Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 0%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 61,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.043.226.878 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.563.408.326 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 0%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 61,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.043.226.878 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.563.408.326 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời tài sản, tài liệu, công cụ dụng cụ và các trang thiết bị khác từ Trụ Sở làm việc Sở Kế hoạch và Đầu tư sang Trụ Sở làm việc Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vận Tải Bảo Tín
16/06/2025 14:20
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật dụng đóng gói hồ sơ tài liệu quyết toán dự án hoàn thành của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG NAM PHAN THIẾT
16/06/2025 09:12
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua vật dụng đóng gói hồ sơ tài liệu quyết toán dự án hoàn thành của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
16/06/2025 09:04
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hộp mực máy in, mực máy in và các linh kiện hộp mực máy in phục vụ công tác các Phòng trong Quý II, III năm 2025 của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP SONG ANH
05/06/2025 15:57
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Di dời tài sản, tài liệu, công cụ dụng cụ và các trang thiết bị khác từ Trụ Sở làm việc Sở Kế hoạch và Đầu tư sang Trụ Sở làm việc Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:58
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hộp mực máy in, mực máy in và các linh kiện hộp mực máy in phục vụ công tác các Phòng trong Quý II, III năm 2025 của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:45
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc cây xanh, thảm cỏ khuôn viên nhà làm việc Sở Tài chính năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐẶNG THỊ HIẾU CHƠN - CƠ SỞ CÂY CẢNH HOA TRẠNG NGUYÊN
20/05/2025 10:00
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2025 Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĂN PHÒNG PHẨM ANH PHƯƠNG
15/05/2025 10:48
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chăm sóc cây xanh, thảm cỏ khuôn viên nhà làm việc Sở Tài chính năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
09/05/2025 15:28
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2025 Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Di dời tài sản, tài liệu, công cụ dụng cụ và các trang thiết bị khác từ Trụ Sở làm việc Sở Kế hoạch và Đầu tư sang Trụ Sở làm việc Sở Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vận Tải Bảo Tín
16/06/2025 14:20
Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Mua vật dụng đóng gói hồ sơ tài liệu quyết toán dự án hoàn thành của Sở Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG NAM PHAN THIẾT
16/06/2025 09:12
Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua vật dụng đóng gói hồ sơ tài liệu quyết toán dự án hoàn thành của Sở Tài chính với 1 gói thầu.
16/06/2025 09:04
Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Cung cấp hộp mực máy in, mực máy in và các linh kiện hộp mực máy in phục vụ công tác các Phòng trong Quý II, III năm 2025 của Sở Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP SONG ANH
05/06/2025 15:57
Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đăng tải KHLCNT Di dời tài sản, tài liệu, công cụ dụng cụ và các trang thiết bị khác từ Trụ Sở làm việc Sở Kế hoạch và Đầu tư sang Trụ Sở làm việc Sở Tài chính với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:58
Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đăng tải KHLCNT Cung cấp hộp mực máy in, mực máy in và các linh kiện hộp mực máy in phục vụ công tác các Phòng trong Quý II, III năm 2025 của Sở Tài chính với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:45
Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc cây xanh, thảm cỏ khuôn viên nhà làm việc Sở Tài chính năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐẶNG THỊ HIẾU CHƠN - CƠ SỞ CÂY CẢNH HOA TRẠNG NGUYÊN
20/05/2025 10:00
Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2025 Sở Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĂN PHÒNG PHẨM ANH PHƯƠNG
15/05/2025 10:48
Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chăm sóc cây xanh, thảm cỏ khuôn viên nhà làm việc Sở Tài chính năm 2025 với 1 gói thầu.
09/05/2025 15:28
Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2025 Sở Tài chính với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời tài sản, tài liệu, công cụ dụng cụ và các trang thiết bị khác từ Trụ Sở làm việc Sở Kế hoạch và Đầu tư sang Trụ Sở làm việc Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vận Tải Bảo Tín
16/06/2025 14:20
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật dụng đóng gói hồ sơ tài liệu quyết toán dự án hoàn thành của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG NAM PHAN THIẾT
16/06/2025 09:12
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua vật dụng đóng gói hồ sơ tài liệu quyết toán dự án hoàn thành của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
16/06/2025 09:04
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hộp mực máy in, mực máy in và các linh kiện hộp mực máy in phục vụ công tác các Phòng trong Quý II, III năm 2025 của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP SONG ANH
05/06/2025 15:57
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Di dời tài sản, tài liệu, công cụ dụng cụ và các trang thiết bị khác từ Trụ Sở làm việc Sở Kế hoạch và Đầu tư sang Trụ Sở làm việc Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:58
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hộp mực máy in, mực máy in và các linh kiện hộp mực máy in phục vụ công tác các Phòng trong Quý II, III năm 2025 của Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
03/06/2025 15:45
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chăm sóc cây xanh, thảm cỏ khuôn viên nhà làm việc Sở Tài chính năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐẶNG THỊ HIẾU CHƠN - CƠ SỞ CÂY CẢNH HOA TRẠNG NGUYÊN
20/05/2025 10:00
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2025 Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĂN PHÒNG PHẨM ANH PHƯƠNG
15/05/2025 10:48
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chăm sóc cây xanh, thảm cỏ khuôn viên nhà làm việc Sở Tài chính năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
09/05/2025 15:28
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2025 Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 27 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bình Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hóa ra cảm giác yêu thương một người cũng giống như vẽ hình lên một tờ giấy trắng, bất kể là vẽ ra cảnh ngày xuân tươi đẹp, hay cảnh lá vàng rơi điêu tàn, cũng đều là cảnh tượng đã hằn sâu ở trong tim, vĩnh viễn không bao giờ phai màu. "
Cảnh Hành
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026