Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 54,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.735.098.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.541.900.382 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 54,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.735.098.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.541.900.382 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng 76
26/06/2025 14:40
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân xây dựng Mạnh Linh
26/06/2025 11:31
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 10:18
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
16/06/2025 10:07
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
16/06/2025 10:05
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT dự án Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa các công trình ghi công liệt sĩ tỉnh Bắc Kạn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn với 4 gói thầu.
16/06/2025 10:02
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ DŨNG GIANG
19/05/2025 11:07
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT gói thầu mua sắm văn phòng phẩm phục vụ chỉnh lý tài liệu phông lưu trữ Sở Lao động - TB&XH trước hợp nhất của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
13/05/2025 16:33
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ
28/04/2025 10:23
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng 76
08/04/2025 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng 76
26/06/2025 14:40
Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân xây dựng Mạnh Linh
26/06/2025 11:31
Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 07:54
Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 10:18
Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
16/06/2025 10:07
Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
16/06/2025 10:05
Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT dự án Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa các công trình ghi công liệt sĩ tỉnh Bắc Kạn năm 2025 với 4 gói thầu.
16/06/2025 10:02
Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ DŨNG GIANG
19/05/2025 11:07
Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT gói thầu mua sắm văn phòng phẩm phục vụ chỉnh lý tài liệu phông lưu trữ Sở Lao động - TB&XH trước hợp nhất với 1 gói thầu.
13/05/2025 16:33
Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ
28/04/2025 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng 76
26/06/2025 14:40
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân xây dựng Mạnh Linh
26/06/2025 11:31
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 10:18
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
16/06/2025 10:07
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG HOÀNG HÀ
16/06/2025 10:05
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT dự án Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa các công trình ghi công liệt sĩ tỉnh Bắc Kạn năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn với 4 gói thầu.
16/06/2025 10:02
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ DŨNG GIANG
19/05/2025 11:07
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT gói thầu mua sắm văn phòng phẩm phục vụ chỉnh lý tài liệu phông lưu trữ Sở Lao động - TB&XH trước hợp nhất của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
13/05/2025 16:33
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KIẾN TRÚC VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ
28/04/2025 10:23
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng 76
08/04/2025 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự lười nhác là chí tử đối với những kẻ tầm thường. "
Albert Camus
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh