Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.714.796.350 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.507.001.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.714.796.350 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.507.001.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công công trình Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa sơn lại ngoài nhà mặt đứng trục 11-1; sơn lại khu vực cầu thang và sảnh các tầng 1, 2, 3, 4, 5 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HẢI
21/06/2024 17:02
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công công trình Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa sơn lại ngoài nhà mặt đứng trục 11-1; sơn lại khu vực cầu thang và sảnh các tầng 1, 2, 3, 4, 5 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2024 17:36
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình.
05/06/2024 14:05
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu số 03 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
05/06/2024 14:03
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa sơn lại ngoài nhà mặt đứng trục 11-1; sơn lại khu vực cầu thang và sảnh các tầng 1, 2, 3, 4, 5 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình với 4 gói thầu.
05/06/2024 14:01
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa sơn lại ngoài nhà mặt đứng trục 11-1; sơn lại khu vực cầu thang và sảnh các tầng 1, 2, 3, 4, 5 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình với 4 gói thầu.
29/05/2024 16:23
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI HUY
05/07/2023 14:13
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công công trình Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa khu vệ sinh tầng 1+2+3+4+5 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HẢI
28/06/2023 14:49
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công công trình Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa khu vệ sinh tầng 1+2+3+4+5 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2023 08:18
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỰ ÁN ĐẦU TƯ THÁI BÌNH
17/06/2023 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công công trình Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa sơn lại ngoài nhà mặt đứng trục 11-1; sơn lại khu vực cầu thang và sảnh các tầng 1, 2, 3, 4, 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HẢI
21/06/2024 17:02
Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công công trình Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa sơn lại ngoài nhà mặt đứng trục 11-1; sơn lại khu vực cầu thang và sảnh các tầng 1, 2, 3, 4, 5 với 1 nhà thầu tham gia.
13/06/2024 09:55
Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công công trình Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa sơn lại ngoài nhà mặt đứng trục 11-1; sơn lại khu vực cầu thang và sảnh các tầng 1, 2, 3, 4, 5 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2024 17:36
Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
05/06/2024 14:05
Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
05/06/2024 14:03
Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa sơn lại ngoài nhà mặt đứng trục 11-1; sơn lại khu vực cầu thang và sảnh các tầng 1, 2, 3, 4, 5 với 4 gói thầu.
05/06/2024 14:01
Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa sơn lại ngoài nhà mặt đứng trục 11-1; sơn lại khu vực cầu thang và sảnh các tầng 1, 2, 3, 4, 5 với 4 gói thầu.
29/05/2024 16:23
Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI HUY
05/07/2023 14:13
Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công công trình Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa khu vệ sinh tầng 1+2+3+4+5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HẢI
28/06/2023 14:49
Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công công trình Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa khu vệ sinh tầng 1+2+3+4+5 với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2023 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công công trình Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa sơn lại ngoài nhà mặt đứng trục 11-1; sơn lại khu vực cầu thang và sảnh các tầng 1, 2, 3, 4, 5 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HẢI
21/06/2024 17:02
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công công trình Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa sơn lại ngoài nhà mặt đứng trục 11-1; sơn lại khu vực cầu thang và sảnh các tầng 1, 2, 3, 4, 5 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2024 17:36
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình.
05/06/2024 14:05
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu số 03 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
05/06/2024 14:03
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa sơn lại ngoài nhà mặt đứng trục 11-1; sơn lại khu vực cầu thang và sảnh các tầng 1, 2, 3, 4, 5 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình với 4 gói thầu.
05/06/2024 14:01
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa sơn lại ngoài nhà mặt đứng trục 11-1; sơn lại khu vực cầu thang và sảnh các tầng 1, 2, 3, 4, 5 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình với 4 gói thầu.
29/05/2024 16:23
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÁI HUY
05/07/2023 14:13
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công công trình Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa khu vệ sinh tầng 1+2+3+4+5 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HẢI
28/06/2023 14:49
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công công trình Sửa chữa trụ sở Nhà làm việc Sở Khoa học và Công nghệ; Hạng mục: Sửa chữa khu vệ sinh tầng 1+2+3+4+5 của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2023 08:18
Bên mời thầu Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỰ ÁN ĐẦU TƯ THÁI BÌNH
17/06/2023 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học Công nghệ Thái Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi chỉ có một sự ham muốn, ham muốn tột bậc, là làm sao cho nước ta được hoàn toàn độc lập, dân ta được hoàn toàn tự do, đồng bào ai cũng có cơm ăn áo mặc, ai cũng được học hành. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh