Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.438.498.341 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.229.072.341 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.438.498.341 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.229.072.341 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 10A
21/08/2026 14:45
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở cơ quan và Lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT LÊ QUANG
14/08/2026 17:34
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Thuê giảng viên, tổ chức thi, coi thi, chấm thi, cấp chứng chỉ của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 11:34
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tuyên truyền kết quả thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn giai đoạn 2021-2025 trên Tạp chí Nghiên cứu Dân tộc và Tôn giáo của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Nghiên cứu Dân tộc và Tôn giáo
30/07/2026 16:57
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI B&T
30/07/2026 11:59
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Bồi dưỡng tiếng dân tộc thiếu số thuộc Nội dung số 01, Tiểu dự án 2, Dự án 5 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2026 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn với 4 gói thầu.
30/07/2026 11:54
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tuyên truyền kết quả thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn giai đoạn 2021-2025 trên Tạp chí Nghiên cứu Dân tộc và Tôn giáo của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
27/07/2026 13:43
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tuyên truyền kết quả thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn giai đoạn 2021-2025 trên Tạp chí Nghiên cứu Dân tộc và Tôn giáo của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
27/07/2026 13:40
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: tuyên truyền trên Báo điện tử Pháp luật Việt Nam (baophapluat.vn) Xây dựng bản thảo, biên tập 09 bài; 08 ảnh minh hoạ, 08 phóng sự về Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng ĐB của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Pháp luật Việt Nam
25/07/2026 10:16
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: tuyên truyền trên Báo VietNamNet của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo VietNamNet
25/07/2026 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Chi phí thuê dịch vụ tập huấn (hội trường, trang trí, giải khát giữa giờ, thuê phòng nghỉ cho học viên) lớp bồi dưỡng kiến thức dân tộc thuộc nội dung 1, Tiểu dự án 2, Dự án 5 CTMTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng ĐBDTTS&MN năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách văn phòng UBND tỉnh Lạng Sơn
09/07/2025 15:16
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Chi phí thuê dịch vụ tập huấn (hội trường, trang trí, giải khát giữa giờ, thuê phòng nghỉ cho học viên) lớp bồi dưỡng kiến thức dân tộc thuộc nội dung 1, Tiểu dự án 2, Dự án 5 CTMTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng ĐBDTTS&MN năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
25/06/2025 10:44
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: tuyên truyền mô hình Giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Tiểu dự án 2, Dự án 9 Chương trình MTQG năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO VÀ ĐÀI PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH LẠNG SƠN
24/06/2025 17:17
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Tuyên truyền mô hình Giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Tiểu dự án 2, Dự án 9 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng ĐBDTTS&MN năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 17:15
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: tuyên truyền trên Báo in và báo điện tử Dân tộc và Phát triển.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
23/06/2025 17:48
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ: Tuyên truyền Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, chính sách dân tộc trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2025 thuộc TDA1-DA10 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS&MN với 3 gói thầu.
23/06/2025 17:44
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: tuyên truyền trên trên Đài truyền hình, nền tảng số của Báo và Đài PTTH Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO VÀ ĐÀI PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH LẠNG SƠN
23/06/2025 17:37
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: tuyên truyền trên Báo Công thương điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Công Thương
23/06/2025 17:34
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Tuyên truyền mô hình Giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Tiểu dự án 2, Dự án 9 Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng ĐBDTTS&MN năm 2025 với 1 gói thầu.
23/06/2025 17:29
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu dân tộc thuộc nội dung 1, Tiểu dự án 2, Dự án 5 CTMTQG phát triển kinh tế -xã hội vùng ĐB DTTS&MN năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: LẠI QUỐC DŨNG
19/06/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 10A
21/08/2026 14:45
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa, cải tạo, nâng cấp trụ sở cơ quan và Lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT LÊ QUANG
14/08/2026 17:34
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Thuê giảng viên, tổ chức thi, coi thi, chấm thi, cấp chứng chỉ của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 11:34
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tuyên truyền kết quả thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn giai đoạn 2021-2025 trên Tạp chí Nghiên cứu Dân tộc và Tôn giáo của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Nghiên cứu Dân tộc và Tôn giáo
30/07/2026 16:57
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn đấu thầu của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI B&T
30/07/2026 11:59
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Bồi dưỡng tiếng dân tộc thiếu số thuộc Nội dung số 01, Tiểu dự án 2, Dự án 5 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2026 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn với 4 gói thầu.
30/07/2026 11:54
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tuyên truyền kết quả thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn giai đoạn 2021-2025 trên Tạp chí Nghiên cứu Dân tộc và Tôn giáo của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
27/07/2026 13:43
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tuyên truyền kết quả thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn giai đoạn 2021-2025 trên Tạp chí Nghiên cứu Dân tộc và Tôn giáo của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
27/07/2026 13:40
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: tuyên truyền trên Báo điện tử Pháp luật Việt Nam (baophapluat.vn) Xây dựng bản thảo, biên tập 09 bài; 08 ảnh minh hoạ, 08 phóng sự về Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng ĐB của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Pháp luật Việt Nam
25/07/2026 10:16
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: tuyên truyền trên Báo VietNamNet của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo VietNamNet
25/07/2026 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 27 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 53 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thước đo của một con người không nhất thiết nằm ở danh vọng hay địa vị, mà nằm ở việc anh ta đối xử với người khác như thế nào. "
Victor L. Brown
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh