Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.050.386.310 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.818.695.806 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.050.386.310 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.818.695.806 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Điều tra xã hội học đo lường sự hài lòng của cá nhân, tổ chức đối với sự phục vụ của các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Sóc Trăng năm 2024 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
09/12/2024 11:08
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Điều tra xã hội học đo lường sự hài lòng của cá nhân, tổ chức đối với sự phục vụ của các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Sóc Trăng năm 2024 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 09:37
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
26/11/2024 17:17
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS
26/11/2024 17:13
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Điều tra xã hội học đo lường sự hài lòng của cá nhân, tổ chức đối với sự phục vụ của các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Sóc Trăng thuộc dự toán kinh phí cải cách hành chính năm 2024 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng với 3 gói thầu.
26/11/2024 08:30
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Lớp bồi dưỡng kiến thức hội nhập quốc tế của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
18/11/2024 08:23
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Lớp bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng về chuyển đổi số của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
13/11/2024 19:10
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Lớp bồi dưỡng Văn hóa công sở, giao tiếp hành chính và chuẩn mực ứng xử của CBCC trong giao tiếp hành chính của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu Khoa học và Sản xuất, Dịch vụ
12/11/2024 19:08
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lớp bồi dưỡng quản lý nhà nước về thanh niên và công tác thanh niên của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu Khoa học và Sản xuất, Dịch vụ
12/11/2024 19:05
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tập huấn nghiệp vụ Kiểm soát thủ tục hành chính và cơ chế một cửa, một cửa liên thông trong giải quyết TTHC; Tập huấn, bồi dưỡng nâng cao trình độ nghiệp vụ và kỹ năng cho đội ngũ CCVC làm việc tại Bộ phận Một cửa của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu Khoa học và Sản xuất, Dịch vụ
12/11/2024 19:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
26/11/2024 17:17
Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS
26/11/2024 17:13
Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Phần mềm xây dựng cơ sở dữ liệu cán bộ, công chức, viên chức trong các cơ quan nhà nước thuộc tỉnh Sóc Trăng với 7 gói thầu.
06/11/2024 08:59
Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Kiểm thử phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TIN HỌC HPT
31/10/2024 16:49
Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm khung bằng khen phục vụ thi đua khen thưởng trên địa bàn tỉnh Sóc Trăng năm 2024 với 1 gói thầu.
25/10/2024 09:10
Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
15/10/2024 18:11
Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS
15/10/2024 18:04
Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Dự toán đào tạo, bồi dưỡng cán bộ, công chức, viên chức năm 2024 với 17 gói thầu.
15/10/2024 17:55
Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm thiết bị Công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VẬT TƯ VĂN PHÒNG THIÊN LONG
26/09/2024 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Điều tra xã hội học đo lường sự hài lòng của cá nhân, tổ chức đối với sự phục vụ của các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Sóc Trăng năm 2024 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
09/12/2024 11:08
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Điều tra xã hội học đo lường sự hài lòng của cá nhân, tổ chức đối với sự phục vụ của các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Sóc Trăng năm 2024 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 09:37
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM
26/11/2024 17:17
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS
26/11/2024 17:13
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Điều tra xã hội học đo lường sự hài lòng của cá nhân, tổ chức đối với sự phục vụ của các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Sóc Trăng thuộc dự toán kinh phí cải cách hành chính năm 2024 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng với 3 gói thầu.
26/11/2024 08:30
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Lớp bồi dưỡng kiến thức hội nhập quốc tế của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
18/11/2024 08:23
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Lớp bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng về chuyển đổi số của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC
13/11/2024 19:10
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Lớp bồi dưỡng Văn hóa công sở, giao tiếp hành chính và chuẩn mực ứng xử của CBCC trong giao tiếp hành chính của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu Khoa học và Sản xuất, Dịch vụ
12/11/2024 19:08
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lớp bồi dưỡng quản lý nhà nước về thanh niên và công tác thanh niên của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu Khoa học và Sản xuất, Dịch vụ
12/11/2024 19:05
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tập huấn nghiệp vụ Kiểm soát thủ tục hành chính và cơ chế một cửa, một cửa liên thông trong giải quyết TTHC; Tập huấn, bồi dưỡng nâng cao trình độ nghiệp vụ và kỹ năng cho đội ngũ CCVC làm việc tại Bộ phận Một cửa của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu Khoa học và Sản xuất, Dịch vụ
12/11/2024 19:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng là chủ đầu tư của 31 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sóc Trăng là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một xã hội có quá ít người tư duy độc lập dễ bị tổn thương dưới sự khống chế của những kẻ lãnh đạo cơ hội và có vấn đề. Một xã hội muốn tạo ra và duy trì hệ thống xã hội tự do và dân chủ buộc phải tạo ra sự độc lập có trách nhiệm về tư duy ở thế hệ trẻ của nó. "
John Dewey
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh