Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 103 nhà thầu.
- Đã công bố 178 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 210 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 726 gói thầu, trong đó có 96 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 74 gói (với 79 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 107 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 101 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 502 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 500 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,06%, Xây lắp 64,56%, Tư vấn 21,52%, Phi tư vấn 8,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 241.628.972.799 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 240.166.123.149 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 103 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,06%, Xây lắp 64,56%, Tư vấn 21,52%, Phi tư vấn 8,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 241.628.972.799 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 240.166.123.149 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa hệ thống cầu và đường của tỉnh.
28/02/2025 10:10
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm nguyên vật liệu phụ kèm in giấy phép lái xe bằng vật liệu PET năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/02/2025 17:16
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm nguyên vật liệu phụ kèm in giấy phép lái xe bằng vật liệu PET năm 2025 của Sở Giao thông vận tải Bình Thuận của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận với 3 gói thầu.
07/02/2025 16:29
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN C.E.O
24/01/2025 10:10
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI TRƯỜNG THÀNH
24/01/2025 10:06
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 19:45
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 19:44
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn: Km76+800 - Km78+100, Km94+630 - Km95+000, Km95+800 - Km97+000, Km97+600 - Km98+521; Sửa chữa hệ thống thoát nước các đoạn: Km77+900 - Km78+150, Km83+500 - Km84+200, Km86+650 - Km86+850, Km87+150 - Km87+300, Km87+170 - Km87+370, Km150+300 - Km151+030, Km151+700 - Km152+200, Km152+300 - Km152+700, Km153+000 - Km153+300, Km153+500 - Km153+900; Sửa chữa gia cố lề đoạn: Km77+900 - Km78+150 và sửa chữa hệ thống an toàn giao thông từ Km76+800 - Km153+900 Quốc lộ 55, tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận với 1 gói thầu.
07/12/2024 09:17
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn: Km55+150 - Km55+865, Km56+643 - Km57+103, Km57+318 - Km57+481, Km58+150 - Km58+733, Km64+100 - Km64+350, Km67+000 - Km67+422, Km67+900 - Km68+317, Km68+700 - Km69+077, Km72+253 - Km72+837, Km74+000 - Km74+500; Sửa chữa hệ thống thoát nước các đoạn: Km61+600 - Km62+300, Km62+900 - Km63+220, Km69+200 - Km69+600, Km70+000 - Km70+350, Km73+500 - Km73+700, Km74+200 - Km74+700, Km74+850 - Km75+500; Sửa chữa khe co giãn 05 cầu; Sửa chữa gia cố lề các đoạn: Km54+350 - Km54+600, Km67+800 - Km68+100, Km72+450 - Km72+650, Km72+800 - Km73+100, Km73+500 - Km73+700 và sửa chữa hệ thống an toàn giao thông từ Km54+350 - Km75+500, Quốc lộ 55, tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận với 1 gói thầu.
07/12/2024 09:10
Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn: Km55+150 - Km55+865, Km56+643 - Km57+103, Km57+318 - Km57+481, Km58+150 - Km58+733, Km64+100 - Km64+350, Km67+000 - Km67+422, Km67+900 - Km68+317, Km68+700 - Km69+077, Km72+253 - Km72+837, Km74+000 - Km74+500; Sửa chữa hệ thống thoát nước các đoạn: Km61+600 - Km62+300, Km62+900 - Km63+220, Km69+200 - Km69+600, Km70+000 - Km70+350, Km73+500 - Km73+700, Km74+200 - Km74+700, Km74+850 - Km75+500; Sửa chữa khe co giãn 05 cầu; Sửa chữa gia cố lề các đoạn: Km54+350 - Km54+600, Km67+800 - Km68+100, Km72+450 - Km72+650, Km72+800 - Km73+100, Km73+500 - Km73+700 và sửa chữa hệ thống an toàn giao thông từ Km54+350 - Km75+500, Quốc lộ 55, tỉnh Bình Thuận.
07/12/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm nguyên vật liệu phụ kèm in giấy phép lái xe bằng vật liệu PET năm 2025 của Sở Giao thông vận tải Bình Thuận với 3 gói thầu.
07/02/2025 16:29
Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn: Km76+800 - Km78+100, Km94+630 - Km95+000, Km95+800 - Km97+000, Km97+600 - Km98+521; Sửa chữa hệ thống thoát nước các đoạn: Km77+900 - Km78+150, Km83+500 - Km84+200, Km86+650 - Km86+850, Km87+150 - Km87+300, Km87+170 - Km87+370, Km150+300 - Km151+030, Km151+700 - Km152+200, Km152+300 - Km152+700, Km153+000 - Km153+300, Km153+500 - Km153+900; Sửa chữa gia cố lề đoạn: Km77+900 - Km78+150 và sửa chữa hệ thống an toàn giao thông từ Km76+800 - Km153+900 Quốc lộ 55, tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
07/12/2024 09:17
Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn: Km55+150 - Km55+865, Km56+643 - Km57+103, Km57+318 - Km57+481, Km58+150 - Km58+733, Km64+100 - Km64+350, Km67+000 - Km67+422, Km67+900 - Km68+317, Km68+700 - Km69+077, Km72+253 - Km72+837, Km74+000 - Km74+500; Sửa chữa hệ thống thoát nước các đoạn: Km61+600 - Km62+300, Km62+900 - Km63+220, Km69+200 - Km69+600, Km70+000 - Km70+350, Km73+500 - Km73+700, Km74+200 - Km74+700, Km74+850 - Km75+500; Sửa chữa khe co giãn 05 cầu; Sửa chữa gia cố lề các đoạn: Km54+350 - Km54+600, Km67+800 - Km68+100, Km72+450 - Km72+650, Km72+800 - Km73+100, Km73+500 - Km73+700 và sửa chữa hệ thống an toàn giao thông từ Km54+350 - Km75+500, Quốc lộ 55, tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
07/12/2024 09:10
Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm Nguyên vật liệu phụ đi kèm in giấy phép lái xe bằng vật liệu PET năm 2024 của Sở Giao thông vận tải với 3 gói thầu.
30/08/2024 18:13
Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm mới thiết bị lưu trữ dữ liệu và hệ thống máy chủ quản lý giấy phép lái xe với 4 gói thầu.
05/08/2024 16:23
Sở Giao thông vận tải Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI TRƯỜNG THÀNH
20/12/2023 08:20
Sở Giao thông vận tải Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xây lắp toàn bộ công trình (bao gồm chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TRƯỜNG LONG
29/11/2023 16:27
Sở Giao thông vận tải Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRIỆU TÍN
20/11/2023 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa hệ thống cầu và đường của tỉnh.
28/02/2025 10:10
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm nguyên vật liệu phụ kèm in giấy phép lái xe bằng vật liệu PET năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/02/2025 17:16
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm nguyên vật liệu phụ kèm in giấy phép lái xe bằng vật liệu PET năm 2025 của Sở Giao thông vận tải Bình Thuận của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận với 3 gói thầu.
07/02/2025 16:29
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN C.E.O
24/01/2025 10:10
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI TRƯỜNG THÀNH
24/01/2025 10:06
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 19:45
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 19:44
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn: Km76+800 - Km78+100, Km94+630 - Km95+000, Km95+800 - Km97+000, Km97+600 - Km98+521; Sửa chữa hệ thống thoát nước các đoạn: Km77+900 - Km78+150, Km83+500 - Km84+200, Km86+650 - Km86+850, Km87+150 - Km87+300, Km87+170 - Km87+370, Km150+300 - Km151+030, Km151+700 - Km152+200, Km152+300 - Km152+700, Km153+000 - Km153+300, Km153+500 - Km153+900; Sửa chữa gia cố lề đoạn: Km77+900 - Km78+150 và sửa chữa hệ thống an toàn giao thông từ Km76+800 - Km153+900 Quốc lộ 55, tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận với 1 gói thầu.
07/12/2024 09:17
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn: Km55+150 - Km55+865, Km56+643 - Km57+103, Km57+318 - Km57+481, Km58+150 - Km58+733, Km64+100 - Km64+350, Km67+000 - Km67+422, Km67+900 - Km68+317, Km68+700 - Km69+077, Km72+253 - Km72+837, Km74+000 - Km74+500; Sửa chữa hệ thống thoát nước các đoạn: Km61+600 - Km62+300, Km62+900 - Km63+220, Km69+200 - Km69+600, Km70+000 - Km70+350, Km73+500 - Km73+700, Km74+200 - Km74+700, Km74+850 - Km75+500; Sửa chữa khe co giãn 05 cầu; Sửa chữa gia cố lề các đoạn: Km54+350 - Km54+600, Km67+800 - Km68+100, Km72+450 - Km72+650, Km72+800 - Km73+100, Km73+500 - Km73+700 và sửa chữa hệ thống an toàn giao thông từ Km54+350 - Km75+500, Quốc lộ 55, tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận với 1 gói thầu.
07/12/2024 09:10
Sở Giao thông vận tải Bình Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường các đoạn: Km55+150 - Km55+865, Km56+643 - Km57+103, Km57+318 - Km57+481, Km58+150 - Km58+733, Km64+100 - Km64+350, Km67+000 - Km67+422, Km67+900 - Km68+317, Km68+700 - Km69+077, Km72+253 - Km72+837, Km74+000 - Km74+500; Sửa chữa hệ thống thoát nước các đoạn: Km61+600 - Km62+300, Km62+900 - Km63+220, Km69+200 - Km69+600, Km70+000 - Km70+350, Km73+500 - Km73+700, Km74+200 - Km74+700, Km74+850 - Km75+500; Sửa chữa khe co giãn 05 cầu; Sửa chữa gia cố lề các đoạn: Km54+350 - Km54+600, Km67+800 - Km68+100, Km72+450 - Km72+650, Km72+800 - Km73+100, Km73+500 - Km73+700 và sửa chữa hệ thống an toàn giao thông từ Km54+350 - Km75+500, Quốc lộ 55, tỉnh Bình Thuận.
07/12/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận là chủ đầu tư của 178 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận là chủ đầu tư của 210 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 200 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận là chủ đầu tư của 79 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 79 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận là chủ đầu tư của 107 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận có quan hệ với 8 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Bình Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 103 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai cũng có khả năng sống đời hạnh phúc. Tất cả những lời nói rằng những ngày tháng ta đang sống mới khó khăn làm sao, chỉ là một cách khéo léo để biện minh cho nỗi sợ và sự lười biếng. "
Lev Landau
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026