Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.683.319.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.351.323.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.683.319.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.351.323.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm thử phần mềm nội bộ: Module số hóa, quản lý khai thác hồ sơ, tài liệu, bản kết quả giải quyết thủ tục hành chính điện tử và dữ liệu điện tử của cá nhân tổ chức tích hợp với kho dữ liệu dùng chung, cổng dịch vụ công, cổng dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TESTER VIỆT
08/05/2025 16:32
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải TBMT Kiểm thử phần mềm nội bộ: Module số hóa, quản lý khai thác hồ sơ, tài liệu, bản kết quả giải quyết thủ tục hành chính điện tử và dữ liệu điện tử của cá nhân tổ chức tích hợp với kho dữ liệu dùng chung, cổng dịch vụ công, cổng dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2025 16:33
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kiểm thử phần mềm nội bộ: Module số hóa, quản lý khai thác hồ sơ, tài liệu, bản kết quả giải quyết thủ tục hành chính điện tử và dữ liệu điện tử của cá nhân tổ chức tích hợp với kho dữ liệu dùng chung, cổng dịch vụ công, cổng dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình với 1 gói thầu.
03/04/2025 09:36
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu in ấn hội thảo khoa học “Khởi tạo và thúc đẩy phát triển hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo hội nhập quốc tế tại Ninh Bình - Vấn đề và giải pháp” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẤY VỞ HỒNG ĐIỆP
23/12/2024 14:41
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu in ấn hội thảo khoa học “Khởi tạo và thúc đẩy phát triển hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo hội nhập quốc tế tại Ninh Bình - Vấn đề và giải pháp” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình với 1 gói thầu.
23/12/2024 14:32
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống phòng cháy, chữa cháy tại Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRÀNG AN 168
15/11/2024 13:51
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Hệ thống phòng cháy, chữa cháy tại Sở Khoa học và Công nghệ của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình với 1 gói thầu.
08/11/2024 16:03
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: In ấn phục vụ hội thảo khoa học “Khởi tạo và thúc đẩy phát triển hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo hội nhập quốc tế tại Ninh Bình – Vấn đề và giải pháp” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PRINT HOA HỒNG
03/10/2024 08:33
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Thiết kế Pano, biển tên đại biểu phục vụ hội thảo khoa học “Khởi tạo và thúc đẩy phát triển hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo hội nhập quốc tế tại Ninh Bình – Vấn đề và giải pháp” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO VINH AUDIO
02/10/2024 10:21
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Thuê hội trường và giải khát giữa giờ phục vụ hội thảo khoa học “Khởi tạo và thúc đẩy phát triển hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo hội nhập quốc tế tại Ninh Bình – Vấn đề và giải pháp” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI NAM NINH
02/10/2024 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Kiểm thử phần mềm nội bộ: Module số hóa, quản lý khai thác hồ sơ, tài liệu, bản kết quả giải quyết thủ tục hành chính điện tử và dữ liệu điện tử của cá nhân tổ chức tích hợp với kho dữ liệu dùng chung, cổng dịch vụ công, cổng dữ liệu tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TKM VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH TESTER VIỆT
08/05/2025 16:32
Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Kiểm thử phần mềm nội bộ: Module số hóa, quản lý khai thác hồ sơ, tài liệu, bản kết quả giải quyết thủ tục hành chính điện tử và dữ liệu điện tử của cá nhân tổ chức tích hợp với kho dữ liệu dùng chung, cổng dịch vụ công, cổng dữ liệu tỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
14/04/2025 08:01
Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đăng tải TBMT Kiểm thử phần mềm nội bộ: Module số hóa, quản lý khai thác hồ sơ, tài liệu, bản kết quả giải quyết thủ tục hành chính điện tử và dữ liệu điện tử của cá nhân tổ chức tích hợp với kho dữ liệu dùng chung, cổng dịch vụ công, cổng dữ liệu tỉnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2025 16:33
Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kiểm thử phần mềm nội bộ: Module số hóa, quản lý khai thác hồ sơ, tài liệu, bản kết quả giải quyết thủ tục hành chính điện tử và dữ liệu điện tử của cá nhân tổ chức tích hợp với kho dữ liệu dùng chung, cổng dịch vụ công, cổng dữ liệu tỉnh với 1 gói thầu.
03/04/2025 09:36
Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình công bố kết quả gói thầu gói thầu in ấn hội thảo khoa học “Khởi tạo và thúc đẩy phát triển hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo hội nhập quốc tế tại Ninh Bình - Vấn đề và giải pháp”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẤY VỞ HỒNG ĐIỆP
23/12/2024 14:41
Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống phòng cháy, chữa cháy tại Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRÀNG AN 168
15/11/2024 13:51
Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Hệ thống phòng cháy, chữa cháy tại Sở Khoa học và Công nghệ với 1 gói thầu.
08/11/2024 16:03
Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói 2: In ấn phục vụ hội thảo khoa học “Khởi tạo và thúc đẩy phát triển hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo hội nhập quốc tế tại Ninh Bình – Vấn đề và giải pháp”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PRINT HOA HỒNG
03/10/2024 08:33
Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói 3: Thiết kế Pano, biển tên đại biểu phục vụ hội thảo khoa học “Khởi tạo và thúc đẩy phát triển hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo hội nhập quốc tế tại Ninh Bình – Vấn đề và giải pháp”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO VINH AUDIO
02/10/2024 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm thử phần mềm nội bộ: Module số hóa, quản lý khai thác hồ sơ, tài liệu, bản kết quả giải quyết thủ tục hành chính điện tử và dữ liệu điện tử của cá nhân tổ chức tích hợp với kho dữ liệu dùng chung, cổng dịch vụ công, cổng dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TESTER VIỆT
08/05/2025 16:32
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải TBMT Kiểm thử phần mềm nội bộ: Module số hóa, quản lý khai thác hồ sơ, tài liệu, bản kết quả giải quyết thủ tục hành chính điện tử và dữ liệu điện tử của cá nhân tổ chức tích hợp với kho dữ liệu dùng chung, cổng dịch vụ công, cổng dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2025 16:33
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kiểm thử phần mềm nội bộ: Module số hóa, quản lý khai thác hồ sơ, tài liệu, bản kết quả giải quyết thủ tục hành chính điện tử và dữ liệu điện tử của cá nhân tổ chức tích hợp với kho dữ liệu dùng chung, cổng dịch vụ công, cổng dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình với 1 gói thầu.
03/04/2025 09:36
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu in ấn hội thảo khoa học “Khởi tạo và thúc đẩy phát triển hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo hội nhập quốc tế tại Ninh Bình - Vấn đề và giải pháp” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẤY VỞ HỒNG ĐIỆP
23/12/2024 14:41
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu in ấn hội thảo khoa học “Khởi tạo và thúc đẩy phát triển hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo hội nhập quốc tế tại Ninh Bình - Vấn đề và giải pháp” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình với 1 gói thầu.
23/12/2024 14:32
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống phòng cháy, chữa cháy tại Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRÀNG AN 168
15/11/2024 13:51
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Hệ thống phòng cháy, chữa cháy tại Sở Khoa học và Công nghệ của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình với 1 gói thầu.
08/11/2024 16:03
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: In ấn phục vụ hội thảo khoa học “Khởi tạo và thúc đẩy phát triển hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo hội nhập quốc tế tại Ninh Bình – Vấn đề và giải pháp” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PRINT HOA HỒNG
03/10/2024 08:33
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Thiết kế Pano, biển tên đại biểu phục vụ hội thảo khoa học “Khởi tạo và thúc đẩy phát triển hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo hội nhập quốc tế tại Ninh Bình – Vấn đề và giải pháp” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO VINH AUDIO
02/10/2024 10:21
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Thuê hội trường và giải khát giữa giờ phục vụ hội thảo khoa học “Khởi tạo và thúc đẩy phát triển hệ sinh thái khởi nghiệp đổi mới sáng tạo hội nhập quốc tế tại Ninh Bình – Vấn đề và giải pháp” của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI NAM NINH
02/10/2024 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Ninh Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sức mạnh thể chất chẳng quan trọng, quan trọng là sức mạnh của tinh thần. "
Tolkien
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026