Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 120.898.135.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 120.468.420.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 120.898.135.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 120.468.420.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua phần mềm diệt virus quản lý tập trung cho ngành tài chính Thanh Hóa năm 2024 của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ TIN HỌC HITECH
12/03/2025 10:40
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua phần mềm diệt virus quản lý tập trung cho ngành tài chính Thanh Hóa năm 2024 của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 17:21
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua phần mềm diệt virus quản lý tập trung cho ngành tài chính Thanh Hóa năm 2024 của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa với 3 gói thầu.
09/12/2024 23:41
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu hê duyệt kết quả chỉ định thầu gói thầu thuê Tư vấn xác định giá khởi
điểm đấu giá quyền sử dụng đất dự án khu dân cư thuộc khu đô thị
Đông Hương, thành phố Thanh Hóa thuộc mặt bằng quy hoạch
3208/QĐ-UBND ngày 07/4/2023 (điều chỉnh mặt bằng quy hoạch
3241/QĐ-UBND ngày 07/6/2013) của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH TIÊN PHONG
22/07/2024 16:18
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán kinh phí thuê tư vấn xác định giá khởi điểm đấu giá
quyền sử dụng đất dự án khu dân cư thuộc khu đô thị Đông Hương, thành phố
Thanh Hóa thuộc mặt bằng quy hoạch 3208/QĐ-UBND ngày 07/4/2023 (điều
chỉnh mặt bằng quy hoạch 3241/QĐ-UBND ngày 07/6/2013) của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa với 1 gói thầu.
22/07/2024 16:12
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn xác định giá khởi
điểm đấu giá quyền sử dụng đất dự án khu dân cư thuộc khu đô thị Đông
Hương, thành phố Thanh Hóa thuộc mặt bằng quy hoạch 3208/QĐ-UBND ngày
07/4/2023 của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa với 1 gói thầu.
16/07/2024 16:58
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn xác định giá khởi điểm để đấu giá quyền sử dụng đất khu đất thương mại, dịch vụ thuộc dự án khu dân cư phố 6, phường Đông Cương, thành phố Thanh Hóa của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa với 1 gói thầu.
16/01/2024 15:22
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Xác định giá khởi điểm để đấu giá quyền sử dụng đất
khu đất thương mại dịch vụ C-CC-02 thuộc khu đô thị Đông Hải, thành phố
Thanh Hoá của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa .
30/11/2023 10:50
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Xác định giá khởi điểm để đấu giá quyền sử dụng đất khu đất Y tế (ký hiệu là YT-01) thuộc mặt bằng quy hoạch khu dân cư dọc hai bên đường dự án CSEDP thuộc khu đô thị Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa .
30/11/2023 10:46
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Xác định giá khởi điểm để đấu giá quyền sử dụng đất và tài sản đã đầu tư trên đất khu đất thu hồi của Công ty TNHH Đức Lợi, tại phường Đông Hải, thành phố Thanh Hoá của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa .
30/11/2023 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua phần mềm diệt virus quản lý tập trung cho ngành tài chính Thanh Hóa năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ TIN HỌC HITECH
12/03/2025 10:40
Sở Tài chính Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua phần mềm diệt virus quản lý tập trung cho ngành tài chính Thanh Hóa năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
17/12/2024 09:07
Sở Tài chính Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua phần mềm diệt virus quản lý tập trung cho ngành tài chính Thanh Hóa năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 17:21
Sở Tài chính Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua phần mềm diệt virus quản lý tập trung cho ngành tài chính Thanh Hóa năm 2024 với 3 gói thầu.
09/12/2024 23:41
Sở Tài chính Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu hê duyệt kết quả chỉ định thầu gói thầu thuê Tư vấn xác định giá khởi
điểm đấu giá quyền sử dụng đất dự án khu dân cư thuộc khu đô thị
Đông Hương, thành phố Thanh Hóa thuộc mặt bằng quy hoạch
3208/QĐ-UBND ngày 07/4/2023 (điều chỉnh mặt bằng quy hoạch
3241/QĐ-UBND ngày 07/6/2013).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH TIÊN PHONG
22/07/2024 16:18
Sở Tài chính Thanh Hóa đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán kinh phí thuê tư vấn xác định giá khởi điểm đấu giá
quyền sử dụng đất dự án khu dân cư thuộc khu đô thị Đông Hương, thành phố
Thanh Hóa thuộc mặt bằng quy hoạch 3208/QĐ-UBND ngày 07/4/2023 (điều
chỉnh mặt bằng quy hoạch 3241/QĐ-UBND ngày 07/6/2013) với 1 gói thầu.
22/07/2024 16:12
Sở Tài chính Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Xác định giá khởi điểm để đấu giá quyền sử dụng đất
khu đất thương mại dịch vụ C-CC-02 thuộc khu đô thị Đông Hải, thành phố
Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH TIÊN PHONG
30/11/2023 10:50
Sở Tài chính Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Xác định giá khởi điểm để đấu giá quyền sử dụng đất khu đất Y tế (ký hiệu là YT-01) thuộc mặt bằng quy hoạch khu dân cư dọc hai bên đường dự án CSEDP thuộc khu đô thị Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH TIÊN PHONG
30/11/2023 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua phần mềm diệt virus quản lý tập trung cho ngành tài chính Thanh Hóa năm 2024 của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ TIN HỌC HITECH
12/03/2025 10:40
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua phần mềm diệt virus quản lý tập trung cho ngành tài chính Thanh Hóa năm 2024 của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 17:21
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua phần mềm diệt virus quản lý tập trung cho ngành tài chính Thanh Hóa năm 2024 của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa với 3 gói thầu.
09/12/2024 23:41
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu hê duyệt kết quả chỉ định thầu gói thầu thuê Tư vấn xác định giá khởi
điểm đấu giá quyền sử dụng đất dự án khu dân cư thuộc khu đô thị
Đông Hương, thành phố Thanh Hóa thuộc mặt bằng quy hoạch
3208/QĐ-UBND ngày 07/4/2023 (điều chỉnh mặt bằng quy hoạch
3241/QĐ-UBND ngày 07/6/2013) của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ GIÁM ĐỊNH TIÊN PHONG
22/07/2024 16:18
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán kinh phí thuê tư vấn xác định giá khởi điểm đấu giá
quyền sử dụng đất dự án khu dân cư thuộc khu đô thị Đông Hương, thành phố
Thanh Hóa thuộc mặt bằng quy hoạch 3208/QĐ-UBND ngày 07/4/2023 (điều
chỉnh mặt bằng quy hoạch 3241/QĐ-UBND ngày 07/6/2013) của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa với 1 gói thầu.
22/07/2024 16:12
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn xác định giá khởi
điểm đấu giá quyền sử dụng đất dự án khu dân cư thuộc khu đô thị Đông
Hương, thành phố Thanh Hóa thuộc mặt bằng quy hoạch 3208/QĐ-UBND ngày
07/4/2023 của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa với 1 gói thầu.
16/07/2024 16:58
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn xác định giá khởi điểm để đấu giá quyền sử dụng đất khu đất thương mại, dịch vụ thuộc dự án khu dân cư phố 6, phường Đông Cương, thành phố Thanh Hóa của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa với 1 gói thầu.
16/01/2024 15:22
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Xác định giá khởi điểm để đấu giá quyền sử dụng đất
khu đất thương mại dịch vụ C-CC-02 thuộc khu đô thị Đông Hải, thành phố
Thanh Hoá của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa .
30/11/2023 10:50
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Xác định giá khởi điểm để đấu giá quyền sử dụng đất khu đất Y tế (ký hiệu là YT-01) thuộc mặt bằng quy hoạch khu dân cư dọc hai bên đường dự án CSEDP thuộc khu đô thị Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa .
30/11/2023 10:46
Bên mời thầu Sở Tài chính Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Xác định giá khởi điểm để đấu giá quyền sử dụng đất và tài sản đã đầu tư trên đất khu đất thu hồi của Công ty TNHH Đức Lợi, tại phường Đông Hải, thành phố Thanh Hoá của chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa .
30/11/2023 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa là chủ đầu tư của 28 TBMT, trong đó tự mời thầu 28 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính Thanh Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật đáng tiếc cho những người không được sớm nếm trải thiên nhiên trong cuộc đời. "
Jane Austen
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh