Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 53 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 59 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,58%, Xây lắp 0%, Tư vấn 31,58%, Phi tư vấn 36,84%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.018.269.915 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.167.889.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,58%, Xây lắp 0%, Tư vấn 31,58%, Phi tư vấn 36,84%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.018.269.915 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.167.889.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Đề án hồ sơ công nhận Khu du lịch quốc gia Lăng Cô-Cảnh Dương của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Văn hóa, Nghệ thuật, Thể thao và Du lịch Việt Nam
27/08/2026 11:19
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu nhiệm vụ Quảng bá số tại các điểm du lịch sinh thái, du lịch cộng đồng trên địa bàn thành phố Huế của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM VÀ THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ QUANG TRUNG
21/08/2026 14:37
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức khai thác loại hình sản phẩm du lịch đặc thù của các địa phương trên địa bàn thành phố Huế năm 2026 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TÚ TRẦN
19/08/2026 10:58
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khai thác loại hình sản phẩm du lịch đặc thù của các địa phương trên địa bàn thành phố Huế năm 2026 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:55
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT nhiệm vụ Quảng bá số tại các điểm du lịch sinh thái, du lịch cộng đồng trên địa bàn thành phố Huế của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:28
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải TBMT Xây dựng Đề án hồ sơ công nhận Khu du lịch quốc gia Lăng Cô-Cảnh Dương của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 16:13
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm thử phần mềm của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ chiến lược Đà Nẵng
05/08/2026 15:48
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Đề án hồ sơ công nhận Khu du lịch quốc gia Lăng Cô - Cảnh Dương của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
28/07/2026 11:22
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống ứng dụng AI hỗ trợ ra quyết định cho du khách của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin thành phố Huế
24/07/2026 15:14
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức khai thác loại hình sản phẩm du lịch đặc thù của các địa phương trên địa bàn thành phố Huế năm 2026 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TÚ TRẦN
20/07/2026 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Xây dựng ứng dụng thuyết minh tại các điểm du lịch cho du khách với 1 gói thầu.
11/06/2025 14:57
SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Vệ sinh, truyền thông, ấn phẩm phục vụ sự kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁNG TẠO NỘI DUNG - TỔ CHỨC SỰ KIỆN FESTART
07/05/2025 17:36
SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê vệ sĩ phục vụ tổ chức sự kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ BẢO VỆ BẢO LONG HƯNG
29/04/2025 08:35
SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán các hạng mục NSNN hỗ trợ Tổ chức Chương trình “Huế - Kinh đô ẩm thực” với 2 gói thầu.
26/04/2025 16:13
SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu : mua quà tằn đại biểu tham dự Khai mạc năm du lịch quốc gia – Huế 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI ALUFA
08/04/2025 10:35
SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3 : Sản xuất và lắp đặt Pano 2 mặt ở cống Thủy Quan Pano 2 mặt ở cầu dã viên (Khung pano của cty quảng cáo Thành công).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ HỘI CHỢ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG
05/04/2025 15:42
SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Thiết kế maket Khai mạc năm DLQG, sản xuất và lắp đặt băng rôn, stande.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM VÀ THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ QUANG TRUNG
05/04/2025 15:39
SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2 : Sản xuất và lắp đặt Pano ở phía Bắc chân cầu Phú Xuân (Khung pano của Cty quảng cáo Mặt trời).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng Cáo và Trang Trí Nội Ngoại Thất Mặt Trời
05/04/2025 15:31
SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đăng tải KHLCNT Tuyên truyền, quảng bá trực quan Khai mạc Năm Du lịch Quốc gia – Huế 2025 với 3 gói thầu.
05/04/2025 15:27
SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức chương trình tour tham quang khảo sát điểm đến du lịch Huế phục vụ đại biểu tham dự Khai mạc năm DLQG –Huế 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH VIETRAVEL HUẾ
05/04/2025 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Đề án hồ sơ công nhận Khu du lịch quốc gia Lăng Cô-Cảnh Dương của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Văn hóa, Nghệ thuật, Thể thao và Du lịch Việt Nam
27/08/2026 11:19
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu nhiệm vụ Quảng bá số tại các điểm du lịch sinh thái, du lịch cộng đồng trên địa bàn thành phố Huế của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM VÀ THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ QUANG TRUNG
21/08/2026 14:37
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức khai thác loại hình sản phẩm du lịch đặc thù của các địa phương trên địa bàn thành phố Huế năm 2026 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TÚ TRẦN
19/08/2026 10:58
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức khai thác loại hình sản phẩm du lịch đặc thù của các địa phương trên địa bàn thành phố Huế năm 2026 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:55
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT nhiệm vụ Quảng bá số tại các điểm du lịch sinh thái, du lịch cộng đồng trên địa bàn thành phố Huế của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:28
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải TBMT Xây dựng Đề án hồ sơ công nhận Khu du lịch quốc gia Lăng Cô-Cảnh Dương của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 16:13
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm thử phần mềm của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ chiến lược Đà Nẵng
05/08/2026 15:48
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Đề án hồ sơ công nhận Khu du lịch quốc gia Lăng Cô - Cảnh Dương của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ với 1 gói thầu.
28/07/2026 11:22
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống ứng dụng AI hỗ trợ ra quyết định cho du khách của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin thành phố Huế
24/07/2026 15:14
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức khai thác loại hình sản phẩm du lịch đặc thù của các địa phương trên địa bàn thành phố Huế năm 2026 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH TÚ TRẦN
20/07/2026 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư của 55 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 27 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 28 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư của 74 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHỐ HUẾ là chủ đầu tư có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu 1 người không yêu mình cũng như ôm cây xương rồng vậy. Càng ôm chặt thì càng làm bản thân mình đau. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh