Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.608.072.754 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.479.532.997 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.608.072.754 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.479.532.997 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 300 chiếc hòm tôn phục vụ bảo quản hồ sơ tài liệu khi di chuyển bàn giao trụ sở 37 Lý Thường Kiệt và 38B Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vinh Ngà
29/07/2022 14:33
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu. của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
19/07/2022 14:18
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu. của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DMF Việt Nam
19/07/2022 14:15
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Đề cương và Dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Công nghệ thông tin
12/07/2022 08:12
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, nâng cấp linh kiện máy chủ Sở Tài chính năm 2021 của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Thông tin AQ Việt Nam
20/12/2021 15:31
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá hệ số điều chỉnh giá đất năm 2022 theo quy định của pháp luật làm căn cứ tính: Thu tiền thuê đất; xác định giá khởi điểm để đấu giá quyền sử dụng đất thuê; thu tiền sử dụng đất đối với hộ gia đình, cá nhân được Nhà nước công nhận quyền sử dụng đất, cho phép chuyển mục đích sử dụng đất đối với diện tích đất ở vượt hạn mức trên địa bàn thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thẩm định giá IVC Việt Nam
17/11/2021 11:15
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm thử phần mềm nội bộ của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI OTH VIỆT NAM
08/11/2021 14:33
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hoá, thực hiện chuyển đổi mô hình máy trạm của Sở thành các máy trạm ảo hoạt động trên server của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
25/12/2019 10:03
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ giám sát và bảo vệ an ninh thông tin cho hệ thống mạng nội bộ và các website của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tnhh Mạng Viễn Thông Số Việt Nam
25/12/2019 10:01
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống phần mềm tích hợp quản lý giá của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ và giải pháp trực tuyến Toàn Cầu
18/12/2018 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm 300 chiếc hòm tôn phục vụ bảo quản hồ sơ tài liệu khi di chuyển bàn giao trụ sở 37 Lý Thường Kiệt và 38B Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vinh Ngà
29/07/2022 14:33
Sở Tài chính Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN RỒNG XANH
19/07/2022 14:18
Sở Tài chính Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DMF Việt Nam
19/07/2022 14:15
Sở Tài chính Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Đề cương và Dự toán chi tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Công nghệ thông tin
12/07/2022 08:12
Sở Tài chính Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm, nâng cấp linh kiện máy chủ Sở Tài chính năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Thông tin AQ Việt Nam
20/12/2021 15:31
Sở Tài chính Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá hệ số điều chỉnh giá đất năm 2022 theo quy định của pháp luật làm căn cứ tính: Thu tiền thuê đất; xác định giá khởi điểm để đấu giá quyền sử dụng đất thuê; thu tiền sử dụng đất đối với hộ gia đình, cá nhân được Nhà nước công nhận quyền sử dụng đất, cho phép chuyển mục đích sử dụng đất đối với diện tích đất ở vượt hạn mức trên địa bàn thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thẩm định giá IVC Việt Nam
17/11/2021 11:15
Sở Tài chính Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm thử phần mềm nội bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI OTH VIỆT NAM
08/11/2021 14:33
Sở Tài chính Hà Nội công bố kết quả gói thầu “Chỉnh lý khối tài liệu lưu trữ, bàn giao tài liệu vào lưu trữ lịch sử, hủy tài liệu hết giá trị của Sở Tài chính Hà Nội" (Đăng tải trên báo đấu thầu số 162 ngày 26/08/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ lưu trữ - thư viện
26/08/2016 07:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 300 chiếc hòm tôn phục vụ bảo quản hồ sơ tài liệu khi di chuyển bàn giao trụ sở 37 Lý Thường Kiệt và 38B Hai Bà Trưng của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vinh Ngà
29/07/2022 14:33
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu. của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
19/07/2022 14:18
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu. của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DMF Việt Nam
19/07/2022 14:15
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Đề cương và Dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Công nghệ thông tin
12/07/2022 08:12
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, nâng cấp linh kiện máy chủ Sở Tài chính năm 2021 của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Thông tin AQ Việt Nam
20/12/2021 15:31
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá hệ số điều chỉnh giá đất năm 2022 theo quy định của pháp luật làm căn cứ tính: Thu tiền thuê đất; xác định giá khởi điểm để đấu giá quyền sử dụng đất thuê; thu tiền sử dụng đất đối với hộ gia đình, cá nhân được Nhà nước công nhận quyền sử dụng đất, cho phép chuyển mục đích sử dụng đất đối với diện tích đất ở vượt hạn mức trên địa bàn thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thẩm định giá IVC Việt Nam
17/11/2021 11:15
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm thử phần mềm nội bộ của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI OTH VIỆT NAM
08/11/2021 14:33
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hoá, thực hiện chuyển đổi mô hình máy trạm của Sở thành các máy trạm ảo hoạt động trên server của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
25/12/2019 10:03
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ giám sát và bảo vệ an ninh thông tin cho hệ thống mạng nội bộ và các website của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tnhh Mạng Viễn Thông Số Việt Nam
25/12/2019 10:01
Bên mời thầu Sở Tài chính Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống phần mềm tích hợp quản lý giá của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ và giải pháp trực tuyến Toàn Cầu
18/12/2018 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính Hà Nội là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người bi quan để cơ hội chìm vào khó khăn, người lạc quan biến khó khăn thành cơ hội. "
Harry Truman (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh