực phẩm an toàn" năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 15:50
Sở Công Thương Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Tổ chức các " Phiên chợ thực phẩm an toàn" năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 15:22
Sở Công Thương Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Chương trình vệ sinh an toàn thực phẩm năm 2025 với 3 gói thầu.
09/04/2025 18:31
Sở Công Thương Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị kết nối doanh nghiệp sản xuất, xuất nhập khẩu và phân phối các sản phẩm công nghiệp, tiểu thủ công nghiệp, nông nghiệp tỉnh Thanh Hoá với các tỉnh, thành phố khu vực phía Bắc năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG N & A
15/08/2024 09:22
Sở Công Thương Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị kết nối doanh nghiệp sản xuất, xuất nhập khẩu và phân phối các sản phẩm công nghiệp, tiểu thủ công nghiệp, nông nghiệp tỉnh Thanh Hoá với các tỉnh, thành phố khu vực phía Bắc năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
31/07/2024 15:17
Sở Công Thương Thanh Hóa đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị kết nối doanh nghiệp sản xuất, xuất nhập khẩu và phân phối các sản phẩm công nghiệp, tiểu thủ công nghiệp, nông nghiệp tỉnh Thanh Hoá với các tỉnh, thành phố khu vực phía Bắc năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/07/2024 17:09
Sở Công Thương Thanh Hóa đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị kết nối doanh nghiệp sản xuất, xuất nhập khẩu và phân phối các sản phẩm công nghiệp, tiểu thủ công nghiệp, nông nghiệp tỉnh Thanh Hoá với các tỉnh, thành phố khu vực phía Bắc năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/07/2024 16:59
Sở Công Thương Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp dịch vụ tổ chức Tổ chức Hội nghị kết nối doanh nghiệp sản xuất, xuất nhập khẩu và phân phối các sản phẩm công nghiệp, tiểu thủ công nghiệp, nông nghiệp tỉnh Thanh Hoá với các tỉnh, thành phố khu vực phía Bắc năm 2024 với 1 gói thầu.
22/07/2024 16:54
Sở Công Thương Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Chợ trưng bày, giới thiệu, quảng bá các sản phẩm OCOP và ẩm thực xứ Thanh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO TRẺ BẮC NINH
16/07/2024 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện đảm bảo an toàn thông tin cấp độ 2 cho Hệ thống thông tin Sở Công Thương tỉnh Thanh Hóa” của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
31/07/2026 17:13
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Thực hiện đảm bảo an toàn thông tin cấp độ 2 cho Hệ thống thông tin Sở Công Thương tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa với 1 gói thầu.
09/07/2026 10:16
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Đặt mua báo, tạp chí của Đảng năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Bưu Điện phường Hạc Thành – Bưu Điện tỉnh Thanh Hó
07/07/2026 16:34
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Đặt mua báo, tạp chí của Đảng năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa với 1 gói thầu.
26/06/2026 15:15
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền về công tác đấu tranh chống buôn lậu, gian lận thương mại và hàng giả trên phương tiện báo và truyền hình, của Ban Chỉ đạo phòng chống buôn lậu, gian lận thương mại và hàng giả tỉnh Thanh Hoá năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa với 1 gói thầu.
21/05/2026 08:39
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Chương trình vệ sinh an toàn thực phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa với 1 gói thầu.
26/03/2026 09:40
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tổ chức các " Phiên chợ thực phẩm an toàn" năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG HK
30/06/2025 16:17
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Tổ chức các " Phiên chợ thực phẩm an toàn" năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 15:22
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Chương trình vệ sinh an toàn thực phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa với 3 gói thầu.
09/04/2025 18:31
Bên mời thầu Sở Công Thương Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị kết nối doanh nghiệp sản xuất, xuất nhập khẩu và phân phối các sản phẩm công nghiệp, tiểu thủ công nghiệp, nông nghiệp tỉnh Thanh Hoá với các tỉnh, thành phố khu vực phía Bắc năm 2024 của chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG N & A
15/08/2024 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương Thanh Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có quân đội nào có thể đứng vững trước sức mạnh của một tư tưởng đã chín muồi. "
Victor Hugo
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh