Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.015.223.839 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.966.525.223 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.015.223.839 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.966.525.223 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay cho đoàn công tác của tỉnh đi thăm hữu nghị và quảng bá địa phương tại Italia, Bỉ, Đức. của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Công ty cổ phần du lịch Vietravel – Trung tâm Mice miền Bắc
25/08/2026 17:52
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay cho đoàn công tác của tỉnh đi thăm hữu nghị và quảng bá địa phương tại Italia, Bỉ, Đức. của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
25/08/2026 17:48
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các dịch vụ phục vụ Đoàn công tác của tỉnh đi thăm hữu nghị và quảng bá địa phương tại Italia, Bỉ, Đức của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Công ty cổ phần du lịch Vietravel – Trung tâm Mice miền Bắc
25/08/2026 17:41
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp các dịch vụ phục vụ đoàn công tác của tỉnh đi thăm hữu nghị và quảng bá địa phương tại Italia, Bỉ, Đức của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
25/08/2026 17:14
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống và thuê phòng ngủ phục vụ công tác đối ngoại tiếp Đoàn công tác của tỉnh Bò Kẹo, Cộng hòa Dân chủ nhân dân Lào của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Khách sạn Mường Thanh Luxury Phú Thọ- Chi nhánh Công ty cổ phần tập đoàn Mường Thanh
24/08/2026 15:32
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu phục vụ công tác đối ngoại tiếp Đoàn công tác của tỉnh Bò Kẹo, Cộng hòa Dân chủ nhân dân Lào của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:54
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG T&C
17/08/2026 17:02
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SƠN HÀ
17/08/2026 16:58
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LAM
17/08/2026 16:54
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH
17/08/2026 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT hoạch lựa chọn nhà thầu: “Mua cờ khánh tiết phục vụ các hoạt động đối ngoại và hội nhập quốc tế của tỉnh” với 1 gói thầu.
24/09/2024 10:05
Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng họp trực tuyến Sở Ngoại vụ với 4 gói thầu.
02/12/2022 14:49
Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị hệ thống phòng họp trực tuyến của Sở Ngoại vụ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/11/2021 17:45
Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị hệ thống phòng họp trực tuyến của Sở Ngoại vụ với 1 gói thầu.
29/11/2021 17:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay cho đoàn công tác của tỉnh đi thăm hữu nghị và quảng bá địa phương tại Italia, Bỉ, Đức. của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Công ty cổ phần du lịch Vietravel – Trung tâm Mice miền Bắc
25/08/2026 17:52
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay cho đoàn công tác của tỉnh đi thăm hữu nghị và quảng bá địa phương tại Italia, Bỉ, Đức. của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
25/08/2026 17:48
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các dịch vụ phục vụ Đoàn công tác của tỉnh đi thăm hữu nghị và quảng bá địa phương tại Italia, Bỉ, Đức của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Công ty cổ phần du lịch Vietravel – Trung tâm Mice miền Bắc
25/08/2026 17:41
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp các dịch vụ phục vụ đoàn công tác của tỉnh đi thăm hữu nghị và quảng bá địa phương tại Italia, Bỉ, Đức của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
25/08/2026 17:14
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống và thuê phòng ngủ phục vụ công tác đối ngoại tiếp Đoàn công tác của tỉnh Bò Kẹo, Cộng hòa Dân chủ nhân dân Lào của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Khách sạn Mường Thanh Luxury Phú Thọ- Chi nhánh Công ty cổ phần tập đoàn Mường Thanh
24/08/2026 15:32
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT phê duyệt Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu phục vụ công tác đối ngoại tiếp Đoàn công tác của tỉnh Bò Kẹo, Cộng hòa Dân chủ nhân dân Lào của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:54
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG T&C
17/08/2026 17:02
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SƠN HÀ
17/08/2026 16:58
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LAM
17/08/2026 16:54
Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH
17/08/2026 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi biết có một vũ khí đáng sợ hơn, có sức sát thương lớn hơn, đây chính là chân lý. "
Kaileidinuo (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026