Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 54,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.093.215.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.084.445.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 54,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.093.215.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.084.445.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH QUANG ĐẠT
30/08/2026 22:37
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm máy móc thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:33
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Chương trình quảng bá, xúc tiến tiêu thụ nông sản chủ lực tỉnh Lạng Sơn qua thương mại điện tử của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
10/07/2026 10:05
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Chương trình quảng bá, xúc tiến tiêu thụ nông sản chủ lực tỉnh Lạng Sơn qua thương mại điện tử của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
03/07/2026 17:56
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu "Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ công tác chuyên môn" của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: cửa hàng máy và thiết bị văn phòng Quang Đạt
23/12/2025 21:54
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT "Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ công tác chuyên môn" của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
23/12/2025 18:06
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức trưng bày, giới thiệu các giải pháp công nghệ hỗ trợ thương mại điện tử, thanh toán không dùng tiền mặt,… và quảng bá sản phẩm tiêu biểu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN PHƯƠNG VĨNH PHÚC
13/08/2025 16:14
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động livestream tại gian trưng bày tiêu biểu của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
13/08/2025 16:11
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Chương trình "Chuyển đổi số chợ truyền thống và thúc đẩy phát triển thương mại điện tử tỉnh Lạng Sơn" của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn với 2 gói thầu.
11/08/2025 14:51
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Chương trình hành động quốc gia về sản xuất và tiêu dùng bền vững năm 2025 trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
24/04/2025 17:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Chương trình hành động quốc gia về sản xuất và tiêu dùng bền vững năm 2025 trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
24/04/2025 17:34
Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hỗ trợ doanh nghiệp livestream bán hàng trên TikTokshop.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANZMEDIA
25/11/2024 11:23
Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Hỗ trợ doanh nghiệp livestream bán hàng trên TikTokshop với 1 nhà thầu tham gia.
18/11/2024 09:07
Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tổ chức hội thảo Phát triển thương mại điện tử xuyên biên giới: Tăng tốc và Bứt phá.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển Thương mại điện tử
13/11/2024 10:05
Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ NỘI (CÔNG TY TNHH) (TÊN CÔNG TY CŨ: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ TÂY (CÔNG TY TNHH))
11/11/2024 10:20
Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHẠM NGUYỄN
11/11/2024 10:16
Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Hỗ trợ doanh nghiệp livestream bán hàng trên TikTokshop theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 10:11
Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện “Chương trình nâng cao kỹ năng, ứng dụng thương mại điện tử xuyên biên giới” với 4 gói thầu.
11/11/2024 09:41
Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Xây dựng tài liệu, phổ biến chính sách, pháp luật, các mô hình, thực hành tốt về sản xuất và tiêu dùng bền vững (Sổ tay tuyên truyền, băng rôn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN NGÂN LẠNG SƠN
09/10/2024 09:52
Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Xây dựng tài liệu phổ biến chính sách, pháp luật, các mô hình, thực hành tốt về sản xuất và tiêu dùng bền vững (sổ tay, băng rôn) với 1 gói thầu.
09/10/2024 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH QUANG ĐẠT
30/08/2026 22:37
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm máy móc thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:33
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Chương trình quảng bá, xúc tiến tiêu thụ nông sản chủ lực tỉnh Lạng Sơn qua thương mại điện tử của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
10/07/2026 10:05
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Chương trình quảng bá, xúc tiến tiêu thụ nông sản chủ lực tỉnh Lạng Sơn qua thương mại điện tử của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
03/07/2026 17:56
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu "Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ công tác chuyên môn" của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: cửa hàng máy và thiết bị văn phòng Quang Đạt
23/12/2025 21:54
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT "Mua sắm máy móc thiết bị phục vụ công tác chuyên môn" của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
23/12/2025 18:06
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức trưng bày, giới thiệu các giải pháp công nghệ hỗ trợ thương mại điện tử, thanh toán không dùng tiền mặt,… và quảng bá sản phẩm tiêu biểu của tỉnh của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUẤN PHƯƠNG VĨNH PHÚC
13/08/2025 16:14
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động livestream tại gian trưng bày tiêu biểu của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
13/08/2025 16:11
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Chương trình "Chuyển đổi số chợ truyền thống và thúc đẩy phát triển thương mại điện tử tỉnh Lạng Sơn" của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn với 2 gói thầu.
11/08/2025 14:51
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Chương trình hành động quốc gia về sản xuất và tiêu dùng bền vững năm 2025 trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
24/04/2025 17:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi phát điên rồi hay sao à? Tôi sợ là thế, nhưng để tôi nói cho bạn biết một điều nhé, những người tốt nhất thường đều điên rồ. "
Lewis Carroll
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh