Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.623.483.214 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.605.283.214 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.623.483.214 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.605.283.214 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển hành khách phục vụ đón tiếp các đại biểu quốc tế (Uỷ viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh uỷ, Tỉnh trưởng các tỉnh và thành phố của Lào, Trung Quốc, Hàn Quốc) tham dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm vận tải Đối ngoại V75
01/09/2026 21:36
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển hành khách phục vụ đón tiếp các đại biểu quốc tế (Uỷ viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh uỷ, Tỉnh trưởng các tỉnh và thành phố của Lào, Trung Quốc, Hàn Quốc) tham dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
01/09/2026 21:30
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng chào xã giao, màn led phục vụ đón tiếp đại biểu quốc tế tham dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh và Đoàn đại biểu cấp cao Ban Kiểm tra Trung ương Đảng, Thanh tra nhà nước Lào thăm tỉnh Quảng Ninh tại Trung tâm Hội nghị quốc tế FLC Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN FLC HẠ LONG
31/08/2026 21:09
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng chào xã giao, màn led phục vụ đón tiếp đại biểu quốc tế tham dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh và Đoàn đại biểu cấp cao Ban Kiểm tra Trung ương Đảng, Thanh tra nhà nước Lào thăm tỉnh Quảng Ninh tại Trung tâm Hội nghị quốc tế FLC Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
31/08/2026 21:05
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ phục vụ đón tiếp đại biểu quốc tế tham dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh tại Khách sạn Paddington Hotel Hạ Long của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN NGỌC MINH QUANG
31/08/2026 20:56
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ phục vụ đón tiếp đại biểu quốc tế tham dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh tại Khách sạn Paddington Hotel Hạ Long của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
31/08/2026 20:48
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: “Cung cấp dịch vụ phòng họp, ăn uống, tiệc chiêu đãi phục vụ Hội nghị Lãnh sự Việt Nam tại nước ngoài từ ngày 29-30/7/2026 tại Khách sạn Hoàng Gia Hạ Long (Royal Halong Hotel) của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ HOÀNG GIA
27/07/2026 15:32
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp dịch vụ phòng họp, ăn uống, tiệc chiêu đãi phục vụ Hội nghị Lãnh sự danh dự Việt Nam tại nước ngoài từ ngày 29-30/7/2026 tại Khách sạn Hoàng Gia Hạ Long (Royal Halong Hotel) của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:24
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ hậu cần phục vụ lãnh đạo tỉnh đón tiếp Đoàn Bộ trưởng Bộ Ngoại giao Lào thăm tỉnh Quảng Ninh từ ngày 19-20/12/2025 của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH TỈNH QUẢNG NINH
19/12/2025 16:38
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Dịch vụ hậu cần phục vụ lãnh đạo tỉnh đón tiếp Đoàn Bộ trưởng Bộ Ngoại giao Lào thăm tỉnh Quảng Ninh từ ngày 19-20/12/2025 của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
19/12/2025 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Ngoại vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Dịch vụ hậu cần (ăn, nghỉ) phục vụ đoàn đại biểu Các đảng uỷ cấp huyện (Lào) thăm và làm việc tại Quảng Ninh từ ngày 19-20/6/2025 tại Nhà khách Hương Biển.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH TỈNH QUẢNG NINH
20/06/2025 16:10
Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Dịch vụ hậu cần (ăn, nghỉ) phục vụ đoàn đại biểu Các đảng uỷ cấp huyện (Lào) thăm và làm việc tại Quảng Ninh từ ngày 19-20/6/2025 tại Nhà khách Hương Biển với 1 gói thầu.
20/06/2025 16:07
Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Dịch vụ hậu cần (ăn, nghỉ) phục vụ đoàn đại biểu Các đảng uỷ cấp huyện (Lào) thăm và làm việc tại Quảng Ninh từ ngày 19-20/6/2025 tại Nhà khách Hương Biển với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:52
Sở Ngoại vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Thiết kế maket, trang trí khánh tiết tại khách sạn Hoàng Gia tổ chức Chương trình Gặp gỡ đầu xuân 2025 và Hội nghị lần thứ 16 Uỷ ban công tác liên hợp tại Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔ THÀNH VIỆT NAM
18/02/2025 11:33
Sở Ngoại vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Thiết kế maket, trang trí khánh tiết trên Tàu nhà hàng Luna, công viên Lán Bè và in ấn biển tên, hộp quà phục vụ Chương trình Gặp gỡ đầu xuân 2025 và Hội nghị lần thứ 16 Uỷ ban công tác liên hợp tại Quảng Ninh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÚC VIỆT NAM
18/02/2025 11:25
Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Thiết kế maket, trang trí khánh tiết tại khách sạn Hoàng Gia tổ chức Chương trình Gặp gỡ đầu xuân 2025 và Hội nghị lần thứ 16 Uỷ ban công tác liên hợp tại Quảng Ninh với 1 gói thầu.
18/02/2025 10:47
Sở Ngoại vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ đón tiếp Trưởng Đoàn đại biểu Gặp gỡ đầu xuân 2025 và Trưởng đoàn Hội nghị Uỷ ban công tác liên hợp lần thứ 16 tổ chức tại Quảng Ninh từ ngày 19-22/02/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm vận tải Đối ngoại V75
17/02/2025 09:48
Sở Ngoại vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Chi phí dịch vụ tại khách sạn 5 sao (phòng họp, phòng nghỉ, phòng chờ, phòng hội kiến, trang trí khánh tiết, ăn hàng ngày....).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ HOÀNG GIA
17/02/2025 08:59
Sở Ngoại vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp rượu phục vụ tổ chức Chương trình Gặp gỡ đầu xuân 2025 và Hội nghị Uỷ ban công tác liên hợp lần thứ 16 tổ chức tại Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX sản xuất và kinh doanh Huy Hoàng
17/02/2025 08:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển hành khách phục vụ đón tiếp các đại biểu quốc tế (Uỷ viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh uỷ, Tỉnh trưởng các tỉnh và thành phố của Lào, Trung Quốc, Hàn Quốc) tham dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm vận tải Đối ngoại V75
01/09/2026 21:36
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển hành khách phục vụ đón tiếp các đại biểu quốc tế (Uỷ viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh uỷ, Tỉnh trưởng các tỉnh và thành phố của Lào, Trung Quốc, Hàn Quốc) tham dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
01/09/2026 21:30
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng chào xã giao, màn led phục vụ đón tiếp đại biểu quốc tế tham dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh và Đoàn đại biểu cấp cao Ban Kiểm tra Trung ương Đảng, Thanh tra nhà nước Lào thăm tỉnh Quảng Ninh tại Trung tâm Hội nghị quốc tế FLC Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN FLC HẠ LONG
31/08/2026 21:09
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng chào xã giao, màn led phục vụ đón tiếp đại biểu quốc tế tham dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh và Đoàn đại biểu cấp cao Ban Kiểm tra Trung ương Đảng, Thanh tra nhà nước Lào thăm tỉnh Quảng Ninh tại Trung tâm Hội nghị quốc tế FLC Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
31/08/2026 21:05
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ phục vụ đón tiếp đại biểu quốc tế tham dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh tại Khách sạn Paddington Hotel Hạ Long của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN NGỌC MINH QUANG
31/08/2026 20:56
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ phục vụ đón tiếp đại biểu quốc tế tham dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh tại Khách sạn Paddington Hotel Hạ Long của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
31/08/2026 20:48
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: “Cung cấp dịch vụ phòng họp, ăn uống, tiệc chiêu đãi phục vụ Hội nghị Lãnh sự Việt Nam tại nước ngoài từ ngày 29-30/7/2026 tại Khách sạn Hoàng Gia Hạ Long (Royal Halong Hotel) của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ HOÀNG GIA
27/07/2026 15:32
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp dịch vụ phòng họp, ăn uống, tiệc chiêu đãi phục vụ Hội nghị Lãnh sự danh dự Việt Nam tại nước ngoài từ ngày 29-30/7/2026 tại Khách sạn Hoàng Gia Hạ Long (Royal Halong Hotel) của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:24
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ hậu cần phục vụ lãnh đạo tỉnh đón tiếp Đoàn Bộ trưởng Bộ Ngoại giao Lào thăm tỉnh Quảng Ninh từ ngày 19-20/12/2025 của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH TỈNH QUẢNG NINH
19/12/2025 16:38
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Dịch vụ hậu cần phục vụ lãnh đạo tỉnh đón tiếp Đoàn Bộ trưởng Bộ Ngoại giao Lào thăm tỉnh Quảng Ninh từ ngày 19-20/12/2025 của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh với 1 gói thầu.
19/12/2025 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ Quảng Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đức tin của bạn rất quan trọng. Tôi đã tính toán rồi, thời gian bạn chết sẽ lâu hơn nhiều thời gian bạn sống. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh