Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.389.720.160 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.180.251.792 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.389.720.160 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.180.251.792 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tủ mát bảo quản sản phẩm của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO ANH TUẤN
24/08/2026 17:17
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, thi công, in, vận chuyển, lắp đặt biển hiệu của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HƯNG HOAN
24/08/2026 16:47
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Chương trình Hỗ trợ điểm mua sắm gắn với hệ thống các cửa hàng giới thiệu sản phẩm Ocop và đặc sản của địa phương năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng với 2 gói thầu.
21/08/2026 10:43
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Lấy mẫu hậu kiểm, giám sát chất lượng thực phẩm thuộc trách nhiệm quản lý của ngành công thương năm 2026 trên địa bàn tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO
31/07/2026 17:01
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Lấy mẫu hậu kiểm, giám sát chất lượng thực phẩm thuộc trách nhiệm quản lý của ngành công thương năm 2026 trên địa bàn tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
24/07/2026 08:29
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của cơ quan Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mông Thị Hạnh (Trung tâm in và thương mại Hoàng Hà)
16/04/2026 10:10
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của cơ quan Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
13/04/2026 13:32
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của cơ quan Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
09/04/2026 12:56
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của cơ quan Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
09/04/2026 09:56
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công dàn dựng, trang trí gian hàng, lắp đặt trang thiết bị và tháo dỡ hoàn trả lại mặt bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG KINH BẮC
04/02/2026 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua giá, kệ, bàn, quầy trưng bày bán sản phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Thanh Thế
19/06/2025 11:01
Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Thiết kế, thi công, in, vận chuyển, lắp đặt biển hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO HOÀNG KIM
17/06/2025 10:56
Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua tủ mát, tủ đông bảo quản sản phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm điện máy Tuấn Thủy
17/06/2025 10:34
Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Hỗ trợ Điểm giới thiệu và bán sản phẩm OCOP, đặc sản Cao Bằng trên địa bàn các huyện và thành phố năm 2025 với 3 gói thầu.
10/06/2025 08:28
Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Lấy mẫu hậu kiểm, giám sát chất lượng thực phẩm thuộc trách nhiệm quản lý của ngành công thương năm 2025 trên địa bàn tỉnh Cao Bằng (Đợt 1) với 1 gói thầu.
30/05/2025 16:51
Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thiết kế, thi công, in, vận chuyển, lắp đặt biển hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO HOÀNG KIM
23/12/2024 17:44
Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thiết kế và gia công tủ khung nhôm kính trưng bày sản phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Thế
23/12/2024 16:49
Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Mua máy may bán công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP DENKIN
22/12/2024 17:15
Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thiết kế, thi công, in, vận chuyển, lắp đặt biển hiệu với 1 nhà thầu tham gia.
15/12/2024 11:56
Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn phẩm thông tin về sản phẩm, doanh nghiệp, hợp tác xã, hộ sản xuất kinh doanh vùng đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HCM VIỆT NAM
11/12/2024 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tủ mát bảo quản sản phẩm của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO ANH TUẤN
24/08/2026 17:17
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, thi công, in, vận chuyển, lắp đặt biển hiệu của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HƯNG HOAN
24/08/2026 16:47
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Chương trình Hỗ trợ điểm mua sắm gắn với hệ thống các cửa hàng giới thiệu sản phẩm Ocop và đặc sản của địa phương năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng với 2 gói thầu.
21/08/2026 10:43
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Lấy mẫu hậu kiểm, giám sát chất lượng thực phẩm thuộc trách nhiệm quản lý của ngành công thương năm 2026 trên địa bàn tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO
31/07/2026 17:01
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Lấy mẫu hậu kiểm, giám sát chất lượng thực phẩm thuộc trách nhiệm quản lý của ngành công thương năm 2026 trên địa bàn tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
24/07/2026 08:29
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của cơ quan Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mông Thị Hạnh (Trung tâm in và thương mại Hoàng Hà)
16/04/2026 10:10
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của cơ quan Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
13/04/2026 13:32
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của cơ quan Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
09/04/2026 12:56
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2026 của cơ quan Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
09/04/2026 09:56
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công dàn dựng, trang trí gian hàng, lắp đặt trang thiết bị và tháo dỡ hoàn trả lại mặt bằng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG KINH BẮC
04/02/2026 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng là chủ đầu tư của 36 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Cao Bằng là chủ đầu tư có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tin tưởng người mình yêu cũng là một loại biểu hiện của tình yêu. "
Bắc Cực Hồ
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026