Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 133 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 198 gói thầu, trong đó có 130 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 49 gói (với 53 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 144 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 101 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 57 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,09%, Xây lắp 9,43%, Tư vấn 15,09%, Phi tư vấn 60,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.345.506.461 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 83.284.425.906 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,09%, Xây lắp 9,43%, Tư vấn 15,09%, Phi tư vấn 60,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.345.506.461 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 83.284.425.906 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu V/v Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Lắp đặt mới, sửa chữa pano, in tờ rơi, in băng rôn và cờ phướn tuyên truyền về bình đẳng giới năm 2026” của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI PHƯỚC LỘC
28/08/2026 14:12
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT V/v Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Lắp đặt mới, sửa chữa pano, in tờ rơi, in băng rôn và cờ phướn tuyên truyền về bình đẳng giới năm 2026” của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
22/08/2026 08:36
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện tuyên truyền, phổ biến nhân rộng điển hình tiên tiến trên Báo ngành Nội vụ năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO DÂN TRÍ
28/07/2026 14:21
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Đào tạo, Bồi dưỡng công chức, viên chức các Sở, ban, ngành, đơn vị sự nghiệp công lập và công chức cấp xã trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/07/2026 16:12
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Văn phòng Sở Nội vụ của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Phúc Thành
22/07/2026 08:40
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện tuyên truyền, phổ biến nhân rộng điển hình tiên tiến trên Báo và Truyền hình địa phương năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO VÀ PHÁT THANH, TRUYỀN HÌNH ĐẮK LẮK
21/07/2026 10:06
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Văn phòng Sở Nội vụ của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
21/07/2026 08:00
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và đánh giá KQLCNT gói thầu: Đào tạo, Bồi dưỡng công chức, viên chức các Sở, ban, ngành, Đơn vị sự nghiệp công lập và công chức cấp xã trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUỖI CUNG ỨNG QUỐC TẾ HELIOS
14/07/2026 11:03
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Đào tạo, Bồi dưỡng công chức, viên chức các Sở, ban, ngành, đơn vị sự nghiệp công lập và công chức cấp xã trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG
14/07/2026 10:57
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT “ Đào tạo, Bồi dưỡng công chức, viên chức các Sở, ban, ngành, đơn vị sự nghiệp công lập và công chức cấp xã trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk với 3 gói thầu.
09/07/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng thường xuyên đối với cán bộ, công chức cấp xã năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
27/06/2025 09:38
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế các cụm pa nô tuyên truyền cải cách hành chính trên địa bàn thành phố Buôn Ma Thuột với 1 gói thầu.
25/06/2025 16:59
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Thuê xe ôtô giường nằm đưa đoàn Người có công với cách mạng của tỉnh đi tham quan các tỉnh miền Trung và miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: doanh nghiệp tư nhân dịch vụ vận tải thùy vân
20/06/2025 16:41
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tổ chức 02 lớp đào tạo tiếng dân tộc thiểu số (tiếng Ê đê) đối với công chức cấp xã năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giáo dục thường xuyên tỉnh Đăk Lăk
20/06/2025 16:36
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng quản lý nhà nước ngạch chuyên viên đối với công chức cấp xã năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Chính sách công và Phát triển nông thôn
20/06/2025 16:29
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTXD THANH PHÁT
16/06/2025 10:00
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD BÌNH MINH
16/06/2025 09:54
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng quản lý nhà nước ngạch chuyên viên đối với công chức cấp xã năm 2025 với 1 gói thầu.
13/06/2025 10:24
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Tổ chức 02 lớp đào tạo tiếng dân tộc thiểu số (tiếng Ê đê) đối với công chức cấp xã năm 2025 với 1 gói thầu.
13/06/2025 10:18
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Thuê xe ôtô giường nằm đưa đoàn Người có công với cách mạng của tỉnh đi tham quan các tỉnh miền Trung và miền Bắc với 1 gói thầu.
13/06/2025 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu V/v Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Lắp đặt mới, sửa chữa pano, in tờ rơi, in băng rôn và cờ phướn tuyên truyền về bình đẳng giới năm 2026” của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI PHƯỚC LỘC
28/08/2026 14:12
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT V/v Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Lắp đặt mới, sửa chữa pano, in tờ rơi, in băng rôn và cờ phướn tuyên truyền về bình đẳng giới năm 2026” của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
22/08/2026 08:36
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện tuyên truyền, phổ biến nhân rộng điển hình tiên tiến trên Báo ngành Nội vụ năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO DÂN TRÍ
28/07/2026 14:21
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Đào tạo, Bồi dưỡng công chức, viên chức các Sở, ban, ngành, đơn vị sự nghiệp công lập và công chức cấp xã trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/07/2026 16:12
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Văn phòng Sở Nội vụ của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Phúc Thành
22/07/2026 08:40
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện tuyên truyền, phổ biến nhân rộng điển hình tiên tiến trên Báo và Truyền hình địa phương năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO VÀ PHÁT THANH, TRUYỀN HÌNH ĐẮK LẮK
21/07/2026 10:06
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Văn phòng Sở Nội vụ của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
21/07/2026 08:00
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và đánh giá KQLCNT gói thầu: Đào tạo, Bồi dưỡng công chức, viên chức các Sở, ban, ngành, Đơn vị sự nghiệp công lập và công chức cấp xã trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUỖI CUNG ỨNG QUỐC TẾ HELIOS
14/07/2026 11:03
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Đào tạo, Bồi dưỡng công chức, viên chức các Sở, ban, ngành, đơn vị sự nghiệp công lập và công chức cấp xã trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG
14/07/2026 10:57
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT “ Đào tạo, Bồi dưỡng công chức, viên chức các Sở, ban, ngành, đơn vị sự nghiệp công lập và công chức cấp xã trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk với 3 gói thầu.
09/07/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 133 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 70 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 63 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 53 TBMT, trong đó tự mời thầu 42 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 144 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư có quan hệ với 97 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một khi tình bạn đã nhanh chóng bén rễ thì không một cơn bão nào có thể bứng nó lên nổi. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh