Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.356.564.615 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.511.792.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.356.564.615 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.511.792.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu "Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc nguồn nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử tỉnh Long An giai đoạn 2024-2029" năm 2024 của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia II
04/12/2024 17:00
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải TBMT "Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc nguồn nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử tỉnh Long An giai đoạn 2024-2029" năm 2024 của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/11/2024 17:46
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ SỐ HOÀNG PHÚC
07/11/2024 17:33
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ ĐÔNG TRIỀU
07/11/2024 17:28
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu “Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu” và gói thầu “Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu” thuộc dự toán mua sắm “Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc nguồn nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử tỉnh Long An giai đoạn 2024-2029” năm 2024 của Sở Nội vụ. của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN với 2 gói thầu.
28/10/2024 17:29
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm "Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc quyền nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử tỉnh Long An giai đoạn 2024-2029" năm 2024 của Sở Nội vụ của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN với 1 gói thầu.
18/10/2024 16:07
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị tường lửa (Firewall) Cisco của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ PTECH
11/07/2024 14:09
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền cải cách hành chính trên Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình Long An
08/07/2024 14:22
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị tường lửa (Firewall) Cisco của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN với 1 gói thầu.
02/07/2024 09:05
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền cải cách hành chính trên Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN với 1 gói thầu.
18/06/2024 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN công bố kết quả gói thầu "Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc nguồn nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử tỉnh Long An giai đoạn 2024-2029" năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia II
04/12/2024 17:00
SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN công bố KQMT gói thầu "Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc nguồn nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử tỉnh Long An giai đoạn 2024-2029" năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
25/11/2024 10:12
SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đăng tải TBMT "Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc nguồn nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử tỉnh Long An giai đoạn 2024-2029" năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/11/2024 17:46
SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ SỐ HOÀNG PHÚC
07/11/2024 17:33
SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ ĐÔNG TRIỀU
07/11/2024 17:28
SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đăng tải KHLCNT Gói thầu “Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu” và gói thầu “Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu” thuộc dự toán mua sắm “Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc nguồn nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử tỉnh Long An giai đoạn 2024-2029” năm 2024 của Sở Nội vụ. với 2 gói thầu.
28/10/2024 17:29
SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm "Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc quyền nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử tỉnh Long An giai đoạn 2024-2029" năm 2024 của Sở Nội vụ với 1 gói thầu.
18/10/2024 16:07
SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị tường lửa (Firewall) Cisco.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ PTECH
11/07/2024 14:09
SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền cải cách hành chính trên Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình Long An
08/07/2024 14:22
SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đăng tải KHLCNT Mua thiết bị tường lửa (Firewall) Cisco với 1 gói thầu.
02/07/2024 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu "Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc nguồn nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử tỉnh Long An giai đoạn 2024-2029" năm 2024 của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia II
04/12/2024 17:00
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải TBMT "Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc nguồn nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử tỉnh Long An giai đoạn 2024-2029" năm 2024 của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/11/2024 17:46
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ SỐ HOÀNG PHÚC
07/11/2024 17:33
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ ĐÔNG TRIỀU
07/11/2024 17:28
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu “Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu” và gói thầu “Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu” thuộc dự toán mua sắm “Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc nguồn nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử tỉnh Long An giai đoạn 2024-2029” năm 2024 của Sở Nội vụ. của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN với 2 gói thầu.
28/10/2024 17:29
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm "Số hóa tài liệu lưu trữ có giá trị vĩnh viễn thuộc quyền nộp lưu vào Lưu trữ lịch sử tỉnh Long An giai đoạn 2024-2029" năm 2024 của Sở Nội vụ của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN với 1 gói thầu.
18/10/2024 16:07
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị tường lửa (Firewall) Cisco của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ PTECH
11/07/2024 14:09
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền cải cách hành chính trên Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình Long An
08/07/2024 14:22
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị tường lửa (Firewall) Cisco của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN với 1 gói thầu.
02/07/2024 09:05
Bên mời thầu SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền cải cách hành chính trên Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN với 1 gói thầu.
18/06/2024 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư SỞ NỘI VỤ TỈNH LONG AN là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người nhận thấy trên đường đời mình đã làm nhiều điều sai trái thường kinh sợ bật dậy mỗi đêm, giống như đứa trẻ gặp ác mộng, và cuộc đời anh ta đầy sợ bóng sợ gió; nhưng người lương tâm trong sạch tràn đầy vui vẻ và sự an nhàn tuổi già. "
Plato
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh