Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 144 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 76 gói (với 92 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,17%, Xây lắp 53,26%, Tư vấn 34,78%, Phi tư vấn 9,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.472.734.715 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 95.236.056.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,17%, Xây lắp 53,26%, Tư vấn 34,78%, Phi tư vấn 9,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.472.734.715 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 95.236.056.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,96%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 138: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
22/04/2025 08:34
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 136: Tư vấn giám sát công tác khảo sát địa hình phục vụ lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG NAM
21/04/2025 09:36
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 137: Tư vấn khảo sát địa hình, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐIỆN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH
21/04/2025 09:31
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 137: Tư vấn khảo sát địa hình, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/02/2025 13:51
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 135: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
23/01/2025 10:54
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 134: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
23/01/2025 10:51
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 133: Bảo hiểm công trình xây dựng thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện Quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Mồ Dề, xã Lao Chải, xã Chế Tạo, huyện Mù Cang Chải; xã Làng Nhì, huyện Trạm Tấu; xã An Lương, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Hàng không
17/01/2025 11:58
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 132: Đo đạc, lập bản đồ địa chính phục vụ công tác thu hồi đất thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã An Lương, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG THÀNH ĐẠT
15/01/2025 14:56
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 131: Đo đạc, lập bản đồ địa chính phục vụ công tác thu hồi đất thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Chế Tạo, xã Lao Chải, xã Mồ Dề, huyện Mù Cang Chải; xã Làng Nhì, huyện Trạm Tấu) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG THÀNH ĐẠT
15/01/2025 14:55
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện Quốc gia tỉnh Yên Bái, giai đoạn 2014-2025 (Đợt 8 – Giai đoạn II) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái với 5 gói thầu.
10/01/2025 22:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 138: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
22/04/2025 08:34
Sở Công Thương tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 136: Tư vấn giám sát công tác khảo sát địa hình phục vụ lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG NAM
21/04/2025 09:36
Sở Công Thương tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 135: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
23/01/2025 10:54
Sở Công Thương tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 134: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
23/01/2025 10:51
Sở Công Thương tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 133: Bảo hiểm công trình xây dựng thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện Quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Mồ Dề, xã Lao Chải, xã Chế Tạo, huyện Mù Cang Chải; xã Làng Nhì, huyện Trạm Tấu; xã An Lương, huyện Văn Chấn).
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt, Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Hàng không
17/01/2025 11:58
Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện Quốc gia tỉnh Yên Bái, giai đoạn 2014-2025 (Đợt 8 – Giai đoạn II) với 5 gói thầu.
10/01/2025 22:43
Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị âm thanh Hội trường Văn phòng Sở Công Thương tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
10/12/2024 17:28
Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đăng tải KHLCNT Tham gia gian hàng trên sàn giao dịch thương mại điện tử quốc tế với 1 gói thầu.
29/11/2024 10:15
Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp dịch vụ trưng bày giới thiệu sản phẩm OCOP tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
24/11/2024 15:59
Sở Công Thương tỉnh Yên Bái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 122: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu các gói thầu: Thi công xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị; giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị; đo đạc, lập bản đồ địa chính phục vụ công tác thu hồi đất thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Mồ Dề, xã Lao Chải, xã Chế Tạo, huyện Mù Cang Chải; xã Làng Nhì, huyện Trạm Tấu; xã An Lương, huyện Văn Chấn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ ĐỨC
30/09/2024 08:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 138: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
22/04/2025 08:34
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 136: Tư vấn giám sát công tác khảo sát địa hình phục vụ lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG NAM
21/04/2025 09:36
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 137: Tư vấn khảo sát địa hình, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐIỆN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH
21/04/2025 09:31
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 137: Tư vấn khảo sát địa hình, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/02/2025 13:51
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 135: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
23/01/2025 10:54
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 134: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Nậm Có, huyện Mù Cang Chải; xã Tà Xi Láng, huyện Trạm Tấu; xã Nậm Mười, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 366
23/01/2025 10:51
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 133: Bảo hiểm công trình xây dựng thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện Quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Mồ Dề, xã Lao Chải, xã Chế Tạo, huyện Mù Cang Chải; xã Làng Nhì, huyện Trạm Tấu; xã An Lương, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Hàng không
17/01/2025 11:58
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 132: Đo đạc, lập bản đồ địa chính phục vụ công tác thu hồi đất thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã An Lương, huyện Văn Chấn) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG THÀNH ĐẠT
15/01/2025 14:56
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 131: Đo đạc, lập bản đồ địa chính phục vụ công tác thu hồi đất thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Yên Bái giai đoạn 2014-2025 (Hạng mục: Xây dựng công trình điện xã Chế Tạo, xã Lao Chải, xã Mồ Dề, huyện Mù Cang Chải; xã Làng Nhì, huyện Trạm Tấu) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG THÀNH ĐẠT
15/01/2025 14:55
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Yên Bái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện Quốc gia tỉnh Yên Bái, giai đoạn 2014-2025 (Đợt 8 – Giai đoạn II) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái với 5 gói thầu.
10/01/2025 22:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái là chủ đầu tư của 92 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 88 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái là chủ đầu tư của 49 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Yên Bái là chủ đầu tư có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ai quay trở lại từ thế giới bên kia để kể chuyện về cuộc hành trình của mình. "
Tục ngữ Pháp
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh