Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,18%, Xây lắp 17,65%, Tư vấn 5,88%, Phi tư vấn 35,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.339.003.699 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.560.304.252 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,18%, Xây lắp 17,65%, Tư vấn 5,88%, Phi tư vấn 35,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.339.003.699 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.560.304.252 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua quà tặng tri ân của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình.
01/07/2025 10:25
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ hội trường, dự tiệc, nước uống của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình.
01/07/2025 10:20
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê dịch vụ thiết bị sự kiện của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG HONG KONG ĐTB
01/07/2025 10:16
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Hội nghị tri ân cán bộ sắp xếp đơn vị hành chính và vận hành chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình với 3 gói thầu.
01/07/2025 10:12
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm hàng hóa làm quà phục vụ người có công với cách mạng của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ BẢO HƯNG
23/06/2025 11:43
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải TBMT Mua quà lưu niệm tặng đại biểu dự Hội nghị gặp mặt, tri ân cán bộ cấp huyện trước khi kết thúc hoạt động và thực hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 15:47
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Hội nghị gặp mặt, tri ân cán bộ cấp huyện trước khi kết thúc hoạt động và thực hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình với 1 gói thầu.
17/06/2025 10:50
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Đào tạo, bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng đối với công chức ngạch chuyên viên chính; Bồi dưỡng kiến thức kỹ năng lãnh đạo cấp phòng và tương đương trên địa bàn tỉnh Thái Bình năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình với 1 gói thầu.
02/06/2025 15:26
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm hàng hóa làm quà phục vụ người có công với cách mạng của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 14:21
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thuê xe đi kiểm tra giám sát công tác giao, nhận quà của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại du lịch Tân Sơn
31/05/2025 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua quà tặng tri ân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GỐM SỨ HOÀNG SA VIỆT NAM
01/07/2025 10:25
Sở Nội vụ Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ hội trường, dự tiệc, nước uống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DẦU KHÍ THÁI BÌNH
01/07/2025 10:20
Sở Nội vụ Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê dịch vụ thiết bị sự kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG HONG KONG ĐTB
01/07/2025 10:16
Sở Nội vụ Thái Bình đăng tải KHLCNT Hội nghị tri ân cán bộ sắp xếp đơn vị hành chính và vận hành chính quyền địa phương 02 cấp với 3 gói thầu.
01/07/2025 10:12
Sở Nội vụ Thái Bình công bố KQMT gói thầu Mua quà lưu niệm tặng đại biểu dự Hội nghị gặp mặt, tri ân cán bộ cấp huyện trước khi kết thúc hoạt động và thực hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp với 5 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 16:07
Sở Nội vụ Thái Bình đăng tải TBMT Mua quà lưu niệm tặng đại biểu dự Hội nghị gặp mặt, tri ân cán bộ cấp huyện trước khi kết thúc hoạt động và thực hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 15:47
Sở Nội vụ Thái Bình đăng tải KHLCNT Hội nghị gặp mặt, tri ân cán bộ cấp huyện trước khi kết thúc hoạt động và thực hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp với 1 gói thầu.
17/06/2025 10:50
Sở Nội vụ Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thuê xe đi kiểm tra giám sát công tác giao, nhận quà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại du lịch Tân Sơn
31/05/2025 10:17
Sở Nội vụ Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu (E-HSMT), đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỰ ÁN ĐẦU TƯ THÁI BÌNH
31/05/2025 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua quà tặng tri ân của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình.
01/07/2025 10:25
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ hội trường, dự tiệc, nước uống của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình.
01/07/2025 10:20
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê dịch vụ thiết bị sự kiện của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG HONG KONG ĐTB
01/07/2025 10:16
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Hội nghị tri ân cán bộ sắp xếp đơn vị hành chính và vận hành chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình với 3 gói thầu.
01/07/2025 10:12
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm hàng hóa làm quà phục vụ người có công với cách mạng của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ BẢO HƯNG
23/06/2025 11:43
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải TBMT Mua quà lưu niệm tặng đại biểu dự Hội nghị gặp mặt, tri ân cán bộ cấp huyện trước khi kết thúc hoạt động và thực hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 15:47
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Hội nghị gặp mặt, tri ân cán bộ cấp huyện trước khi kết thúc hoạt động và thực hiện mô hình tổ chức chính quyền địa phương 02 cấp của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình với 1 gói thầu.
17/06/2025 10:50
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Đào tạo, bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng đối với công chức ngạch chuyên viên chính; Bồi dưỡng kiến thức kỹ năng lãnh đạo cấp phòng và tương đương trên địa bàn tỉnh Thái Bình năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình với 1 gói thầu.
02/06/2025 15:26
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm hàng hóa làm quà phục vụ người có công với cách mạng của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 14:21
Bên mời thầu Sở Nội vụ Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thuê xe đi kiểm tra giám sát công tác giao, nhận quà của chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại du lịch Tân Sơn
31/05/2025 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 28 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình là chủ đầu tư của 35 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ Thái Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu giống như bệnh sởi, luống tuổi rồi bệnh mới phát thì thật chẳng hay ho gì. "
Duoglas Jerold
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh