Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 201 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 209 gói thầu, trong đó có 201 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 136 gói (với 141 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 155 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,50%, Xây lắp 14,89%, Tư vấn 2,13%, Phi tư vấn 52,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.486.089.310 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.882.197.003 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,50%, Xây lắp 14,89%, Tư vấn 2,13%, Phi tư vấn 52,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.486.089.310 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.882.197.003 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Triển khai công tác tuyên truyền hưởng ứng cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam” ngành Du lịch Hà Nội năm 2024 của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
02/12/2024 11:59
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sản xuất sản phẩm lưu niệm phục vụ tuyên truyền, quảng bá Du lịch Thủ đô để hưởng ứng Cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam” ngành Du lịch Hà Nội năm 2024 của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
02/12/2024 11:58
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Triển khai công tác tuyên truyền hưởng ứng cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam” ngành Du lịch Hà Nội năm 2024 của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
02/12/2024 11:54
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu: Xây dựng phần mềm Hệ thống quản lý dữ liệu du lịch Hà Nội của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2022 14:19
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu In thẻ hướng dẫn viên du lịch 4 tháng cuối năm 2022 (từ tháng 9 - 12/2022) của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thông tin Du lịch
15/09/2022 22:33
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT In thẻ hướng dẫn viên du lịch 4 tháng cuối năm 2022 (từ tháng 9 - 12/2022) của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
15/09/2022 22:28
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải TBMT Dịch thuật sang tiếng Anh, Hàn Quốc, Nhật Bản các bài thuyết minh đã được chuẩn hóa về các điểm đến du lịch trên địa bàn Thành phố của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 12:08
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Dịch thuật sang tiếng Anh, Hàn Quốc, Nhật Bản các bài thuyết minh đã được chuẩn hóa về các điểm đến du lịch trên địa bàn Thành phố của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
15/09/2022 11:53
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu: Xây dựng phần mềm Hệ thống quản lý dữ liệu du lịch Hà Nội của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 16:46
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm Hệ thống quản lý dữ liệu du lịch Hà Nội của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
13/09/2022 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Du lịch thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Triển khai công tác tuyên truyền hưởng ứng cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam” ngành Du lịch Hà Nội năm 2024 với 2 gói thầu.
02/12/2024 11:59
Sở Du lịch thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Triển khai công tác tuyên truyền hưởng ứng cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam” ngành Du lịch Hà Nội năm 2024 với 2 gói thầu.
02/12/2024 11:54
Sở Du lịch thành phố Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Xây dựng phần mềm Hệ thống quản lý dữ liệu du lịch Hà Nội với 1 nhà thầu tham gia.
12/10/2022 23:43
Sở Du lịch thành phố Hà Nội công bố KQMT gói thầu Dịch thuật sang tiếng Anh, Hàn Quốc, Nhật Bản các bài thuyết minh đã được chuẩn hóa về các điểm đến du lịch trên địa bàn Thành phố với 1 nhà thầu tham gia.
22/09/2022 14:05
Sở Du lịch thành phố Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu: Xây dựng phần mềm Hệ thống quản lý dữ liệu du lịch Hà Nội theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2022 14:19
Sở Du lịch thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu In thẻ hướng dẫn viên du lịch 4 tháng cuối năm 2022 (từ tháng 9 - 12/2022).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thông tin Du lịch
15/09/2022 22:33
Sở Du lịch thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT In thẻ hướng dẫn viên du lịch 4 tháng cuối năm 2022 (từ tháng 9 - 12/2022) với 1 gói thầu.
15/09/2022 22:28
Sở Du lịch thành phố Hà Nội đăng tải TBMT Dịch thuật sang tiếng Anh, Hàn Quốc, Nhật Bản các bài thuyết minh đã được chuẩn hóa về các điểm đến du lịch trên địa bàn Thành phố theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 12:08
Sở Du lịch thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Dịch thuật sang tiếng Anh, Hàn Quốc, Nhật Bản các bài thuyết minh đã được chuẩn hóa về các điểm đến du lịch trên địa bàn Thành phố với 1 gói thầu.
15/09/2022 11:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Triển khai công tác tuyên truyền hưởng ứng cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam” ngành Du lịch Hà Nội năm 2024 của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
02/12/2024 11:59
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sản xuất sản phẩm lưu niệm phục vụ tuyên truyền, quảng bá Du lịch Thủ đô để hưởng ứng Cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam” ngành Du lịch Hà Nội năm 2024 của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
02/12/2024 11:58
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Triển khai công tác tuyên truyền hưởng ứng cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam” ngành Du lịch Hà Nội năm 2024 của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
02/12/2024 11:54
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu: Xây dựng phần mềm Hệ thống quản lý dữ liệu du lịch Hà Nội của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2022 14:19
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu In thẻ hướng dẫn viên du lịch 4 tháng cuối năm 2022 (từ tháng 9 - 12/2022) của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thông tin Du lịch
15/09/2022 22:33
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT In thẻ hướng dẫn viên du lịch 4 tháng cuối năm 2022 (từ tháng 9 - 12/2022) của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
15/09/2022 22:28
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải TBMT Dịch thuật sang tiếng Anh, Hàn Quốc, Nhật Bản các bài thuyết minh đã được chuẩn hóa về các điểm đến du lịch trên địa bàn Thành phố của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 12:08
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Dịch thuật sang tiếng Anh, Hàn Quốc, Nhật Bản các bài thuyết minh đã được chuẩn hóa về các điểm đến du lịch trên địa bàn Thành phố của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
15/09/2022 11:53
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu: Xây dựng phần mềm Hệ thống quản lý dữ liệu du lịch Hà Nội của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 16:46
Bên mời thầu Sở Du lịch thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm Hệ thống quản lý dữ liệu du lịch Hà Nội của chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội với 2 gói thầu.
13/09/2022 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội là chủ đầu tư của 201 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 201 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội là chủ đầu tư của 141 TBMT, trong đó tự mời thầu 141 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội là chủ đầu tư của 55 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Du lịch thành phố Hà Nội là chủ đầu tư có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi chúng ta lớn lên, có những nỗi đau, mà ngay cả người thân thiết trong nhà cũng không cách nào chia sẻ, nói chi là bạn bè? "
Gia Diệp Mạn
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh