Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.556.506.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.469.633.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.556.506.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.469.633.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, thi công, tổ chức khai trương điểm giới thiệu và bán sản phẩm OCOP, sản phẩm công nghiệp nông thôn tiêu biểu tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
23/01/2025 09:21
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức phiên chợ không dùng tiền mặt tại thị xã Bình Long của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
23/01/2025 09:20
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải TBMT Tổ chức phiên chợ không dùng tiền mặt tại thị xã Bình Long của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 19:07
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức phiên chợ không dùng tiền mặt tại thị xã Bình Long năm 2024 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
06/12/2024 15:34
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải TBMT Thiết kế, thi công, tổ chức khai trương điểm giới thiệu và bán sản phẩm OCOP, sản phẩm công nghiệp nông thôn tiêu biểu tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 19:51
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYỄN HOÀNG
05/12/2024 14:49
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BP-TECH
05/12/2024 14:47
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm giới thiệu và bán sản phẩm OCOP, sản phẩm công nghiệp nông thôn tiêu biểu tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
14/11/2024 08:05
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thu thập hệ thống cơ sở dữ liệu xúc tiến thương mại trên địa bàn tỉnh nhằm kết nối với hệ sinh thái xúc tiến thương mại số trên địa bàn tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH STI VIỆT NAM
01/11/2024 08:33
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Thu thập hệ thống cơ sở dữ liệu xúc tiến thương mại trên địa bàn tỉnh nhằm kết nối với hệ sinh thái xúc tiến thương mại số trên địa bàn tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
09/09/2024 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Kế hoạch về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức phiên chợ không dùng tiền mặt tại thị xã Bình Long năm 2024 với 3 gói thầu.
06/12/2024 15:34
Sở Công Thương tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYỄN HOÀNG
05/12/2024 14:49
Sở Công Thương tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BP-TECH
05/12/2024 14:47
Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm giới thiệu và bán sản phẩm OCOP, sản phẩm công nghiệp nông thôn tiêu biểu tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
14/11/2024 08:05
Sở Công Thương tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Thu thập hệ thống cơ sở dữ liệu xúc tiến thương mại trên địa bàn tỉnh nhằm kết nối với hệ sinh thái xúc tiến thương mại số trên địa bàn tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH STI VIỆT NAM
01/11/2024 08:33
Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Thu thập hệ thống cơ sở dữ liệu xúc tiến thương mại trên địa bàn tỉnh nhằm kết nối với hệ sinh thái xúc tiến thương mại số trên địa bàn tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
09/09/2024 10:31
Sở Công Thương tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu In, treo và tháo dỡ băng rôn tuyên truyền hưởng ứng Ngày quyền của người tiêu dùng Việt Nam năm 2024 tại các chợ, siêu thị, trung tâm mua sắm và một số tuyến đường trung tâm xã, phường, thị trấn trên địa bàn các huyện, thị xã, thành phố thuộc tỉnh Bình Phước (mỗi địa phương 15 cái, kích thước 1mx 3.5m).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV SX DVTM Quảng cáo Thịnh Phát
06/03/2024 17:27
Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT in, treo và tháo dỡ băng rôn tuyên truyền hưởng ứng Ngày quyền của người tiêu dùng Việt Nam năm 2024 trên địa bàn tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
26/02/2024 10:37
Sở Công Thương tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu In, treo và tháo băng rôn tại các cơ sở bình ổn giá (In bạt hiflex đậm mực 3.6zem, đóng khuy 04 góc, kích thước 0,8m x 3m).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In - Sản xuất quảng cáo Khánh Ngân
31/01/2024 09:12
Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Triển khai công tác bình ổn thị trường dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024 với 1 gói thầu.
22/01/2024 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, thi công, tổ chức khai trương điểm giới thiệu và bán sản phẩm OCOP, sản phẩm công nghiệp nông thôn tiêu biểu tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
23/01/2025 09:21
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức phiên chợ không dùng tiền mặt tại thị xã Bình Long của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
23/01/2025 09:20
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải TBMT Tổ chức phiên chợ không dùng tiền mặt tại thị xã Bình Long của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 19:07
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức phiên chợ không dùng tiền mặt tại thị xã Bình Long năm 2024 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
06/12/2024 15:34
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải TBMT Thiết kế, thi công, tổ chức khai trương điểm giới thiệu và bán sản phẩm OCOP, sản phẩm công nghiệp nông thôn tiêu biểu tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 19:51
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NGUYỄN HOÀNG
05/12/2024 14:49
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ BP-TECH
05/12/2024 14:47
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Xây dựng điểm giới thiệu và bán sản phẩm OCOP, sản phẩm công nghiệp nông thôn tiêu biểu tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước với 3 gói thầu.
14/11/2024 08:05
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thu thập hệ thống cơ sở dữ liệu xúc tiến thương mại trên địa bàn tỉnh nhằm kết nối với hệ sinh thái xúc tiến thương mại số trên địa bàn tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH STI VIỆT NAM
01/11/2024 08:33
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Thu thập hệ thống cơ sở dữ liệu xúc tiến thương mại trên địa bàn tỉnh nhằm kết nối với hệ sinh thái xúc tiến thương mại số trên địa bàn tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
09/09/2024 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Bình Phước là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dòng tư duy tiếp tục chảy; nhưng phần lớn các mảnh của nó rơi xuống vực thẳm không đáy của sự lãng quên. Với một số mảnh, không ký ức nào vượt qua được khoảng khắc chúng trôi qua. Với một số mảnh khác, chúng giới hạn trong một vài khoảng khắc, một vài giờ, hoặc một vài ngày. Lại có những mảnh để lại vết tích không thể xóa đi, và chúng có thể được nhớ lại chừng nào cuộc sống còn tiếp diễn. "
William James
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh