Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,87%, Xây lắp 26,09%, Tư vấn 8,70%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 122.603.244.966 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 120.101.387.655 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,87%, Xây lắp 26,09%, Tư vấn 8,70%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 122.603.244.966 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 120.101.387.655 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Gia công thùng đựng hồ sơ bằng thép có khóa của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum với 1 gói thầu.
17/06/2025 14:33
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa tham gia hội chợ, xúc tiến thương mại trong nước của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIPAVO
12/06/2025 14:46
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Triển khai hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa sử dụng nguồn ngân sách Trung ương năm 2025 của Sở Công Thương tỉnh Kon Tum của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum với 2 gói thầu.
03/06/2025 08:08
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Tà Âu của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN MORAVA
30/05/2025 08:49
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Đăk Glei của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG
30/05/2025 08:47
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Nước Đao của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN MORAVA
30/05/2025 08:44
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Nước Trê của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚ MINH
30/05/2025 08:40
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Đăk Ruồi 3 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG
30/05/2025 08:36
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Đăk Ruồi 2 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG
30/05/2025 08:30
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng giải pháp hỗ trợ quy trình hoàn
tất đơn hàng cho dành nghiệp của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
28/05/2025 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đăng tải KHLCNT Gia công thùng đựng hồ sơ bằng thép có khóa với 1 gói thầu.
17/06/2025 14:33
Sở Công Thương tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa tham gia hội chợ, xúc tiến thương mại trong nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIPAVO
12/06/2025 14:46
Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đăng tải KHLCNT Triển khai hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa sử dụng nguồn ngân sách Trung ương năm 2025 của Sở Công Thương tỉnh Kon Tum với 2 gói thầu.
03/06/2025 08:08
Sở Công Thương tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Tà Âu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN MORAVA
30/05/2025 08:49
Sở Công Thương tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Đăk Glei.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG
30/05/2025 08:47
Sở Công Thương tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Nước Đao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN MORAVA
30/05/2025 08:44
Sở Công Thương tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Nước Trê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚ MINH
30/05/2025 08:40
Sở Công Thương tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Đăk Ruồi 3.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG
30/05/2025 08:36
Sở Công Thương tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Đăk Ruồi 2.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG
30/05/2025 08:30
Sở Công Thương tỉnh Kon Tum công bố kết quả gói thầu Xây dựng giải pháp hỗ trợ quy trình hoàn
tất đơn hàng cho dành nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
28/05/2025 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Gia công thùng đựng hồ sơ bằng thép có khóa của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum với 1 gói thầu.
17/06/2025 14:33
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa tham gia hội chợ, xúc tiến thương mại trong nước của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIPAVO
12/06/2025 14:46
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải KHLCNT Triển khai hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa sử dụng nguồn ngân sách Trung ương năm 2025 của Sở Công Thương tỉnh Kon Tum của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum với 2 gói thầu.
03/06/2025 08:08
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Tà Âu của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN MORAVA
30/05/2025 08:49
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Đăk Glei của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG
30/05/2025 08:47
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Nước Đao của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN MORAVA
30/05/2025 08:44
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Nước Trê của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚ MINH
30/05/2025 08:40
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Đăk Ruồi 3 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG
30/05/2025 08:36
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ đề xuất chủ trương đầu tư dự án thủy điện Đăk Ruồi 2 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG
30/05/2025 08:30
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Kon Tum đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng giải pháp hỗ trợ quy trình hoàn
tất đơn hàng cho dành nghiệp của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
28/05/2025 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 33 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 23 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Kon Tum là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dù chỉ mình sự cảm thông thì không thể thay đổi được hiện thực, nhưng nó có thể khiến ta chịu đựng hiện thực dễ dàng hơn. "
Bram Stoker
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh