Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.393.061.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.987.495.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.393.061.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.987.495.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,82%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công toàn bộ khối lượng công trình của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG VIÊN PHÚC
15/04/2025 14:51
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải TBMT Thi công toàn bộ khối lượng công trình của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/02/2025 10:55
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ đầu tư xây dựng điểm đến du lịch tiêu biểu Thôn 1, xã An Toàn, huyện An Lão của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH với 4 gói thầu.
13/01/2025 16:45
SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ đầu tư xây dựng điểm đến du lịch tiêu biểu Thôn 1, xã An Toàn, huyện An Lão.
13/01/2025 16:16
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Countdown Tết Dương lịch 2025 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ANH THỊNH MINH
08/01/2025 10:37
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải TBMT Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Countdown Tết Dương lịch 2025 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 16:05
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Countdown Tết Dương lịch năm 2025 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH với 3 gói thầu.
16/12/2024 18:03
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Khai mạc du lịch hè năm 2024 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ANH THỊNH MINH
04/06/2024 07:28
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải TBMT Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Khai mạc du lịch hè năm 2024 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2024 07:19
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Khai mạc du lịch hè năm 2024 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH với 3 gói thầu.
24/05/2024 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Thi công toàn bộ khối lượng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BID, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG VIÊN PHÚC
15/04/2025 14:51
SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH công bố KQMT gói thầu Thi công toàn bộ khối lượng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
20/02/2025 08:53
SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đăng tải TBMT Thi công toàn bộ khối lượng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/02/2025 10:55
SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Hỗ trợ đầu tư xây dựng điểm đến du lịch tiêu biểu Thôn 1, xã An Toàn, huyện An Lão với 4 gói thầu.
13/01/2025 16:45
SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Countdown Tết Dương lịch 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ANH THỊNH MINH
08/01/2025 10:37
SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH công bố KQMT gói thầu Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Countdown Tết Dương lịch 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 11:46
SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đăng tải TBMT Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Countdown Tết Dương lịch 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 16:05
SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Countdown Tết Dương lịch năm 2025 với 3 gói thầu.
16/12/2024 18:03
SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Khai mạc du lịch hè năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ANH THỊNH MINH
04/06/2024 07:28
SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH công bố KQMT gói thầu Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Khai mạc du lịch hè năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
01/06/2024 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công toàn bộ khối lượng công trình của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG VIÊN PHÚC
15/04/2025 14:51
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải TBMT Thi công toàn bộ khối lượng công trình của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/02/2025 10:55
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ đầu tư xây dựng điểm đến du lịch tiêu biểu Thôn 1, xã An Toàn, huyện An Lão của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH với 4 gói thầu.
13/01/2025 16:45
SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hỗ trợ đầu tư xây dựng điểm đến du lịch tiêu biểu Thôn 1, xã An Toàn, huyện An Lão.
13/01/2025 16:16
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Countdown Tết Dương lịch 2025 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ANH THỊNH MINH
08/01/2025 10:37
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải TBMT Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Countdown Tết Dương lịch 2025 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 16:05
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Countdown Tết Dương lịch năm 2025 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH với 3 gói thầu.
16/12/2024 18:03
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Khai mạc du lịch hè năm 2024 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ANH THỊNH MINH
04/06/2024 07:28
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải TBMT Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Khai mạc du lịch hè năm 2024 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2024 07:19
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lắp đặt hệ thống âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, sân khấu... và thực hiện chương trình nghệ thuật phục vụ Khai mạc du lịch hè năm 2024 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH với 3 gói thầu.
24/05/2024 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH đã công bố 2 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ DU LỊCH BÌNH ĐỊNH là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng để việc kiếm sống ngăn cản bạn có được cuộc sống. "
John Wooden
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026