Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.649.617.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.191.693.329 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.649.617.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.191.693.329 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,75%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp chỉnh lý tài liệu của Văn phòng Sở Nội vụ năm 2022 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Đức Khánh
13/10/2022 17:09
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải TBMT Sắp xếp chỉnh lý tài liệu của Văn phòng Sở Nội vụ năm 2022 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 21:59
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm đánh giá, xếp loại chất lượng hằng năm đối với các cơ quan, đơn vị thuộc và trực thuộc Ủy ban nhân dân tỉnh; các tổ chức Hội cấp tỉnh được giao số lượng người làm việc; Ủy ban nhân dân huyện, thành phố của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang với 1 gói thầu.
31/08/2022 15:02
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu của Văn phòng Sở Nội vụ năm 2022 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang với 1 gói thầu.
28/08/2022 22:28
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ lịch sử tỉnh Tuyên Quang năm 2022 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
08/08/2022 08:53
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Nội vụ của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang với 3 gói thầu.
04/08/2022 11:43
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải TBMT Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ lịch sử tỉnh Tuyên Quang năm 2022 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/07/2022 16:39
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ lịch sử tỉnh Tuyên Quang năm 2022 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang với 1 gói thầu.
07/06/2022 17:00
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Khắc con dấu của các tổ chức phụ trách bầu cử theo quy định của luật của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang.
23/04/2021 13:31
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Luật bầu cử và Luật Tổ chức chính quyền địa phương của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN SÁCH VÀ XÂY DỰNG CAO MINH
23/04/2021 13:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Sắp xếp chỉnh lý tài liệu của Văn phòng Sở Nội vụ năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Đức Khánh
13/10/2022 17:09
Sở Nội vụ Tuyên Quang công bố KQMT gói thầu Sắp xếp chỉnh lý tài liệu của Văn phòng Sở Nội vụ năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
13/09/2022 08:10
Sở Nội vụ Tuyên Quang đăng tải TBMT Sắp xếp chỉnh lý tài liệu của Văn phòng Sở Nội vụ năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 21:59
Sở Nội vụ Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu của Văn phòng Sở Nội vụ năm 2022 với 1 gói thầu.
28/08/2022 22:28
Sở Nội vụ Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ lịch sử tỉnh Tuyên Quang năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
08/08/2022 08:53
Sở Nội vụ Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Nội vụ với 3 gói thầu.
04/08/2022 11:43
Sở Nội vụ Tuyên Quang công bố KQMT gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ lịch sử tỉnh Tuyên Quang năm 2022 với 3 nhà thầu tham gia.
12/07/2022 17:31
Sở Nội vụ Tuyên Quang đăng tải TBMT Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ lịch sử tỉnh Tuyên Quang năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/07/2022 16:39
Sở Nội vụ Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ lịch sử tỉnh Tuyên Quang năm 2022 với 1 gói thầu.
07/06/2022 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp chỉnh lý tài liệu của Văn phòng Sở Nội vụ năm 2022 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Đức Khánh
13/10/2022 17:09
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải TBMT Sắp xếp chỉnh lý tài liệu của Văn phòng Sở Nội vụ năm 2022 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 21:59
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm đánh giá, xếp loại chất lượng hằng năm đối với các cơ quan, đơn vị thuộc và trực thuộc Ủy ban nhân dân tỉnh; các tổ chức Hội cấp tỉnh được giao số lượng người làm việc; Ủy ban nhân dân huyện, thành phố của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang với 1 gói thầu.
31/08/2022 15:02
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu của Văn phòng Sở Nội vụ năm 2022 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang với 1 gói thầu.
28/08/2022 22:28
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ lịch sử tỉnh Tuyên Quang năm 2022 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
08/08/2022 08:53
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Nội vụ của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang với 3 gói thầu.
04/08/2022 11:43
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải TBMT Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ lịch sử tỉnh Tuyên Quang năm 2022 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/07/2022 16:39
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Số hóa hồ sơ, tài liệu lưu trữ lịch sử tỉnh Tuyên Quang năm 2022 của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang với 1 gói thầu.
07/06/2022 17:00
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Khắc con dấu của các tổ chức phụ trách bầu cử theo quy định của luật của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang.
23/04/2021 13:31
Bên mời thầu Sở Nội vụ Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Luật bầu cử và Luật Tổ chức chính quyền địa phương của chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN SÁCH VÀ XÂY DỰNG CAO MINH
23/04/2021 13:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Nội vụ Tuyên Quang là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giàu là cội nguồn của lo âu vô tận. "
BlackLock
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh