Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.070.777.146 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.908.702.401 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.070.777.146 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.908.702.401 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn xin cấp visa của thành viên Đoàn đại biểu tỉnh và Đoàn tuỳ tùng đi thăm, làm việc tại Hy Lạp và Tây Ban Nha của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HY VỌNG
15/08/2026 15:22
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển quốc tế: Hà Nội – Dubai – Athens - Barcelona -
Dubai - Hà Nội của thành viên Đoàn đại biểu tỉnh đi thăm, làm việc tại Hy Lạp và Tây Ban Nha của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CHẮP CÁNH
11/08/2026 16:28
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển quốc tế: Hà Nội – Dubai – Athens - Barcelona - Dubai Hà Nội của Trưởng đoàn Đoàn đại biểu tỉnh và 01 thành viên Đoàn tuỳ tùng đi thăm, làm việc tại Hy Lạp và Tây Ban Nha của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HY VỌNG
11/08/2026 16:26
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển quốc tế: Hà Nội – Dubai – Athens - Barcelona -
Dubai - Hà Nội của thành viên Đoàn đại biểu tỉnh đi thăm, làm việc tại Hy Lạp và Tây Ban Nha của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CHẮP CÁNH
11/08/2026 07:56
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển quốc tế: Hà Nội – Dubai – Athens - Barcelona - Dubai Hà Nội của Trưởng đoàn Đoàn đại biểu tỉnh và 01 thành viên Đoàn tuỳ tùng đi thăm, làm việc tại Hy Lạp và Tây Ban Nha của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HY VỌNG
11/08/2026 07:54
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển chặng nội địa châu Âu: Athens (Hy Lạp) - Madrid (Tây Ban Nha) của Đoàn đại biểu tỉnh và Đoàn tuỳ tùng đi thăm, làm việc tại Hy Lạp và Tây Ban Nha của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Silver Sky
11/08/2026 07:51
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển chặng: Hà Nội (Việt Nam) - Matxcova (Liên bang Nga); Matxcova (Liên bang Nga) - Hà Nội (Việt Nam) của Đoàn đại biểu tỉnh Lạng Sơn đi thăm, làm việc tại Liên bang Nga và Belarus của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VÂN HƯƠNG
16/07/2026 07:43
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển quốc tế: Hà Nội (Việt Nam) - Thành Đô (Trung Quốc) và Trùng Khánh (Trung Quốc) - Hà Nội (Việt Nam) của Đoàn đại biểu tỉnh Lạng Sơn tham dự Hội nghị hợp tác Phát triển Công thương Tứ Xuyên - Nam Á, Đông Nam Á năm 2026; thăm và làm việc tại Tứ Xuyên, Trùng Khánh, Trung Quốc của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HY VỌNG
06/07/2026 07:51
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Vé máy bay di chuyển chặng: Hà Nội (Việt Nam) - Matsxcova (Liên bang Nga); Matsxcova (Liên bang Nga) - Hà Nội (Việt Nam) của Đoàn Ban Chỉ đạo công tác biên giới tỉnh Lạng Sơn đi thăm và làm việc tại Liên bang Nga của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Silver Sky
22/06/2026 13:53
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tiền vé máy bay quốc tế: Nội Bài (Việt Nam) - KualaLumpur, Maylaysia và Changi Singapore - Nội Bài (Việt Nam) ngược lại của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CHẮP CÁNH
03/04/2025 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tiền vé máy bay quốc tế: Nội Bài (Việt Nam) - KualaLumpur, Maylaysia và Changi Singapore - Nội Bài (Việt Nam) ngược lại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CHẮP CÁNH
03/04/2025 08:45
Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán: Tổ chức Đoàn đại biểu tỉnh Lạng Sơn đi công tác tại Singapore và Malaysia với 2 gói thầu.
03/04/2025 08:38
Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thuê phương tiện chở đoàn di chuyển đi đến các nơi làm việc với các đối tác, khảo sát và đi đến sân bay nội địa tại Alanta và New York; tổ chức các hoạt động tiếp xúc, hội thảo, làm việc với các đối tác Hoa Kỳ và cơ quan đại diện Việt Nam tại Hoa Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH HÀ NỘI - CÔNG TY TNHH
06/12/2024 11:16
Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Tổ chức Đoàn đại biểu tỉnh Lạng Sơn đi thăm, làm việc tại Hoa Kỳ với 4 gói thầu.
06/12/2024 11:13
Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thuê phương tiện chở đoàn di chuyển đi đến các nơi làm việc với các đối tác, khảo sát và đi đến các tỉnh Gyongsangbuk, Geyonggi, Seoul và Incheon.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SMARTVT
05/11/2024 16:14
Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tiền vé máy bay quốc tế: Nội Bài (Việt Nam) – Incheon /Busan Hàn Quốc và Incheon /Busan (Hàn Quốc) - Nội Bài (VN).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại SmartGo
05/11/2024 16:10
Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Dự toán kinh phí tổ chức Đoàn đại biểu tỉnh Lạng Sơn đi thăm, làm việc tại Hàn Quốc với 2 gói thầu.
05/11/2024 15:58
Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thuê phương tiện chở đoàn di chuyển đi đến các nơi làm việc với các đối tác, khảo sát và đi đến sân bay nội địa tại San Francisco, Alanta và New York; tổ chức các hoạt động tiếp xúc, hội thảo, làm việc với các đối tác Hoa Kỳ và cơ quan đại diện Việt Nam tại San Fransico và Alanta và Thuê dịch thuật tại Hoa Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH HÀ NỘI - CÔNG TY TNHH
17/10/2024 11:24
Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tiền vé máy bay di chuyển từ San Francisco – Alanta và Alanta - New York.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KẾT NỐI DU LỊCH
17/10/2024 11:19
Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Quà tặng đối ngoại, sản phẩm địa phương mang đi quảng bá giới thiệu tại Hoa Kỳ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Chung
17/10/2024 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn xin cấp visa của thành viên Đoàn đại biểu tỉnh và Đoàn tuỳ tùng đi thăm, làm việc tại Hy Lạp và Tây Ban Nha của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HY VỌNG
15/08/2026 15:22
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển quốc tế: Hà Nội – Dubai – Athens - Barcelona -
Dubai - Hà Nội của thành viên Đoàn đại biểu tỉnh đi thăm, làm việc tại Hy Lạp và Tây Ban Nha của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CHẮP CÁNH
11/08/2026 16:28
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển quốc tế: Hà Nội – Dubai – Athens - Barcelona - Dubai Hà Nội của Trưởng đoàn Đoàn đại biểu tỉnh và 01 thành viên Đoàn tuỳ tùng đi thăm, làm việc tại Hy Lạp và Tây Ban Nha của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HY VỌNG
11/08/2026 16:26
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển quốc tế: Hà Nội – Dubai – Athens - Barcelona -
Dubai - Hà Nội của thành viên Đoàn đại biểu tỉnh đi thăm, làm việc tại Hy Lạp và Tây Ban Nha của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CHẮP CÁNH
11/08/2026 07:56
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển quốc tế: Hà Nội – Dubai – Athens - Barcelona - Dubai Hà Nội của Trưởng đoàn Đoàn đại biểu tỉnh và 01 thành viên Đoàn tuỳ tùng đi thăm, làm việc tại Hy Lạp và Tây Ban Nha của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HY VỌNG
11/08/2026 07:54
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển chặng nội địa châu Âu: Athens (Hy Lạp) - Madrid (Tây Ban Nha) của Đoàn đại biểu tỉnh và Đoàn tuỳ tùng đi thăm, làm việc tại Hy Lạp và Tây Ban Nha của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Silver Sky
11/08/2026 07:51
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển chặng: Hà Nội (Việt Nam) - Matxcova (Liên bang Nga); Matxcova (Liên bang Nga) - Hà Nội (Việt Nam) của Đoàn đại biểu tỉnh Lạng Sơn đi thăm, làm việc tại Liên bang Nga và Belarus của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VÂN HƯƠNG
16/07/2026 07:43
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ vé máy bay di chuyển quốc tế: Hà Nội (Việt Nam) - Thành Đô (Trung Quốc) và Trùng Khánh (Trung Quốc) - Hà Nội (Việt Nam) của Đoàn đại biểu tỉnh Lạng Sơn tham dự Hội nghị hợp tác Phát triển Công thương Tứ Xuyên - Nam Á, Đông Nam Á năm 2026; thăm và làm việc tại Tứ Xuyên, Trùng Khánh, Trung Quốc của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HY VỌNG
06/07/2026 07:51
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Vé máy bay di chuyển chặng: Hà Nội (Việt Nam) - Matsxcova (Liên bang Nga); Matsxcova (Liên bang Nga) - Hà Nội (Việt Nam) của Đoàn Ban Chỉ đạo công tác biên giới tỉnh Lạng Sơn đi thăm và làm việc tại Liên bang Nga của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Silver Sky
22/06/2026 13:53
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tiền vé máy bay quốc tế: Nội Bài (Việt Nam) - KualaLumpur, Maylaysia và Changi Singapore - Nội Bài (Việt Nam) ngược lại của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CHẮP CÁNH
03/04/2025 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 66 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta cảm thấy điều chúng ta đang làm chỉ là một giọt nước trong đại dương. Nhưng đại dương sẽ ít hơn chỉ bởi thiếu đi giọt nước ấy. "
Mẹ Teresa
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh