Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 76.916.724.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.936.286.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 76.916.724.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.936.286.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Kinh phí hỗ trợ Doanh nghiệp nhỏ và vừa của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN ĐẤU THẦU ĐẤT VIỆT
04/08/2026 10:33
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kinh phí hỗ trợ Doanh nghiệp nhỏ và vừa. của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
30/07/2026 09:59
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kinh phí hỗ trợ Doanh nghiệp nhỏ và vừa. của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
30/07/2026 09:54
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kinh phí hỗ trợ Doanh nghiệp nhỏ và vừa. của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
28/07/2026 09:56
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tập trung máy photocopy trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tin Học Sơn Quảng
15/07/2026 14:03
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG
01/07/2026 18:39
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/07/2026 10:34
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tập trung 09 xe ô tô (đợt 2) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TÂY Ô TÔ
01/07/2026 10:25
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk với 2 gói thầu.
25/06/2026 10:48
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua License của tường lửa FOTIGATE FG 200E 02 năm của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV CÔNG NGHỆ HAPPY HOME
16/06/2026 17:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm máy lọc nước dùng chung cơ quan và phòng Lãnh đạo Sở Tài chính với 1 gói thầu.
31/05/2025 10:47
Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay tên Trụ sở 17 Lê Duẩn và Sửa chữa phòng làm việc thành phòng làm việc của Lãnh đạo Sở Tài chính. với 1 gói thầu.
27/05/2025 17:58
Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận chuyển tài sản, trang thiết bị giữa 02 trụ sở làm việc 17 Lê Duẩn và 32a Lê Thị Hồng Gấm, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk với 1 gói thầu.
27/05/2025 17:55
Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Lắp rèm cửa phòng làm việc và phòng họp Sở Tài chính với 1 gói thầu.
29/11/2024 09:19
Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay hệ thống bóng đèn phòng làm việc với 1 gói thầu.
08/11/2024 11:00
Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Gói thầu: Di dời, sửa chữa, bảo trì hệ thống máy lạnh Sở Tài chính. với 1 gói thầu.
08/11/2024 10:55
Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị thẩm định giá tài sản gắn liền với đất, chuyển nhượng quyền sử dụng đất là cơ sở nhà, đất của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Đắk Lắk (cũ) tại địa chỉ số 02 Mai Hắc Đế, phường Tân Thành, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ S&P
09/08/2024 10:04
Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Thuê đơn vị thẩm định giá tài sản gắn liền với đất, chuyển nhượng quyền sử dụng đất là cơ sở nhà, đất của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Đắk Lắk (cũ) tại địa chỉ số 02 Mai Hắc Đế, phường Tân Thành, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk với 3 nhà thầu tham gia.
09/07/2024 16:33
Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Thuê đơn vị thẩm định giá tài sản gắn liền với đất, chuyển nhượng quyền sử dụng đất là cơ sở nhà, đất của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Đắk Lắk (cũ) tại địa chỉ số 02 Mai Hắc Đế, phường Tân Thành, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2024 16:05
Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị thẩm định giá tài sản gắn liền với đất, chuyển nhượng quyền sử dụng đất là cơ sở nhà, đất của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Đắk Lắk (cũ) tại địa chỉ số 02 Mai Hắc Đế, phường Tân Thành, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
19/06/2024 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Kinh phí hỗ trợ Doanh nghiệp nhỏ và vừa của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN ĐẤU THẦU ĐẤT VIỆT
04/08/2026 10:33
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kinh phí hỗ trợ Doanh nghiệp nhỏ và vừa. của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
30/07/2026 09:59
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kinh phí hỗ trợ Doanh nghiệp nhỏ và vừa. của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
30/07/2026 09:54
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kinh phí hỗ trợ Doanh nghiệp nhỏ và vừa. của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
28/07/2026 09:56
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tập trung máy photocopy trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tin Học Sơn Quảng
15/07/2026 14:03
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG
01/07/2026 18:39
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/07/2026 10:34
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tập trung 09 xe ô tô (đợt 2) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TÂY Ô TÔ
01/07/2026 10:25
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk với 2 gói thầu.
25/06/2026 10:48
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua License của tường lửa FOTIGATE FG 200E 02 năm của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV CÔNG NGHỆ HAPPY HOME
16/06/2026 17:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 36 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người có đôi khi là như vậy, càng không chiếm được càng không cam lòng, càng muốn chiếm lấy. Càng bị xem thường thì lại càng muốn được thừa nhận. "
Sữa Chua Be Be
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026