Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 99 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 57 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,58%, Xây lắp 26,32%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.712.775.988 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.371.619.866 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 31,58%, Xây lắp 26,32%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.712.775.988 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.371.619.866 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,64%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Dịch vụ kỹ thuật chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
28/08/2026 15:22
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Các dụng cụ, dịch vụ phục vụ tập huấn, tuyên truyền - tư vấn giới thiệu việc làm, tổ chức sàn giao dịch việc làm của Tiểu dự án 3, Dự án 4 Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau với 10 gói thầu.
28/08/2026 13:53
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Chi phí thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀN QUÂN
27/08/2026 14:07
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CHÍ THIỆN
26/08/2026 17:17
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CHÍ THIỆN
26/08/2026 17:16
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án cải tạo, sửa chữa các trụ sở Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau với 2 gói thầu.
25/08/2026 08:10
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nâng cấp phần mềm chấm điểm Chỉ số cải cách hành chính trên địa bàn tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:03
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
22/08/2026 14:39
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thuộc Dự án Số hóa tài liệu lưu trữ trên địa bàn tỉnh Cà Mau năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau với 2 gói thầu.
17/08/2026 15:06
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Dự toán Tổ chức lớp bồi dưỡng về vai trò của chính quyền trong việc hỗ trợ doanh nghiệp khởi nghiệp và chuyển đổi số tại Hàn Quốc của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO APEC
14/08/2026 13:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Đầu tư phần mềm quản lý hồ sơ cán bộ, công chức, viên chức với 6 gói thầu.
19/06/2025 14:55
Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Tư vân Lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Cà Mau
14/05/2025 17:04
Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
14/05/2025 17:02
Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Dịch vụ tài chính công tỉnh Cà Mau
14/05/2025 16:59
Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HỢP NHẤT
14/05/2025 16:58
Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Đầu tư phần mềm quản lý hồ sơ cán bộ, công chức, viên chức với 4 gói thầu.
14/05/2025 15:40
Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thực hiện Duy trì nâng cấp phần mềm Quản lý hồ sơ cán bộ , công chức, viên chức tình Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
26/09/2024 15:10
Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Duy trì nâng cấp phần mềm Quản lý hồ sơ cán bộ , công chức , viên chức tình Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MISA
26/09/2024 15:04
Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn QLDA Duy trì nâng cấp phần mềm Quản lý hồ sơ cán bộ, công chức , viên chức tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ Thông tin và Truyền thông tỉnh Cà Mau
23/08/2024 16:34
Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSYC và kết quả lựa chọn nhà thầu Duy trì nâng cấp phần mềm Quản lý hồ sơ cán bộ, công chức , viên chức tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ HƯNG THÀNH KHÔI
23/08/2024 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Dịch vụ kỹ thuật chỉnh lý tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
28/08/2026 15:22
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Các dụng cụ, dịch vụ phục vụ tập huấn, tuyên truyền - tư vấn giới thiệu việc làm, tổ chức sàn giao dịch việc làm của Tiểu dự án 3, Dự án 4 Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau với 10 gói thầu.
28/08/2026 13:53
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Chi phí thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀN QUÂN
27/08/2026 14:07
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CHÍ THIỆN
26/08/2026 17:17
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CHÍ THIỆN
26/08/2026 17:16
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án cải tạo, sửa chữa các trụ sở Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau với 2 gói thầu.
25/08/2026 08:10
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nâng cấp phần mềm chấm điểm Chỉ số cải cách hành chính trên địa bàn tỉnh Cà Mau của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:03
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Chi phí khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
22/08/2026 14:39
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thuộc Dự án Số hóa tài liệu lưu trữ trên địa bàn tỉnh Cà Mau năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau với 2 gói thầu.
17/08/2026 15:06
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Dự toán Tổ chức lớp bồi dưỡng về vai trò của chính quyền trong việc hỗ trợ doanh nghiệp khởi nghiệp và chuyển đổi số tại Hàn Quốc của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO APEC
14/08/2026 13:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 42 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người bình thường làm việc ở mức năm mươi phần trăm hoặc ít hơn so với tiềm năng của họ. Việc của bạn là giải phóng năm mươi phần trăm còn lại. "
Brian Tracy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh