Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.876.450.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.870.500.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.876.450.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.870.500.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, thi công biển hiệu, kệ trưng bày tại Điểm bán hàng thực hiện nhiệm vụ xây dựng mô hình thương mại hai chiều nhằm thúc đẩy tiêu thụ sản phẩm vùng đồng bào dân tộc thiểu số, miền núi và cung ứng mặt hàng thiết yếu cho địa phương năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thủy
27/08/2026 10:16
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, thi công biển hiệu, kệ trưng bày tại Điểm bán hàng thực hiện nhiệm vụ xây dựng mô hình thương mại hai chiều nhằm thúc đẩy tiêu thụ sản phẩm vùng đồng bào dân tộc thiểu số, miền núi và cung ứng mặt hàng thiết yếu cho địa phương năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:18
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Giàn dựng, in ấn, trang trí 25 gian hàng và tổ chức livestream tuyên truyền, quảng bá sản phẩm tiêu biểu của tỉnh Lai Châu tại Chuỗi sự kiện thương mại điện tử “Nâng tầm đặc sản Lai Châu” gắn với Tết độc lập năm 2026 tại xã Than Uyên của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển thương mại điện tử và Công nghệ số
28/07/2026 09:29
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Giàn dựng, in ấn, trang trí 25 gian hàng và tổ chức livestream tuyên truyền, quảng bá sản phẩm tiêu biểu của tỉnh Lai Châu tại Chuỗi sự kiện thương mại điện tử “Nâng tầm đặc sản Lai Châu” gắn với Tết độc lập năm 2026 tại xã Than Uyên của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
18/07/2026 11:29
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, thống kê, khảo sát và đánh giá tình hình ứng dụng thương mại điện tử trên địa bàn tỉnh Lai Châu năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
18/07/2026 10:54
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Điều tra, thống kê, khảo sát và đánh giá tình hình ứng dụng thương mại điện tử trên địa bàn tỉnh Lai Châu năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
07/07/2026 09:53
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phòng họp trực tuyến năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIỆT ANH
07/02/2026 14:42
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phòng họp trực tuyến năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
03/02/2026 08:33
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm máy in phục vụ công tác các chức danh năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: ANH THU COMPUTER
11/11/2025 09:09
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị làm việc phục vụ công tác các chức danh năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Thị Anh Đào
11/11/2025 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô 7 chỗ 2 cầu phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
11/11/2024 19:37
Sở Công Thương tỉnh Lai Châu công bố KQMT gói thầu Mua sắm xe ô tô 7 chỗ 2 cầu phục vụ công tác chung với 1 nhà thầu tham gia.
05/11/2024 11:35
Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô 7 chỗ 2 cầu phục vụ công tác chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/10/2024 09:13
Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Công thương với 3 gói thầu.
13/10/2024 11:53
Sở Công Thương tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn Linh AUTO
10/07/2023 14:52
Sở Công Thương tỉnh Lai Châu công bố KQMT gói thầu Sửa chữa xe ô tô với 1 nhà thầu tham gia.
25/05/2023 14:05
Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
22/05/2023 11:19
Sở Công Thương tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn Linh AUTO
31/12/2020 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, thi công biển hiệu, kệ trưng bày tại Điểm bán hàng thực hiện nhiệm vụ xây dựng mô hình thương mại hai chiều nhằm thúc đẩy tiêu thụ sản phẩm vùng đồng bào dân tộc thiểu số, miền núi và cung ứng mặt hàng thiết yếu cho địa phương năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thủy
27/08/2026 10:16
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, thi công biển hiệu, kệ trưng bày tại Điểm bán hàng thực hiện nhiệm vụ xây dựng mô hình thương mại hai chiều nhằm thúc đẩy tiêu thụ sản phẩm vùng đồng bào dân tộc thiểu số, miền núi và cung ứng mặt hàng thiết yếu cho địa phương năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
19/08/2026 17:18
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Giàn dựng, in ấn, trang trí 25 gian hàng và tổ chức livestream tuyên truyền, quảng bá sản phẩm tiêu biểu của tỉnh Lai Châu tại Chuỗi sự kiện thương mại điện tử “Nâng tầm đặc sản Lai Châu” gắn với Tết độc lập năm 2026 tại xã Than Uyên của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển thương mại điện tử và Công nghệ số
28/07/2026 09:29
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Giàn dựng, in ấn, trang trí 25 gian hàng và tổ chức livestream tuyên truyền, quảng bá sản phẩm tiêu biểu của tỉnh Lai Châu tại Chuỗi sự kiện thương mại điện tử “Nâng tầm đặc sản Lai Châu” gắn với Tết độc lập năm 2026 tại xã Than Uyên của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
18/07/2026 11:29
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra, thống kê, khảo sát và đánh giá tình hình ứng dụng thương mại điện tử trên địa bàn tỉnh Lai Châu năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
18/07/2026 10:54
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Điều tra, thống kê, khảo sát và đánh giá tình hình ứng dụng thương mại điện tử trên địa bàn tỉnh Lai Châu năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
07/07/2026 09:53
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phòng họp trực tuyến năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VIỆT ANH
07/02/2026 14:42
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phòng họp trực tuyến năm 2026 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
03/02/2026 08:33
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm máy in phục vụ công tác các chức danh năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: ANH THU COMPUTER
11/11/2025 09:09
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị làm việc phục vụ công tác các chức danh năm 2025 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Thị Anh Đào
11/11/2025 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lai Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta sống với các khuyết điểm như những mùi hôi của ta. Chúng ta không hay biết gì nhưng chúng làm cho người khac khó chịu thôi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026