Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 42 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.339.610.029 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.192.147.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.339.610.029 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.192.147.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Long Sơn La
29/07/2022 17:20
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra, nghiệm thu của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tin học Trắc địa Bản đồ
06/07/2022 09:57
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Tái bản hệ thống bản đồ hành chính cấp huyện và thành lập bản đồ hành chính cấp tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG VÀ BẢN ĐỒ VIỆT NAM
28/06/2022 15:40
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: In tài liệu tập huấn bồi dưỡng đại biểu HĐND cấp huyện, cấp xã nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ IN NGUYÊN KHANG
07/06/2022 17:17
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Tái bản hệ thống bản đồ hành chính cấp huyện và thành lập bản đồ hành chính cấp tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/05/2022 16:25
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Kiểm tra, nghiệm thu của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/05/2022 14:24
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Tái bản hệ thống bản đồ hành chính cấp huyện và thành lập bản đồ hành chính cấp tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/05/2022 14:02
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: In tài liệu tập huấn bồi dưỡng đại biểu HĐND cấp huyện, cấp xã nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/04/2022 21:32
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán tập huấn bồi dưỡng Đại biểu HĐND cấp huyện, cấp xã nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La với 3 gói thầu.
08/04/2022 20:26
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Tái bản hệ thống bản đồ hành chính cấp huyện và thành lập bản đồ hành chính cấp tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La với 4 gói thầu.
05/04/2022 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ công trực tuyến mức độ 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Long Sơn La
29/07/2022 17:20
Sở Nội vụ tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 với 1 nhà thầu tham gia.
22/07/2022 08:12
Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2022 08:04
Sở Nội vụ tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Kiểm tra, nghiệm thu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tin học Trắc địa Bản đồ
06/07/2022 09:57
Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Nâng cấp, chuẩn hóa dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 với 3 gói thầu.
04/07/2022 15:29
Sở Nội vụ tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Tái bản hệ thống bản đồ hành chính cấp huyện và thành lập bản đồ hành chính cấp tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG VÀ BẢN ĐỒ VIỆT NAM
28/06/2022 15:40
Sở Nội vụ tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Kiểm tra, nghiệm thu với 1 nhà thầu tham gia.
21/06/2022 13:26
Sở Nội vụ tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Tái bản hệ thống bản đồ hành chính cấp huyện và thành lập bản đồ hành chính cấp tỉnh Sơn La với 1 nhà thầu tham gia.
13/06/2022 10:37
Sở Nội vụ tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: In tài liệu tập huấn bồi dưỡng đại biểu HĐND cấp huyện, cấp xã nhiệm kỳ 2021-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ IN NGUYÊN KHANG
07/06/2022 17:17
Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Tái bản hệ thống bản đồ hành chính cấp huyện và thành lập bản đồ hành chính cấp tỉnh Sơn La theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/05/2022 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ công trực tuyến mức độ 4 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Long Sơn La
29/07/2022 17:20
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra, nghiệm thu của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tin học Trắc địa Bản đồ
06/07/2022 09:57
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Tái bản hệ thống bản đồ hành chính cấp huyện và thành lập bản đồ hành chính cấp tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG VÀ BẢN ĐỒ VIỆT NAM
28/06/2022 15:40
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: In tài liệu tập huấn bồi dưỡng đại biểu HĐND cấp huyện, cấp xã nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ IN NGUYÊN KHANG
07/06/2022 17:17
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Tái bản hệ thống bản đồ hành chính cấp huyện và thành lập bản đồ hành chính cấp tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/05/2022 16:25
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Kiểm tra, nghiệm thu của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/05/2022 14:24
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Tái bản hệ thống bản đồ hành chính cấp huyện và thành lập bản đồ hành chính cấp tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/05/2022 14:02
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: In tài liệu tập huấn bồi dưỡng đại biểu HĐND cấp huyện, cấp xã nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/04/2022 21:32
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán tập huấn bồi dưỡng Đại biểu HĐND cấp huyện, cấp xã nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La với 3 gói thầu.
08/04/2022 20:26
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Tái bản hệ thống bản đồ hành chính cấp huyện và thành lập bản đồ hành chính cấp tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La với 4 gói thầu.
05/04/2022 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Sơn La là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thi ca là khoảng cách ngắn nhất giữa hai con người. "
Lawrence Ferlinghetti
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh