Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 236.512.226 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 236.512.130 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 236.512.226 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 236.512.130 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua
sắm trang thiết bị
cho Trung tâm Điều
dưỡng người có
công tỉnh Vĩnh
Long của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TẠ NGUYÊN
03/07/2025 08:13
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thẩm
định giá của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TAM WIN
23/06/2025 10:16
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm trang thiết bị
cho Trung tâm Điều dưỡng người có công tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long với 2 gói thầu.
23/06/2025 08:57
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:
Thẩm tra
dự toán
thiết bị
(phần bổ
sung) của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Tư vấn Xây dựng - Trường Đại học Xây dựng Miền Tây
15/05/2025 17:00
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:
Thẩm định
giá thiết bị
(phần bổ
sung) của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TAM WIN
15/05/2025 16:57
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:
Lập báo
cáo kinh tế
kỹ thuật
(phần bổ
sung) của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THẢO BÌNH
15/05/2025 16:53
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn
bị đầu tư (phần bổ sung) thuộc dự án Đầu tư cơ sở hạ tầng, trang thiết bị
công nghệ thông tin để hiện đại hoá hệ thống thông tin thị trường lao động,
hình thành sàn giao dịch việc làm trực tuyến và xây dựng các cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long với 3 gói thầu.
15/05/2025 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua
sắm trang thiết bị
cho Trung tâm Điều
dưỡng người có
công tỉnh Vĩnh
Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TẠ NGUYÊN
03/07/2025 08:13
Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thẩm
định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TAM WIN
23/06/2025 10:16
Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm trang thiết bị
cho Trung tâm Điều dưỡng người có công tỉnh Vĩnh Long với 2 gói thầu.
23/06/2025 08:57
Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu:
Thẩm tra
dự toán
thiết bị
(phần bổ
sung).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Tư vấn Xây dựng - Trường Đại học Xây dựng Miền Tây
15/05/2025 17:00
Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu:
Thẩm định
giá thiết bị
(phần bổ
sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TAM WIN
15/05/2025 16:57
Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu:
Lập báo
cáo kinh tế
kỹ thuật
(phần bổ
sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THẢO BÌNH
15/05/2025 16:53
Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn
bị đầu tư (phần bổ sung) thuộc dự án Đầu tư cơ sở hạ tầng, trang thiết bị
công nghệ thông tin để hiện đại hoá hệ thống thông tin thị trường lao động,
hình thành sàn giao dịch việc làm trực tuyến và xây dựng các cơ sở dữ liệu với 3 gói thầu.
15/05/2025 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua
sắm trang thiết bị
cho Trung tâm Điều
dưỡng người có
công tỉnh Vĩnh
Long của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TẠ NGUYÊN
03/07/2025 08:13
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thẩm
định giá của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TAM WIN
23/06/2025 10:16
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm trang thiết bị
cho Trung tâm Điều dưỡng người có công tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long với 2 gói thầu.
23/06/2025 08:57
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:
Thẩm tra
dự toán
thiết bị
(phần bổ
sung) của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Tư vấn Xây dựng - Trường Đại học Xây dựng Miền Tây
15/05/2025 17:00
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:
Thẩm định
giá thiết bị
(phần bổ
sung) của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TAM WIN
15/05/2025 16:57
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:
Lập báo
cáo kinh tế
kỹ thuật
(phần bổ
sung) của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THẢO BÌNH
15/05/2025 16:53
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn
bị đầu tư (phần bổ sung) thuộc dự án Đầu tư cơ sở hạ tầng, trang thiết bị
công nghệ thông tin để hiện đại hoá hệ thống thông tin thị trường lao động,
hình thành sàn giao dịch việc làm trực tuyến và xây dựng các cơ sở dữ liệu của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long với 3 gói thầu.
15/05/2025 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự ích kỷ không phải là sống như cách mình muốn, mà là đòi hỏi người khác phải sống như cách mình muốn. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh